Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Shaphiraable
Thu gọn cột thông tin

[2016] Big Fish & Begonia/ 大鱼海棠/ Đại Ngư Hải Đường/ Vietsub HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
Trả lời thưởng 4585 Sức gió Trả lời 5 Sức gió giải thưởng! Mỗi người 1 lần
Đăng lúc 27-9-2018 13:23:00 | Xem tất

Trả lời thưởng +5 Sức gió

Phim hoạt hình trung quốc hầu như toàn xem của thiếu nhi, hài hước, tếu táo. Nhưng bộ phim này đầu tư hơn rất nhiều nhỉ. Có những lúc cảm giác như đang xem Spirited Away vậy. Tuy nhiên vẫn nghĩ giá mà đây là bản người thật đóng thì có vẻ thích hơn, vì kỹ xảo sẽ cảm giác thật hơn.
Dù sao thì cũng cảm ơn subteam đã mang tới một cái nhìn mới về hoạt hình tq.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2018 15:32:07 | Xem tất

Một trong những bộ phim hoạt hình TQ hay, tình cảm, để lại nhiều bài học triết lý. Phim có rất nhiều lời thoại hay, sâu lắng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2018 21:41:23 | Xem tất

Mò ra bài cá lớn rồi tìm được phim, trời ơi phải vào và tải ngay cám ơn các bạn đã dịch phim ~ yêu thương nhiều :-*

Sắp 2019 và vẫn xem phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2018 21:12:30 | Xem tất

wow phim 2D trước giờ hay xem của Nhật mà thấy phim này hoành tráng quá, thật bất ngờ, cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2019 13:22:28 | Xem tất

Mình có nghe bài OST trên youtube, giờ mới vô tình thấy phim. Mình thì ít coi phim hoạt hình của TQ hơn Nhật, nội dung phim có vẻ hay và sâu sắc. Cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2019 04:42:21 | Xem tất

Mình biết đến bộ phim hay đến như vậy quá trễ, thiệt sự rất nuối tiếc vì mình không biết đến sớm hơn
Cảm ơn mọi người trong đội ngũ subteam đã mang đến một tác phẩm điện ảnh hay và ý nghĩa đến như vậy
Chúc mọi người ngày càng thăng hoa trong cuộc sống và càng có thêm nhiều bản sub chất lượng được đón nhận bời tất cả mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2019 21:05:01 | Xem tất

Phim rất hay luôn nhá. Hành trình của Cá Lớn về thế giới. thực sự rất cảm động và thích bộ này. Cảm ơn ST nhiều lắm ạ, xem bộ này vài lần rồi, lúc nào cũng vẫn rất hay luôn.
Bài "Cá Lớn" suốt ngày nghe, hồi đấy không biết là nhạc phim, cũng ko biết nhạc phim nào. Giờ thì nghe cũng hiểu hơn phần nào ý nghĩa bài hát.
Cảm ơn ST lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2019 17:59:20 | Xem tất
Ủng hộ subteam nhé, cảm ơn các bạn đã dịch film nhé, thấy bối cảnh film thật thu hút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2019 09:08:38 | Xem tất

Bộ phim hay và ý nghĩa. OST phim qua giọng hát Chu Thâm nghe thực sự "thấm". Cảm ơn các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2019 08:59:07 | Xem tất

Giờ mình mới có thời gian để mò xem. Thank subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách