Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
Thu gọn cột thông tin

[2015] Yêu Phải Anh Em / 愛上哥們 / Lại Nhã Nghiên, Trần Sở Hà, Tất Thư Tận, Thiệu Tường [Vietsub Ep 18 End + Special HD]

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 11-2-2016 20:48:18 | Xem tất
[Vietsub] Hồ Ly Tinh - La Chí Tường [Yêu Phải Anh Em cast]

Tình hình là tối qua đi xem Mỹ Nhân Ngư về bấn loạn anh bạch tuộc La Chí Tường quá nên lôi bài này ra sub, dù sao cũng có liên quan đến phim. Đây là FMV nhé, mình chỉ Vietsub lại thôi. Hơi nghiêng mình ngưỡng mộ bạn cắt ghép MV bá đạo này.

Bình luận

@nhibui: cute vô đối, có vài chỗ sửa lời nhạc cho phù hợp tí. =))  Đăng lúc 11-2-2016 10:45 PM
:))) Dễ thương không chịu nổi.!Nhất là cái đoạn rap..miệng Tử Phong nhép liên tục..thật vô đối mà:)))  Đăng lúc 11-2-2016 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-2-2016 22:30:27 | Xem tất
[Vietsub] 50 Sắc Thái [Yêu Phải Anh Em Cast]

Vietsub dịch từ phụ đề tiếng Trung, vui lòng đừng thánh nào thắc mắc tại sao lời thoại và phụ đề hok có lan quyên nhé. Mình thấy nó hay hay và đúng Valentine nên sub cho mọi người xem chơi. Chúc mọi người Valentine vui vẻ dù có hay chưa có người iu nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-2-2016 10:30:56 | Xem tất
[Vietsub] Preview tập 18 - Phiên bản cầu hôn

Post trước cho mọi người nôn nóng chơi. Lúc đầu 2 người mặc đồ trắng bước vào nhà thờ rất trong sáng, sau đó thì 2 người đổi đồ đen (hình như lại mắc mưa thì phải) bước vào một nơi tương tự như khách sạn. Khúc sau nữa bà con tự hiểu nha...   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2016 19:31:47 | Xem tất
Oài ơi! Cái Rờ viu bão quá!...Đinh giết người đây mà...Thiệt chịu không nổi hai anh em nhà nó...Sao có thể vừa vào tới cửa,liếc sơ xung quanh phát là lao vào nhau thế,quằn quại không kém gì vợ chồng nhà "Toai Lai"..Với cả không tin nổi bạn Nặc nhà ta không có kinh nghiệm nhá!Bạn í quá pờ rồ...May là chỉ có đôi mươi tập,chứ tình hình "lên đô"thế này thì hai bạn ấy biết phải làm sao

Bình luận

...Làm sao kịp lên tới giường chớ:))  Đăng lúc 16-2-2016 07:18 PM
2 bạn làm như điệp viên..vừa bước tới cửa,làm mặt ngầu,nhìn tới,nhìn lui:)))tưởng làm gì..ai dè:)))..Thật thiếu kềm chế mà:))  Đăng lúc 16-2-2016 07:16 PM
2 người này thích ngược đãi. Hồi đó thì lăn ra sàn, lần này thì lăn trên tường. Bình tĩnh chút vào tới phòng nằm lên giường ko được sao. =))  Đăng lúc 16-2-2016 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 16-2-2016 20:44:00 | Xem tất
nhibui gửi lúc 15-2-2016 07:31 PM
Oài ơi! Cái Rờ viu bão quá!...Đinh giết người đây mà...Thiệt chịu không nổi hai anh ...

Xem cái clip này nè. Vì nội dung cũng giống nhau nên hok có sub.

Khúc đầu là Nặc đè Phong nha.   Và theo giới chuyên gia dự đoán, lúc 2 người vào cái được cho là khách sạn thì bạn Nặc đã có vòng 1, tức là lúc đó đã biết bạn Nặc là nữ rồi á.

Bình luận

Nếu Nặc đã có vòng một rùi..chuyến này các bạn ấy không có lý do gì mà lại không đi đến nơi về đến chốn...hic!quá nhanh,quá nguy hiểm  Đăng lúc 17-2-2016 05:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-2-2016 02:01:27 | Xem tất
[HuGe.House].Yeu.Phai.Anh.Em.E17.HD.KITES.VN

Link down và online post 3 page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ.

Bình luận

Cảm ơn nàng nhiều. (Đại ca XHĐ sợ gián. Mình mà gặp hai đại ca này đảm bảo không úynh cũng thắng :)) )  Đăng lúc 22-2-2016 11:38 AM
Rất cảm ơn ST:)) dù mình chưa dám coi vì sợ hết:)))  Đăng lúc 18-2-2016 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2016 09:18:05 | Xem tất
Còn ep 18 này là hết phim T__T có 1 sự buồn ko hề nhẹ, lâu rồi mới xem lại phim thần tượng Đài, mới xem đã  ghiền đôi này rùi >.<

Mà ep 17 thấy oánh nhau vẫn hơi ít, bạn Phong thân là Đại Boss hắc bang mà đạo diễn cho quánh ít thế, vẫn thấy chưa đã mắt. Đang thắc mắc anh Hà ngoài đời cũng gia thế tương tự Tử Phong trong phim, mà nghe đâu còn hoành tráng hơn, ko bit anh có bit võ thật ko nhỉ

Xem pre ep sau mãnh liệt quá, nhìn bạn Nặc còn men hơn bạn Phong, đôi này mà bù chút ít cho đôi Na Dương thì hay nhỉ, đôi kia trong sáng quá mức cần thiết, còn đôi này thì cứ quần nhau miết thôi. Ep cuối là ending rùi nhé, bạn Nặc hóa giải lời nguyền 26 năm, mặc sức mà bung lụa với Tử Phong nhá

Bình luận

Hôm nay tập cuối nè. Chắc như 18+ ấy =))  Đăng lúc 21-2-2016 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2016 20:49:03 | Xem tất
Vô tình mình coi trúng phim này, coi vui thiệt, đúng là phim thần tượng nên diễn viên từ vai chính đến vai phụ đều xinh đẹp. Thật ra phim này , Tử Phong không nhận ra Á Nặc là nữ là do biên kịch xây dựng chứ Á Nặc thể hiện mình là nữ lộ quá trời luôn, ai mà không nhìn ra. Phim muốn nhấn mạnh là Tử Phong yêu Á Nặc vì con người chứ không vì giới tính, tình yêu bất chấp giới tính, đây là quan niệm mới của con người hiện đại bây giờ đang quan tâm. Nhưng do mình biết Á Nặc là nữ nên khi hai người yêu nhau mình không thấy ghê, chứ mà để nam - nam yêu nhau thì mình không dám xem đâu.

Bình luận

Mình luôn biết là nữ mà còn thấy ghê này. Kiss như chưa từng được kiss, trong mọi tư thế, mọi tình huống. =))  Đăng lúc 21-2-2016 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2016 21:25:09 | Xem tất
tối nay là ep cuối phải ko cả nhà
từ tối hôm qua sang hôm nay mềnh đã luyện hết 17 tập phim
lòng mừng thầm vì may mà sa hố lúc đã có 17 tập
chứ sa vào từ tập 1 mà phải đợi ròng rã từ năm ngoái sang năm nay mỗi tuần có 1 tập chắc chớt
xem phim thấy tạo hình Á Nặc giống kon trai quá đi, làm y như đag xem đam mĩ vậy á
mấy tập sau này toàn cảnh kiss mùi mẫn, mềnh toàn phải tự nhủ trong đầu kon gái đó kon gái đó
ko phải 2 thèng giai hun nhau mà mùi đc thế đâu
mềnh thì mềnh nghi là Tử Phong đã biết Năc ca là kon gái ý
lúc trên du thuyền thấy lưng bạn Nặc trong phòng tắm là phải nghi rùi
body kon gái đâu dễ mà giấu, dù bạn ý là màn hình LCD
cả vụ gặp Á Kỳ, vụ thử áo cưới cug đáng nghi
cả vụ kisssss nữa, kisss ngọn lịm như zị
dù sao thì còn 1 ep nữa thoi, mềnh đag hóng bản raww để xem kết cục thế nào
thấy cái pre tường khách sạn nóng quá

Bình luận

Phong là trai tơ nên chắc thiếu kinh nghiệm =)). Mình nghĩ lúc đó Phong chỉ thấy lạ thôi vì sau này còn đi kiếm Dương thử cảm giác mà.  Đăng lúc 21-2-2016 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2016 12:03:35 | Xem tất
Mình đã xem được tập cuối rồi , xem bản raw nên chỉ hiểu sơ sơ thôi. Tử Phong đã biết Á Nặc là nữ từ lâu rồi, nên khi Á Nặc nói mình là nữ, chàng không ngạc nhiên lắm. Cái kết không gây bất ngờ cho mọi người . Lâu rồi mình mới xem phim Đài Loan, phim hay và dễ thương quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách