Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Yêu Phải Anh Em / 愛上哥們 / Lại Nhã Nghiên, Trần Sở Hà, Tất Thư Tận, Thiệu Tường [Vietsub Ep 18 End + Special HD]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 11-1-2016 12:36:40 | Chỉ xem của tác giả
nhibui gửi lúc 27-12-2015 12:58 PM
Ôi! Cí tấm ảnh trên cùng..gì mờ thấy 2 bé trai mỏ gắn mỏ thế này lại gây bấ ...

Tên của Phong ca có nghĩa là cây phong (loại cây mà cứ mùa thu là lá chuyển màu đỏ vàng rực rỡ đó), không phải Phong mang nghĩa là gió đâu.
Xem phim chưa biết quan hệ 3 đại gia tộc là như thế nào, giờ đọc loanh quanh mới thấy, 3 đại gia tộc là Đỗ Quang Trụ (CP Quang ca Phụng tỷ - bố mẹ của Đỗ Tử Hàm, bố mẹ nuôi của Đỗ Tử Phong), Ngô Vạn Hào (có thằng ku độc nhất Ngô Hàn Thăng cứ thích chanh chòe với anh Phong), Nam Hình Thiên ( bố của Dương Na Na, Vệ Thanh Dương gọi là sư thúc) - 3 người cũng kết bái huynh đệ đó, Đỗ Quang Trụ là lão đại

Việc mọi người bảo Na Na với Thanh Dương có họ hàng với nhau thì chắc không đâu. Có lẽ bố mẹ Thanh Dương có hoạt động trong bang nhóm của Quang ca Phụng tỷ nên khi Quang ca đi là bố mẹ Thanh Dương tháp tùng theo, từ nhỏ 2 bạn chơi thân với nhau nên mỗi năm họp nhóm 3 nhà thì Thanh Dương cũng đi theo. Gọi sư thúc là bởi Nam Hình Thiên với bố mẹ coi như huynh đệ đồng môn thôi chứ không có quan hệ gì.

Cũng hi vọng xem Thanh Dương thể hiện thân thủ lắm nhưng chắc không đâu

Bình luận

hỏi thế thì biết trả lời sao =))  Đăng lúc 11-1-2016 08:59 PM
Klq nhưng sao huân chương của bà bà đeo ngộ vậy, sao cái 2015 lại lên trước =))  Đăng lúc 11-1-2016 08:40 PM
Mình biết cái vụ tên Phong đó chứ,tập đầu lúc bác Đỗ có nói mà..Chỉ là muốn gọi một cái nách nêm theo kiểu của mình cho vui tai thui:)  Đăng lúc 11-1-2016 06:34 PM
Na Na đã tỏ tình và tập 13 bạn Dương đã nhận lời rồi. Người ta có quan hệ họ hàng bằng niềm tin đó. Người họ Vệ, người họ Nam =))  Đăng lúc 11-1-2016 01:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 17-1-2016 09:17:34 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Yeu.Phai.Anh.Em.E13.HD.KITES.VN

Link down và online post 3 page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ.

Bình luận

:x  Đăng lúc 18-1-2016 08:06 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Lộng_Nguyệt + 5 hí hí, bà bà xem đến ep 12 rồi n.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 17-1-2016 11:03:12 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 17-1-2016 09:17 AM

Mừng quá có phim rồi!Vào cám ơn súp tim trước ...rùi phim mới từ từ mà thưởng thức
Dù chưa xem tập 13..Cơ mà bữa giờ cứ nhào đi nhào lại mấy cái rờ viu mới phát hiện một điều...Rằng bạn Phong và bạn Nặc nên chuyển sang kinh doanh "Mật ong'"đi là vừaChứ ngọt muốn sâu răng luôn à...Dạo này hai bạn thắm thiết trước bàn dân thiên hạ quá.. mà cẩn thận kẻo quên mất là trong mắt mọi người 2 bạn vẫn đuờng đuờng là 2 nam tử hán..hic!Đau tim với 2 bạn này quá

Bình luận

Đã update tập 14  Đăng lúc 20-1-2016 07:03 PM
Dự là sẽ phải mất máu vì đôi này dài dài:)))  Đăng lúc 18-1-2016 04:50 PM
14 kiss quá trời lun, kiss mọi lúc mọi nơi trong mọi tư thế =))  Đăng lúc 18-1-2016 08:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 17-1-2016 22:48:06 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng himido cũng đã thi xong. Hy vọng bạn làm bài tốt và đạt kết quả khả quan. Tập 13 có mấy cảnh rất dễ thương. Giờ tiếp tục hóng tập 14 với mấy cảnh hot. Lâu rồi mới xem một drama mà nam, nữ chính có chemistry tuyệt đến thế. Phim này kết thúc kh biết mình có cảm giác xem phim khác không.
Thanks bạn đã dịch phim!

Bình luận

Đã update tập 14.  Đăng lúc 20-1-2016 07:03 PM
Thank bạn nhiều nhé! Đâu có buổi tiệc nào không tàn, kết thúc sẽ tạo nên một bắt đầu mới.  Đăng lúc 18-1-2016 08:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-1-2016 08:21:16 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 17-1-2016 09:17 AM

Có tí tình iu lão đại cũng lên đời, đứng cùng hàng ngưu nhi luôn
Ùi, nhìn ổng ghen mà cười té ghế
Hai anh giành một anh kịch liệt còn hơn mấy lần hai anh giành một chị
Anh Phong mà bón kiểu ấy anh Triết Thụy ngày nào cũng phải làm răng mất thôi.
Mặt anh Phong lúc anh Thụy nói: Tôi đang nói chuyện với Á Nặc không phải với anh.
nó mới đặc sắc làm sao
Anh Nặc ơi, làm anh luôn đê, đừng thèm quay về làm chị Nặc nữa nhé.

Bình luận

Đã update tập 14  Đăng lúc 20-1-2016 07:03 PM
Cảm ơn nàng.  Đăng lúc 19-1-2016 04:24 PM
Trong ngày mai (thứ 4) nhé. Còn cụ thể sáng chiều tối thì không chắc.  Đăng lúc 19-1-2016 02:18 PM
Là ta thích tạo hình nam của bạn Nặc nhưng chắc bạn Phong không nghĩ vậy đâu nhỉ :)) Cho ta lịch sub của 14 nàng nhé.  Đăng lúc 18-1-2016 09:03 AM
Ùi ui,kiss nhiều thế thì máo của dân tình sao mà còn đủ dùng đây.Ta phải uống bổ sung Fe sao:))  Đăng lúc 18-1-2016 09:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 20-1-2016 18:52:14 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Yeu.Phai.Anh.Em.E14.HD.KITES.VN

Link down và online post 3 page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ.

- Phim chống chỉ định cho những người FA lâu năm, ế trường kỳ, mới thất tình hoặc được người khác bỏ.
- Phim có rất nhiều cảnh không phù hợp với trẻ em sống lâu năm.
- Phim có nhiều ngôn ngữ không phù hợp với người có trí tưởng tượng phong phú và suy nghĩ không trong sáng.
- Phim không hề có cảnh nóng nhưng sẽ làm người xem nóng trong người.
- Vui lòng không ăn uống để tránh phải ói nửa chừng.

Nếu đã đọc xong lưu ý mà vẫn quyết định xem phim thì xin mời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 20-1-2016 21:35:49 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 20-1-2016 06:52 PM

Hic! Vì mỗi tuần chỉ ra 1 tập,nên định để dành tuần sau coi lèo 2 tập cho thõa...Cơ mà đọc cái vụ chống chỉ định của súp tim rùi thì làm sao nhịn nổi…
Thiệt là cái tập này các màn lỡn mợn của 2 bạn “Nam Chính” với nhau thiệt làm dân tình sống không nổi vì ngập ngụa trong hủ nước đường của mấy bạn ý..(Hai bạn không cần ăn cơm nữa_Hôn nhau no rồi!)
Tội nghiệp Phụng Tỷ , không rõ giới tính của “Nặc nữ”mà dở khóc dở cười mấy lần vì bắt gặp cậu con trai của mình ân ân ái ái với cậu con trai khác..Dù sao thì với bác ấy cũng khó chấp nhận được,may là huyết áp của Phụng Tỷ tốt

Hai bạn thỏa thuận là chưa công khai..Và rằng dấu mọi người bằng cách thường xuyên “manh động”trước bàn dân thiên hạ ,đặc biệt là không cần đóng cửa

p/s:Chưa từng coi cái phim nào mà cười thõa mãn suốt quá trình xem phimnhư cái phim này

Bình luận

May mà không đóng cửa, chứ đóng cửa rồi có trời mới biết sẽ làm gì. Miệng thì nói nhanh quá mà tay thì muốn tắt đèn. Tính vào bóng tối làm chuyện trong sáng =))   Đăng lúc 21-1-2016 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-1-2016 08:34:22 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 20-1-2016 06:52 PM

Răng ta sún, xem xong tập này sâu rụng luôn rồi
Hai anh dắt nhau đi ngắm cảnh đêm, hà hơi mấy phút dài ấy biểu sao răng ta không rụng xuống cho được
Phụng tỷ công lực thâm hậu, khả năng chịu đựng cao cường chớ phải ta nhìn cảnh hai anh quàng khăn, nhìn tóe lửa thế thì lăn ra ngất lâu rồi . Tội cho tỷ, tuy không ngất nhưng rối loạn suy nghĩ là không thể tránh khỏi, cà lăm cà lăm làm hai ảnh tuy không biết tội lỗi tày trời của mình nhưng cũng thấy có gì đó không ổn Hai anh hỡi, cưới nhau đê.
Cảm ơn nàng nhiều, Super ST

Bình luận

Thì hồi đó trách sao vụ mô tô có hình kiss mà hok thấy kiss. Giờ biên kịch cho kiss liên hoàn lun =))  Đăng lúc 21-1-2016 09:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
 Tác giả| Đăng lúc 21-1-2016 20:12:48 | Chỉ xem của tác giả
Preview tập 15 - Phiên bản pháo hoa

Thôi mệt không thèm nói nữa. Hai người này muốn vào trong tối nói chuyện "trong sáng" rồi.       

Bình luận

Người ta giấu kín với người ngoài, khi còn 2 người thì phải bộc pháti =))  Đăng lúc 21-1-2016 10:14 PM
Chài ai! Sống ko nổi với 2 con người này...Bỏng toàn tập:)))  Đăng lúc 21-1-2016 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 24-1-2016 15:52:16 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi cày 14ep xong quyết định vào thread com 1 bài cho hả lòng hả dạ Mèn ơi phim này phải gắn mác 18+ chứ chẳng chơi, ta tưởng phim "Thái Tử phi thăng chức" là đam mỹ trá hình rùi chứ, ai nhè sang cái phim này còn "đam mỹ trá hình" hơn But I Like it

Thanks st đã đem đến 1 bộ phim hài hước, đáng yêu thế này ^^

2 nhân vật chính của chúng ta bá đạo quá, mới tỏ tình xong liền kiss scenes tới tấp, đây cũng là FA lâu năm và đã đứng tim, tăng xông với 2 bạn mấy lần >.< Lần đầu tiên thấy nam chính phát hiện yêu con trai mà cũng ko lấn cấn mấy nhỉ Bạn Phong chấp nhận khá nhanh đấy chứ, khi bạn Nặc nói là chưa mún người khác biết mối quan hệ 2 người, bạn Phong còn vô tư hỏi lại "Tại sao?" nữa

Mình vẫn đang nghĩ bạn Phong chưa bit bạn Nặc là gái đâu á

Bình luận

Ngôn tình, bách hợp, đam mỹ cái nào cũng có. Nếu bạn Phong không biết thì hơi bị thiểu năng quá mức cho phép =)), còn thực hư hạ hồi phân giải.  Đăng lúc 26-1-2016 08:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách