Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yong-in
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Cold War 2 / Hàn Chiến 2 /寒戰II / Châu Nhuận Phát, Quách Phú Thành, Lương Gia Huy, Bành Vu Yến/ Vietsub HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-3-2017 13:38:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem phần 1 và hóng phần 2, đợi dài cả cổ, cảm ơn sub team nhiều, tải ngay và luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-4-2017 17:35:55 | Chỉ xem của tác giả
Wow, phim này có phần hai rồi này toàn là sao bự tham gia nữa, các cảnh hành động trong phim thì cực đỉnh. Nội dung có phần hơi khó nắm bắt, mình co cảm tưởng dường như không có tên tội phạm nào trong phim này cả mà chỉ toàn là các thế lực của cảnh sát vì tranh giành quyền lực mà gây hại cho nhau và cho dân chúng mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-4-2017 14:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam. Hóng phim này lâu rồi. Chúc subteam luôn mạnh khỏe và có phim mới cho anh em ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-7-2017 17:14:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá. Cám ơn kites và subteam đã dịch bộ phim này nhé !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-7-2017 22:59:22 | Chỉ xem của tác giả
Phim có 1 diễn viên nữ mới là học trò của Giản Úc Vỹ ( Châu Nhuận Phát ) là ai đóng vậy các bác. Xinh quá
Mà thôi e biết rồi ạ: Văn Vịnh San. Chị này đóng trong Helios- Đối đầu vai sát thủ gì ấy. Thân hình bốc lửa đừng hỏi hehe :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-7-2017 23:47:56 | Chỉ xem của tác giả
Phần 2 này xem có điều sạn hơi to cái đoạn gây tai nạn rồi bắn nhau chí tử.Lý Gia Tuấn từng là cảnh sát mà bắn dân như đúng rồi ấy. Thực ra muốn cắt đuôi đâu nhất thiết phải làm to chuyện đến thế
Hix vừa khen chị Văn Vịnh San xong chị ấy ngỏm lun rồi. Khổ thân hiuhiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-9-2017 15:07:37 | Chỉ xem của tác giả
Phần này công nhận quy tụ toàn diễn viên đỉnh, tập hợp toàn là gương mặt thân quen từ chính đến phụ thôi. Ai đã xem phim Hongkong bao lâu này đều nhận ra.
Kết phim chắc sẽ còn phần 3 nữa nhỉ, Hongkong trước giờ làm phim hack não nhiều, vẫn mong chờ sẽ có một bộ phim xuất sắc như Vô gian đạo.
Nội dung phim không mới, chỉ thấy thương cho những người hy sinh vì chính trị, mong chờ thêm một bộ có sự tái hợp của Eddie và Lương Gia Huy.
Văn Vịnh San phim này nhìn lạ ghê, chả bù hồi đóng Helios sexy, nhìn phim này cứ như gái Hàn.
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-3-2019 07:13:09 | Chỉ xem của tác giả
Thanks sub-team rất nhiều. Hóng mãi ạ ^_^
fan Châu Nhuận Phát điểm danh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách