Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
Thu gọn cột thông tin

[2015] Yêu Phải Anh Em / 愛上哥們 / Lại Nhã Nghiên, Trần Sở Hà, Tất Thư Tận, Thiệu Tường [Vietsub Ep 18 End + Special HD]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-1-2016 09:18:55 | Xem tất
Bữa giờ em coi phim do chị sub giờ mới nhớ ra tài khoản Kites để vào cảm ơn chị. Cảm ơn chị đã làm sub cho mọi người coi nha, còn post link dự phòng nữa Hóng tập tiếp theo ghê ) coi mà cứ quắn quéo cả buổi ;-; *mất máu vì 2 ng quá* huhu

Bình luận

Chúc bạn xem phim vui vẻ nhé.  Đăng lúc 29-1-2016 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-1-2016 12:11:04 | Xem tất
[HuGe.House].Yeu.Phai.Anh.Em.E15.HD.KITES.VN

Link down và online post 3 page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ.

Bình luận

Vừa xem xong, thanks st nhìu :x  Đăng lúc 29-1-2016 06:52 PM
:x  Đăng lúc 28-1-2016 03:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-1-2016 16:06:11 | Xem tất
Preview tập 16 - Phiên bản Triết Thụy bị mù

Làm người tốt chi cho khổ vậy Triết Thụy. Còn nếu không cứu Tử Phong lỡ chẳng may Phong chết chắc Nặc sẽ hận Thụy cả đời mất   

Bình luận

Hình như Thụy ca định rút lui thì phải, tội anh, người hiền lành, lại đơn phương, mà còn bị mù nữa thì thành ra số anh quá nhọ :(  Đăng lúc 29-1-2016 06:50 PM
Người đâu mà vừa đẹp troai vừa cao thượng nữa..Nặc có cần si nghĩ lại không ta:)  Đăng lúc 28-1-2016 05:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2016 22:51:06 | Xem tất
Vừa xử lý xong tập 15 ! vẫn còn choáng vì mất máu quá nhiều...Hai bạn "nam chính"không xáp lại thì thôi chứ thấy mặt nhau là "Máu" ghê gớm...Dạo này bạn Nặc cũng quen rùi nên độ "ham hố" cũng không thua kém gì bạn Phong đâu kẹt cái chưa tới ngày lộ thân phận nên bạn ý đành hy sinh làm" cụt hứng"mình, cụt hứng bạn Phong và cụt hứng một lượng khán thính giả không hề nhỏ...
Trong khi hai bạn nam chính xuất hiện là toàn phong ba bão táp...Thì cặp đôi "học sinh" của chúng ta luôn giữ được phong độ rất cao về sự "chong sáng"...Thấy thương ghê
Dạo này ngoài hâm mộ các bạn nam thanh nữ tú,chánh phụ trong phim..Thì mình còn bấn vì Chubby nữa,mặt Chubby nhìn muốn cắn...Hèn gì có người cảm thấy bị lãng quên mỗi lần em nó xuất hiện
Nói lang mang không quên mục đích chính là cám ơn bạn ST

Bình luận

100 ngày dài bằng cả thế kỷ. Hai người đều hóng đến ngày đó =))  Đăng lúc 29-1-2016 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2016 17:01:22 | Xem tất
Chưa kịp xem ep 15 đâu, mà đã coi preview ep 16 ))
Xem xong tự hỏi còn có tình tiết cẩu huyết nào nữa mà nó không xuất hiện trong phim này không ta ))
Mà Á Nặc mê giai thấy sợ luôn, mỗi lần Tử Phong khêu gợi xíu xíu là Nặc Nặc nhà ta hí hí cười và hưởng ứng nhiệt tình ) Đúng là nếu không phải ngại người ngoài dị nghị, cố chờ đến cái ngày kia là thôi rồi đấy, cả làng sẽ ngập trong kẹo đường của 2 bạn mất

Bình luận

Vậy lỗi không phải Nặc Nặc mà là do Tử Phong shuai quá mức hấp dẫn quá mức hả hí hí  Đăng lúc 29-1-2016 05:35 PM
Em cũng hok nghĩ tới tập 15 còn bị mù, đúng là cẩu huyết. Với lại bà bà cũng nói TP khêu gợi mà, người ta chỉ thưởng thức cái đẹp thôi, đâu có gì là sai =))   Đăng lúc 29-1-2016 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2016 18:59:10 | Xem tất
ep 15 thích đôi Dương Na hơn, nhẹ nhàng mà tình cảm ấm áp ^^ Bạn Dương ngoài đời hình như là ca sỹ thì phải, có đoạn bạn khoe giọng cũng khá hay đấy chứ Hồi đâu nhìn bạn cứ tưởng Luhan Giống ghê cơ, nhưng về sau thì thấy quen mắt, cũng ko giống lắm

Ep sau hy vọng sẽ không tình tiết accident nào nữa, đang chờ ko biết Phong ca biết chuyện sẽ xử lý Hàn Thăng thế nào, kiểu gì anh cũng là lão đại hắc bang, phải 1 lần dần cho bạn Thăng kia biết tay chứ >.<

baidu

BTS của Phong Nặc cũng cute quá chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2016 00:32:45 | Xem tất
Quá là thích phim này luôn. Thanks subteam nhiều nhiều.
Lúc đầu biết phim này qua chị bạn up cut tập 14, nhìn tưởng 2 bạn nam hôn nhau giật hết mình, tắt ngay không xem nữa. Ngờ đâu phim này kết hợp cả đam mỹ và ngôn tình luôn.
Nữ chính vừa mang chất soái ca vừa có nét nữ tính, đúng là chưa gặp nữ chính nào đẹp trai hơn cả nam chính thế này. Anh nam chính thì bất chấp giới tính, độ dê thì đừng hỏi lun. Xịt máu mũi với đôi này quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-2-2016 21:39:31 | Xem tất
[HuGe.House].Yeu.Phai.Anh.Em.E16.HD.KITES.VN

Link down và online post 3 page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ.

Bình luận

Cám ơn st nhìu nhìu. Năm mới chúc các bạn luôn vui vẻ, vạn sự như ý nhé ^^  Đăng lúc 9-2-2016 01:50 PM
Cám ơn súp tim nhiều nhiều:))  Đăng lúc 8-2-2016 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-2-2016 21:50:55 | Xem tất
Preview tập 17 - Phiên bản nhẫn cưới

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-2-2016 22:15:02 | Xem tất
Á Nặc tự kỷ, Triết Thụy diễn sâu chúc Tết Bính Thân 2016

Năm mới vui vẻ hạnh phúc, an khang thịnh vượng, vạn sự như ý nhé mọi người!

P/S: bonus thêm cái link full, chả hiểu sao lại không thấy lên.
https://www.youtube.com/watch?v=1zFyPghtETw

Bình luận

@All: năm mới vui vẻ nhé mọi người!  Đăng lúc 10-2-2016 01:17 PM
Cảm giác chị Nghiên nhập vai quá rùi, tư tưởng lúc nào cũng mún kiss Tử Phong là sao =))  Đăng lúc 9-2-2016 01:51 PM
Sâu! thật quá sâu:)))Chúc bạn @himido và mọi người trong thớt nhà mình một năm mới tràn ngập tình iu và những nụ cười rạng rỡ:)  Đăng lúc 8-2-2016 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách