Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Yêu Phải Anh Em / 愛上哥們 / Lại Nhã Nghiên, Trần Sở Hà, Tất Thư Tận, Thiệu Tường [Vietsub Ep 18 End + Special HD]

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 4-12-2015 09:58:44 | Chỉ xem của tác giả
cam_tU_13194 gửi lúc 3-12-2015 10:55 PM
lần mò thế nào lại ra được phim này, trời ơi quá hayyyyyyyyyyyyyyyyy, phim đài loan đ ...

Cảm ơn bạn đã ủng hộ subteam. Tuần này và tuần sau vẫn sẽ ra 2 tập / tuần, còn từ tuần tới sẽ chỉ ra 1 tập / tuần vào khoảng giữa tuần vì bên Đài Loan cũng chỉ chiếu 1 tập / tuần (chủ nhật tuần này 5/12 sẽ chiếu tập 8). Tuần này đã ra tập 5, tập 6 khoảng cuối tuần sẽ ra nha.

Mình nhân lực ít ỏi nên chỉ Vietsub và đăng phim ở đây thôi và theo mình nghĩ nó vẫn thuộc kites, chỉ là không đăng ở ngoài thôi. Bạn thích thì vào đây cmt cho vui, không thì cứ down về xem không cũng được. Chúc bạn xem phim vui vẻ nhé.

Bình luận

@sarahlee_95: mình làm phim vì sở thích thôi, chúc bạn xem phim vui vẻ nhé. Cảm ơn bạn đã rate hoành tráng vậy.  Đăng lúc 5-12-2015 08:52 AM
Cảm ơn bạn đã dành thời gian và công sức để đưa đến cho tụi mình một bộ phim hay! ^^  Đăng lúc 4-12-2015 04:43 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sarahlee_95 + 5 Cảm ơn bạn!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 4-12-2015 10:06:26 | Chỉ xem của tác giả
jaemin gửi lúc 4-12-2015 02:49 AM
Phim này mới ra đến tập 7 nhưng mình xem đi xem lại rất nhiều lần. Theo mình Bromance l ...

Bạn có thể xem được bản gốc là tốt lắm đó. Có vài chỗ mình xem liền còn không hiểu được nên khi dịch phải tra cứu thêm. Ban đầu thấy trailer cũng thú vị nên xem thử. Nam nữ chính mình cũng không thích lắm nên không định làm. Sau phim mình định có người làm rồi nên quay lại làm phim này vậy. Mà phim này càng ngày lại càng hay. Giờ thấy 1 tuần chiếu có 1 tập đúng là lâu thật.

Rate

sarahlee_95 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-12-2015 15:42:10 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 4-12-2015 10:06 AM
Bạn có thể xem được bản gốc là tốt lắm đó. Có vài chỗ mình xem liền còn không  ...

Mình đâu hiểu được bản gốc, mình xem bản sub tiếng Anh. Nhưng để kiếm được bản Raw HD của phim Đài Loan cũng kh dễ. Theo mình Bromance hay hơn Marry Me Or Not, mình kh thích tính cách nữ chính trong Marry Me Or Not. Cũng may Marry Me Or Not có bạn khác dịch rồi bạn mới dịch Bromance nếu không bạn kh sub Bromance thì thật đáng tiếc. Lúc trước mình cũng kh ấn tượng với Megan nhưng xem xong phim này phải nói Megan xinh hơn nhiều so với lúc trẻ, diễn xuất cũng ổn. Điều đáng buồn là phim này mỗi tuần chỉ ra một tập, cảm giác chờ đợi mỏi mòn.  
Mình thấy bản dịch của bạn khá chuyên nghiệp kh khác gì mấy phim ở Box Drama nhưng bạn quá khiêm tốn về chất lượng phim bạn dịch. Cảm ơn bạn rất nhiều đã dịch phim!

Bình luận

Mình xem thử tập 1 Marry Me Or Not tính cách nữ chính khá đanh đá, kh hợp khẩu vị của mình. Trái lại tính cách của Megan trong Bromance mình thấy rất dễ thương  Đăng lúc 5-12-2015 07:11 PM
Mình kh biết post phim ngoài box drama có nhiều qui định thế. Nói chung share ở đâu kh quan trọng miễn bạn thấy happy là ok  Đăng lúc 5-12-2015 07:08 PM
Mình mới xem tập 1 Marry me or not nhưng qua mấy trailer thấy 2 nữ chính đấu đá quá, hok dễ thương như hồi Office Girl. Mình chỉ thích dạng vui vẻ nhẹ nhàng thôi.  Đăng lúc 5-12-2015 09:04 AM
Thật ra để ở ngoài box drama có nhiều quy định lắm nên thôi quăng ở đây cho lành, dù sao mình cũng có người chống lưng =))  Đăng lúc 5-12-2015 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-12-2015 00:15:59 | Chỉ xem của tác giả

M

Tks sub team vì đã làm vietsub phim này nha
Thật ra lúc đầu mình cũng ko thick nam 9 Trần Sở Hà, n quả thực phim khá hấp dẫn. Lâu lắm r từ Hana Kimi của Ella - Ngô Tôn - Uông Đông Thành đến h mới lại Đc xem 1 phim nữ cải nam trang mà tạo hình thuyết phục đến thế. Lại Nhã Nghiên lúc là nam thì đúng là tiểu soái ca, khi là nữ thì thật thanh tú... Giá mà bạn TRần Sở Hà tăng mấy kg nữa có lẽ sẽ hợp hơn vs hình tượng và bối cảnh nv xuất thân XHĐ. Dù sao cũng phải thừa nhận bạn ý trẻ lâu thật đó
Hồi hộp chờ mong các tập tiếp theo. Mong Subteam đừng drop nha

Bình luận

Ấy, lúc xem phim này mình cũng nhớ Hana Kimi, nghĩ lại hồi đó Tú Y trẻ trâu dễ sợ. 2 người cũng y chang nhau kiếm trai thử giới tính =))  Đăng lúc 5-12-2015 09:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 5-12-2015 16:08:01 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Yeu.Phai.Anh.Em.E06.HD.KITES.VN

Link down và online post 3 page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ.
Tập 7 sẽ coming vào thứ 4 hoặc thứ 5 tuần sau nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-12-2015 11:29:45 | Chỉ xem của tác giả
Ai có thể giới thiệu qua nội dung của phim này cho mình không?
Mình thích trang TaiwanBiz Vietnam trên facebook thấy pr cho phim này. Nghe nói là một bạn giả trai đúng không? Thấy hấp dẫn quá nên đi tìm thử trên Kites.

Bình luận

Cảm ơn bạn nhá :)  Đăng lúc 15-12-2015 08:50 AM
Bạn xem thử 1 tập sẽ rõ hơn chứ mình cũng không biết giới thiệu sao. Mình nghĩ cũng có nhiều trang đăng nội dung khá rõ ràng rồi.  Đăng lúc 11-12-2015 10:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-12-2015 12:21:21 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn đã sub phim <3
Mình khá thích chị Lại Nhã Nghiên nên thấy giới thiệu cũng xem thử, mà khác với mọi người sau khi xem thử mình thích couple phụ Thanh Dương với Na Na hơn tí :3
Hóng tập mới <3

Bình luận

Mình nghĩ chắc là có nhưng tính cách Thanh Dương trầm tĩnh nhẹ nhàng nên chưa có dịp bộc lộ, cũng hi vọng sau này được thấy bạn ấy ra tay :3  Đăng lúc 12-12-2015 07:51 PM
Đang thắc mắc ko biết Thanh Dương có đánh đấm như Tử Phong được ko. Chưa thấy ra tay bao giờ.  Đăng lúc 12-12-2015 11:21 AM
Chắc tại nhà Tử Phong có mẹ với em gái nên ko tiện :)) 2 người đàn ông ở với nhau tiện hơn, mà chắc cũng do Thanh Dương thích làm ở tiệm cafe :))  Đăng lúc 12-12-2015 12:18 AM
Với lại Hình Thiên còn dạy Thanh Dương pha cà phê. Éo le cuộc tình quá. Mong đừng phải anh em =))  Đăng lúc 12-12-2015 12:11 AM
Cũng ko hiểu lắm, nhưng sao Thanh Dương lại ở nhà Hình Thiên nhỉ. Nếu tính thân thì cũng có thể qua ở nhà Tử Phong cũng được mà.  Đăng lúc 12-12-2015 12:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-12-2015 12:35:10 | Chỉ xem của tác giả
Thanks c Him nhiều ạ, đây thực sự là 1 bộ phim hay quá
Lúc đầu thì em chưa có ý định xem vì Trần Sở Hà k hiểu sao dạo này còn gầy quá làm cảm giác nó không soái như preview text, nhưng sự thật là xem 15p đầu và bị hút luôn cũng lâu lâu rồi mới lại có phim nữ giả nam mà thanh tú đẹp zai được như phim này, đáng yêu từ couple chính đến cô em gái nam chính rồi đến couple bạn Bii nữa.
Một mình c làm cả bộ này chắc cũng tốn khá nhiều thời gian và công sức nữa nhưng mong chị sẽ làm đến cùng chứ không drop

Bình luận

Lâu quá mới gặp lại người quen cũ. Ss mới update tập 7, chúc em xem phim vui vẻ nhé. Yên tâm, không drop đâu, chỉ có bùn là del nguyên cái thread thôi =))  Đăng lúc 11-12-2015 11:50 PM
bả Drop mới lạ đó, 1 mình cân team mà.  Đăng lúc 11-12-2015 03:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
 Tác giả| Đăng lúc 11-12-2015 23:32:57 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Yeu.Phai.Anh.Em.E07.HD.KITES.VN

Link down và online post 3 page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ.
Subteam sẽ ráng cố gắng ra tập 8 trong ngày chủ nhật, còn không thì thứ 2 nhé.

Rate

Akiya_uruki + 5 tks ss nhiều ạ :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 12-12-2015 00:16:31 | Chỉ xem của tác giả
nửa đêm đang không biết coi gì thì có tập mới hóng mãi luôn

Bình luận

Cám ơn bạn <3  Đăng lúc 12-12-2015 07:52 PM
Chúc bạn cuối tuần xem phim vui vẻ nhé.  Đăng lúc 12-12-2015 11:21 AM