Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Yêu Phải Anh Em / 愛上哥們 / Lại Nhã Nghiên, Trần Sở Hà, Tất Thư Tận, Thiệu Tường [Vietsub Ep 18 End + Special HD]

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 25-12-2015 00:21:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quớ! Cảm ơn bạn súp tim
Ông Tử Phong đừng nói là vẫn chưa hay người ổng iu là phụ nữ nha..Hic!Vẫn tưởng ẻm là nam mà suốt ngày ôm ấp thế thì...Dù sao ổng cũng xác định rồi,yêu là yêu thôi..
Thảm nhất là bác trai nhà Tử Phong,tự nhiên mới quen biết 2 cậu thanh niên này không bao lâu mà cứ phải chứng kiến mấy màn ân ân ái áidở khóc dở cười của hai ảnh,may mà bác có vẻ dễ tính mà thông cảm,chứ mấy bác bình thường cổ hủ chắc tiễn hai bé trai này ra khỏi nhà sớm
Còn nữa Nặc nữ có vẻ làm nam nhi chi chí quen rùi..nên chuẩn men ghê lun..Đánh đấm thì không ai bằng,cơ mà trình độ nấu ăn thì ngàn chấm
Nói chung tập này dễ thương hết biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 25-12-2015 08:56:07 | Chỉ xem của tác giả
nhibui gửi lúc 25-12-2015 12:21 AM
Phim hay quớ! Cảm ơn bạn súp tim
Ông Tử Phong đừng nói là vẫn chưa hay người  ...

Tập này bạn Phong ghen lộ liễu quá. Thấy người ta nuôi chó thì đòi nuôi mèo cho bằng được rồi còn đổ nguyên lọ đường vào chảo cho bõ tức.   Dạy nấu ăn thôi mà, có cần dựa sát dữ vậy không chứ, lợi dụng con nhà người ta trắng trợn, thậm chí ở ngay trong nhà có pama người ta vẫn còn ôm người ta được.

Lúc Thanh Dương nói "Không phải tôi" thì bạn Phong thở phào nhẹ nhõm đầu tiên rồi mới tới Na Na, rốt cuộc ý bạn ấy là sao? Cùng là bạn thân mà sao "phân biệt đối xử" dữ vậy?

Mà mình nghĩ Tử Phong vẫn không biết Á Nặc là con gái đâu nên khi nói Á Kỳ là em Á Nặc thì tin ngay luôn. Lúc đi với Á Kỳ Tử Phong rất giữ khoảng cách, thậm chí lúc ăn cơm còn không nhìn người ta một lần nữa, trong lòng chỉ có anh trai người ta thôi.

Bình luận

Đã update tập 11, mọi người xem vui vẻ và chúc mừng năm mới nhé. :v  Đăng lúc 1-1-2016 09:17 AM
Cảm ơn bạn nhiều nhiều :x  Đăng lúc 30-12-2015 08:06 AM
Ôi! quà trong đêm giao thừa thì còn gì bằng:)Rất cám ơn ST đã vất vả để bọn mình được xem bộ phim hay như vậy,iu cúp bồ nam thiệt, nam giả này lắm luôn:))   Đăng lúc 29-12-2015 07:32 PM
Tính tuần này dịch sớm cho mn mà cuối năm bận quá nên chậm nhất là trước giao thừa 31/12 sẽ có tập 11 ah =))  Đăng lúc 29-12-2015 11:53 AM
Biết một mình bạn làm cả ST là quá cực, k dám ho he nhg ngoài cái sì poi ngực lép ấy có thể cho mình biết khi nào tập 11 ra lò k? Chờ đợi cũng bị nội thương mà :(   Đăng lúc 29-12-2015 09:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
 Tác giả| Đăng lúc 27-12-2015 11:42:14 | Chỉ xem của tác giả
Trần Sở Hà, Lại Nhã Nghiên lái xe phân khối lớn hưởng thụ tình yêu nam nam

Bộ phim “Yêu Phải Anh Em” của Đài Thị - Tam Lập hiện đang quay trường đoạn Trần Sở Hà dạy Lại Nhã Nghiên lái xe phân khối lớn. Động tác hai người rất thân mật, hình ảnh tuyệt đẹp. Lại Nhã Nghiên cứ nói: “Tăng tốc rất nhanh, mã lực rất mạnh.” Cô biết lái mô tô, nhưng cho rằng loại xe 400 kg này quá nặng, nếu chẳng may bất cẩn ngã ngã xuống chỉ có thể bị đè dưới xe kêu cứu.

Trong phim vì Trần Sở Hà vẫn không biết Lại Nhã Nghiên là con gái nên diễn ra mối tình nam – nam đầy mờ ám. Vì để quay trường đoạn lái mô tô này, tổ biên kịch đã tìm trăm ngàn chiếc xe của hãng Victory ở Mỹ để quay. Lại Nhã Nghiên nói, trước đây lúc quay phim điện ảnh, có cố ý đi học lái xe mô tô, lần trước là Woft 125 phân khối, nhưng chiếc xe lần này thật sự quá nặng, đến tận 400 kg. Trong phim ngoại trừ Trần Sở Hà chở cô ra, vẫn còn rảnh để dạy cô lái. Vốn cô cũng rất muốn thử nhưng nó nặng quá, không cách nào lái được nên đành bỏ cuộc.

Trần Sở Hà cảm thấy lái loại xe phân khối lớn này là một dạng hưởng thụ. Hồi còn đi học anh cũng từng mê điên cuồng loại xe này. Cả nhóm người lái xe đến bờ Bắc Hải chơi đêm, còn ở lại đó qua đêm. Anh cũng muốn mua một chiếc xe phân khối lớn nhưng cười nói sau khi mua rồi có lẽ sẽ không cô gái nào muốn ngồi bởi vì phải ôm rất chặt.

Giáng sinh ngày 25, Trần Sở Hà và Lại Nhã Nghiên đều bận quay phim. Lại Nhã Nghiên nói Giáng sinh thì phải chơi trao đổi quà, nhưng sẽ giới hạn số tiền, ví dụ như dưới 100 đồng. Nhưng việc chọn quà khó ở chỗ ngoại trừ sử dụng được ra còn phải mang lại tiếng cười. Nói về tiệc Giáng sinh, Lại Nhã Nghiên khổ sở cười nói: “Thông thường đều ăn cơm hộp, vì không phải đang quay phim thì cũng là dự sự kiện, không thể nào hưởng thụ Giáng sinh đúng nghĩa”.

Trần Sở Hà mấy năm qua đều đón Giáng sinh ở Trung Quốc. Năm nay vì trở về quay “Yêu Phải Anh Em” cuối cùng cũng được đón Giáng sinh ở Đài Loan. Do đó trong nhà anh đã trang trí một cây thông Giáng sinh cao hai mét. Anh không chơi trò đổi quà nhưng thường sắp xếp bữa tối Giáng sinh, thắp nến chung với rượu champage chính là không khí đón Giáng sinh.

Nguồn: http://www.chinatimes.com/realtimenews/20151224005375-260404
Dịch bởi tui - 25.12.2015

Bình luận

Công ty em dễ lắm, làm xong việc là được. Bình thường em xem phim, dịch phim, on fb ầm ầm cũng hok sao. Chiều chiều em đem bài ra học. Đúng 5h em bay về thi.  Đăng lúc 11-1-2016 10:52 AM
Đi làm kiểu giề mà mang bài vở đi học lại còn giải lao giữa giờ được vậy :P  Đăng lúc 11-1-2016 10:49 AM
Mà bà bà cũng xem phim này hả? Em xem mà cười như con điên làm thằng em ở nhà cứ "bà im lặng cho tui coi phim coi" =))  Đăng lúc 11-1-2016 10:43 AM
Ý người ta là tối không online để dịch phim thôi, sáng vẫn đi làm ah. Dù đem bài vào công ty học nhưng cũng phải giải lao chứ =))  Đăng lúc 11-1-2016 10:42 AM
sặc, vừa phát hiện mình thật quá ngây thơ khi tin em nó bảo không online để ôn thi =))) chắc cũng ngây thơ ngang với Tử Phong tin Nặc Nặc là con gái vậy  Đăng lúc 11-1-2016 10:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 27-12-2015 12:58:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi! Cí tấm ảnh trên cùng..gì mờ thấy 2 bé trai mỏ gắn mỏ thế này lại gây bấn loạn là cớ làm sao?Không lẽ yêu nhau rùi..lại suốt ngày sát rạt thế kia..mà đại ca Gió vẫn cứ "yêu trai" thế hở..Có bao giờ yêu quen "chàng Nặc"mai mốt bị đổi thành "nàng Nặc"...ổng không chịu đổi không chừng
Thì ra quay phim vất vả thế,lễ lạc cũng không được nghỉ ngơi,lại còn thông thường phải ăn cơm hộp nữa cơ đấy..thấy mấy người này lái mô tô mà phát ham...
Cám ơn bạn dịch tin,vất vả rùi

Bình luận

ế, mà anh Phong không phải Gió nha bạn. Phong tên anh ấy có nghĩa là cây phong (loại cây mà cứ mùa thu là lá chuyển màu đỏ vàng rực rỡ đó)  Đăng lúc 11-1-2016 12:22 PM
Xin lỗi chứ anh chuẩn men, chuẩn tới nỗi anh lựa được con gái đang giả trai lun. Bái phục =))  Đăng lúc 27-12-2015 05:26 PM
Hic! lúc đầu TP đắng đo mãi vì Nặc là trai,cơ mà bất chấp tất cả anh ấy đã yêu.Dù hậu quả của 1 đại ca "gay" sẽ rất ư là "gây" cấn.Ngưỡng mộ TY 2 ng:)   Đăng lúc 27-12-2015 04:58 PM
Mình nghĩ nếu TP biết AN là nữ sẽ ko chờ như TT đâu, vì ko iu liền tay để lâu ẻm sẽ bị hốt =)). Tình yêu của TP đúng là đã vượt qua cả giới tính. Rất hay.   Đăng lúc 27-12-2015 04:43 PM
Cái vụ đóng dấu này em nó cũng chờ lâu rồi..cứ kèn cưa mãi nay mới thỏa nguyện..Anh bác sĩ vì "yêu gái"nên thất bại dưới tay kẻ "háo trai":))))   Đăng lúc 27-12-2015 04:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 31-12-2015 15:33:16 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi~
em mới xem trailer là thích ngay, cứ nghĩ phim 2016 chiếu k ai dè chiếu hồi tháng 10, tìm mãi k ai vsub thì lại được nhờ Huge - Kites mình vsub, mừng phát khóc

Bình luận

Đã update tập 11, bạn xem phim vui vẻ và chúc mừng năm mới nhé.  Đăng lúc 1-1-2016 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
 Tác giả| Đăng lúc 1-1-2016 09:05:42 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Yeu.Phai.Anh.Em.E11.HD.KITES.VN

Link down và online post 3 page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ.
Năm mới vui vẻ nha.

Bình luận

quà năm mới, thanks ad  Đăng lúc 1-1-2016 11:08 PM
cám ơn ST! Chúc @ himido năm mới nhiều niềm vui nhé!  Đăng lúc 1-1-2016 02:22 PM
Cảm ơn bạn. Chúc mừng năm mới.  Đăng lúc 1-1-2016 12:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 1-1-2016 21:22:04 | Chỉ xem của tác giả
Đại ca Gió dạo này càng lúc càng tranh thủ..Mọi lúc mọi nơi và trong mọi hoàn cảnh..
Đo áo thôi mà,có cần phải dành phần thợ may không ?Dạy lái xe thôi mà có cần mặt gian vậy không?
Không liên quan lắm cơ mà trình bắn súng của thím Nặc hơi bị dữ
Nói có sách,mách có chứng..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
 Tác giả| Đăng lúc 1-1-2016 22:32:27 | Chỉ xem của tác giả
nhibui gửi lúc 1-1-2016 09:22 PM
Đại ca Gió dạo này càng lúc càng tranh thủ..Mọi lúc mọi nơi và trong mọi hoàn ...

Mình chợt phát hiện ra rằng bạn Nặc ngoại trừ đánh lộn ra thì dường như chả biết làm gì cả. Mà đúng là bạn Phong dạo này tranh thủ quá đáng, người ta rõ ràng là con trai mà dựa sát hết mức có thể, người ta không cho thì nhằn. Không thể tưởng tượng nỗi một ngày nào đó bạn Phong biết bạn Nặc là con gái thì số phận bạn Nặc sẽ thế nào nữa. Thiện tai, thiện tai...

Preview tuần sau bạn Phong sẽ tỏ tình bạn Nặc nhé, còn chủ động kiss người ta bất chấp giới tính. Nói chung chắc cũng chịu đựng dữ lắm rồi. Đành chịu vậy.

Bình luận

Bạn Phong nhịn lâu lâu lắm rồi..cũng lại mê mê quá rồi..Nên giờ phải thừa cơ hội mà xông lên...bất chấp,bất chấp thôi:)))  Đăng lúc 2-1-2016 06:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 1-1-2016 23:29:17 | Chỉ xem của tác giả
Gióng như lời Tử Phong nói trong tập 5 Á Nặc đã cho Tử Phong rất nhiều lần đầu tiên của cậu ấy. Giờ thêm lần đầu tiên lái xe moto nữa. Tập 11 hot nhất là cảnh Tử Phong dạy Á Nặc lái xe moto, đoạn Tử Phong nói 'Yes' đúng là Baron biết cách làm thỏa mãn tinh thần fan girl.
Mình cũng đang hóng tập 12 sau khi xem xong 3 preview, Tử Phong chủ động kiss Á Nặc và nói rõ tình cảm mình dành cho Á Nặc. Cái mình tò mò là kh biết phản ứng của Á Nặc thế nào. Kinh ngạc? Hạnh phúc? Sau đó có thổ lộ với Tử Phong mình là con gái kh?

Bình luận

Cuối tập 12 cũng bị cắt y hệt như tập 11, ngay cảnh kiss. Nhà đài đúng là biết cách câu view.  Đăng lúc 4-1-2016 11:34 PM
Tập 12 thổ lộ rồi nhưng chưa phản ứng lại bị cắt cái rụp, nhà đài đúng là rất khéo cắt =))  Đăng lúc 4-1-2016 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 4-1-2016 09:19:23 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 27-12-2015 11:42 AM
Trần Sở Hà, Lại Nhã Nghiên lái xe phân khối lớn hưởng thụ tình yêu nam nam

Thiệt tình, ta đã ăn một quả lừa quá bự. Đọc bài này, coi hình và với một khí thế hăm hở ta lao vào tập 11 bắt gian , rồi ôm một bao tẽn tò quay lại. Chả có cái kiss nào chớ ở đó mà gian. Tưởng đâu ít nhất cũng phải Fkiss, ai dè chỉ là 4 mắt chớp chớp nhìn nhau. Dù tia điện cũng xẹt sáng bốn phía nhưng ta vẫn ko thấy đủ .
Phải nói bạn nữ là nam này càng ngắm càng cưng. Ta cứ muốn bạn Phong mãi ko biết bạn Nặc là gái.
Cảm ơn Người lần nữa, ST.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách