Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2016] Doctor Strange - Phù Thủy Tối Thượng | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-3-2017 19:12:22 | Xem tất
Hôm nay vào thấy Kites ra một loạt phim mới thích đến muốn kêu lên một tiếng thật lớn cho đã. Cố gắng chờ khi có link Fshare sẽ tải ngay về xem. Chân thành cảm ơn các Bạn thật nhiều vì đã làm sub những bộ phim tuyệt vời này và chia sẻ đến cho mọi người. Chúc tất cả các Bạn subteam thật nhiều sức khoẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2017 10:17:21 | Xem tất
Ôi xem xong phù thủy tối tượng thấy thật là mãn nhãn với những màn đấu phép thuật của Doctor Strange, nhất là những cảnh dịch chuyển thời gian và uốn cong các chiều không gian. Cuối phim hình như có cảnh Mordo đi lấy phép thuật của các pháp sư khác, chắc sẽ có ph6a2n tiếp theo của phim quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2017 16:34:23 | Xem tất
Mình thích anh Benedict Cumberbatch từ series Sherlock giờ anh lại đóng cho Marvel nữa thì tuyệt vời luôn. Trước giờ luôn thích những siêu anh hùng của Marvel hy vọng Doctor Strange sẽ là một cú hit lớn cho Marvel. Mình vẫn thích nhất những bộ phim mà sub do Kites làm luôn chất lượng, cảm ơn subteam nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2017 10:28:45 | Xem tất
Một sự ngạc nhiên không hề nhẹ, được xem bản full hd do kites vietsub. Thật hạnh phúc làm sao! Hóng phim này do kites vietsub giờ đã thành hiện thực rồi
Cảm ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2017 11:11:43 | Xem tất

Đội ơn subteam quá trời quá đất.
Subteam nhà mình cố lên cố lên cố lên nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2017 18:32:21 | Xem tất
Cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ. Mong subteam tiếp tục ra thật nhiều bản sub phim hay hơn nữa ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-3-2017 08:05:36 | Xem tất
Thế là đã có phim coi rồi. Thanks subteam nhiều. Nghe nói phim này hot lắm mà giờ mới coi được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-3-2017 07:20:54 | Xem tất
Đã chờ đợi phim này từ lâu lắm rồi, giờ vào thấy có mừng lắm sẽ tải về để xem cùng con trai. Cám ơn các Bạn thật nhiều vì đã làm sub bộ phim tuyệt vời này và chia sẻ đến mọi người. Chúc buổi sáng ngày mới nhiều may mắn và thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2017 10:41:47 | Xem tất
Có phim rồi!!!!!!!!!! Nhớ hôm ra rạp xem gặp đúng đồng chí ngồi trước cao quá thế là che mất 1/3 cái màn hình làm mình vừa xem vừa nghiêng người mệt ơi là mệt!
Giờ down về để cuối tuần pha ly trà, nhâm nhi bánh kẹo và thưởng thức lại thôi !!!!
Cảm ơn subteams nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-3-2017 09:54:17 | Xem tất
Cảm ơn subteam nhiều nhiều, hóng phim này lâu rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách