Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Yêu Phải Anh Em / 愛上哥們 / Lại Nhã Nghiên, Trần Sở Hà, Tất Thư Tận, Thiệu Tường [Vietsub Ep 18 End + Special HD]

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 25-2-2016 10:40:56 | Chỉ xem của tác giả
Subteam ơi, mình thấy hôm qua bên folder Fshare có tập 18 cuối nên download thử thì thấy No Sub bạn ạ. Không biết đây là bản raw hay đã vietsub chưa ạ? Cám ơn subteam nhiều lắm đã ietsub film này nhé, lâu lắm rôi mình mới xem film hay như vậy a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
 Tác giả| Đăng lúc 25-2-2016 22:57:58 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Yeu.Phai.Anh.Em.E18.End.HD.KITES.VN

Link down và online post 3 page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ.

Bình luận

Thanks st nhìu ^^  Đăng lúc 28-2-2016 08:35 PM
:x  Đăng lúc 26-2-2016 07:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 26-2-2016 09:12:36 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 25-2-2016 10:57 PM
[HuGe.House].Yeu.Phai.Anh.Em.E18.End.HD.KITES.VN

Lâu rồi mới có cảm giác lưu luyến dành cho 1 bộ phim thế này!Thậm chí là vẫn chưa nỡ xem bằng hết...Chỉ mới xem cái cờ nhíp 1 phút mấy ở đoạn kết và mặc dù muốn xem tiếp nữa đằng sau cái cửa 1314 kia,cơ mà cũng hiểu, phim truyền hình mà bữa giờ mấy Bác BK,ĐD cho các màn "Kiss nhồi" liên tục đứng,ngồi,nằm các kiểu thế thì đã khá mãn nhãn rồi..Nghĩ lại có chút tội nghiệp cho "cặp đôi tiểu học"chả bù với các tiền bối toàn"lốc xoáy"đến cuối cùng các em nó vẫn chưa được lên lớp..rõ khổ
Không quên gửi lời cám ơn đến bạn ST vì đã hoàn thành bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
 Tác giả| Đăng lúc 26-2-2016 22:44:23 | Chỉ xem của tác giả
Preview tập đặc biệt

Còn một tập đặc biệt nữa nha bà con. Nó gom hết những cái gì trước đó nó đã cắt cho vào đó

Bình luận

Mong chờ quá huhu :(( đang bị cuồng phim này quá rồi nè :( chính ra chỉ định xem mà giờ dl lưu trữ luôn :3  Đăng lúc 9-3-2016 01:56 AM
Rồi, cảnh kiss có tốc độ cụa tui :)) Hóng.  Đăng lúc 29-2-2016 08:15 AM
có cái kiss trên motor kìa :)) Đôi này kiss nhìu đến nỗi đạo diễn phải cắt bớt sao =))  Đăng lúc 28-2-2016 08:36 PM
Hic! toẹt vời:)))  Đăng lúc 27-2-2016 10:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 9-3-2016 01:54:25 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là mình cảm thấy thật hạnh phúc khi tình cờ phát hiện ra phim này khi nó đã đủ 18 tập ))) Trước giờ mình cực kỳ hiếm khi xem phim Đài vì thấy nó cứ dài dòng, nhiêu khê, và cực nhiều cảnh phi lý, xem mắc mệt. Trên tivi mà chiếu phim Đài là phút trước phút sau chuyển kênh hoặc té ra chỗ khác khỏi xem -_-

Nhưng không hiểu sao tự nhiên tìm thấy trên zing phim này, rồi ma sui quỷ khiến thế nào mà ngồi xem quên ngày quên tháng, 3 ngày hết bộ,  sau đó còn lên Youtube xem bằng hết tất cả BTS của các tập, rồi lại ngồi đi like hết FB của anh Hà, chị Nghiên, rồi page chung của căp đôi. Xem hết rồi nhưng đầu óc vẫn tơ tưởng đến phim, tâm trí chỉ mong đôi Hà Nghiên sớm nên đôi nên cặp, rồi đi đến đâu cũng hú hét đồng bọn xem đi xem đi, lên Kites tìm phim để dl rồi còn ngồi đọc hết cả post cả com của các bạn trong thread này. Độ cuồng nặng quá đi mất (  Cảm ơn Himido vì đã sub phim này nhé, phim siêu đáng yêu và bạn dịch siêu hay, xem rất vào, mà không có tý gượng nào trong câu chữ cả í. Cảm ơn bạn lắm lắm :3

P.s: đọc đến post cuối mới biết ra còn có tập special nữa mà sao 2 tuần rồi chưa ra nhỉ, hóng quá đi Hi vọng trong tuần này sẽ có để xem

Bình luận

Vì down trên Fshare mất vài tiếng mới xong trong khi megashare thì tầm 10 phút là được rồi :D  Đăng lúc 11-3-2016 11:21 PM
Cảm ơn Himido, không biết bạn có định up trên Google drive hay megashare không? Nếu có thì mình sẽ xem onl trước chờ down sau vậy  Đăng lúc 11-3-2016 11:20 PM
Đã update tập special rồi bạn nhé.  Đăng lúc 11-3-2016 10:15 PM
Ừa, đáng iu dã man lun í :3 Không biết bạn sao chứ từ hôm xem phim nài xong đến giờ, ngày nào cũng tơ tưởng đến 2 soái Phong và Nặc í :(( Mong chờ tập special :3   Đăng lúc 10-3-2016 08:38 AM
tập special chỉ có 10 phut là những cảnh cut chưa xem thôi, còn lại là tổng hợp từ ep 1 - 18. Nhưng xem lại cũng đáng iu lắm :x  Đăng lúc 9-3-2016 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 9-3-2016 02:52:22 | Chỉ xem của tác giả

Vừa tìm được em cờ nhíp nài, up lên cho bà con coi nà :3 Tiếc cái là nó là tiếng TBN nên coi nhòm anh chị là chính :3

Bình luận

Sau khi viết xong cái bình luận thì vọc đc cách up :P  Đăng lúc 9-3-2016 02:54 AM
Tớ hem biết up video lên T_T cả nhà click xem tạm :(  Đăng lúc 9-3-2016 02:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
 Tác giả| Đăng lúc 11-3-2016 21:40:12 | Chỉ xem của tác giả
[HuGe.House].Yeu.Phai.Anh.Em.Special.HD.KITES.VN

Link down và online post 3 page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ.

Vậy là bộ phim đã chính thức khép lại. Happy ending chắc cũng đã phần nào thỏa mãn ước nguyện của mọi người. Trong cuộc sống không có bữa tiệc nào không tàn, không có bộ phim nào mãi mãi không có kết thúc. Đừng vì kết thúc mà buồn bã mà hãy vui vẻ vì mình đã từng có. Kết thúc không có nghĩa là chấm hết, nó sẽ mở ra một khởi đầu mới trong tương lai.

Cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng mình trong gần 4 tháng qua. Trong quá trình thực hiện bộ phim khó tránh có những sơ sót, mong các bạn rộng lòng bỏ qua. Nếu có bất cứ ý kiến nào đừng ngần ngại chia sẻ với subteam. Những góp ý của các bạn sẽ giúp subteam hoàn thiện hơn trong tương lai. Hẹn gặp lại các bạn trong những dự án tiếp theo của subteam. Một lần nữa chân thành cảm ơn đã ủng hộ subteam trong suốt thời gian qua rất nhiều.

Bình luận

:x  Đăng lúc 15-3-2016 02:42 PM
Cám ơn bạn! nhờ bạn mà mình xem được 1 bộ phim dễ thuơng như vậy:)  Đăng lúc 12-3-2016 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 12-3-2016 19:30:07 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Himido dù bận rộn nhưng vẫn dành thời gian và tâm sức dịch và làm sub cho cả nhà xem một bộ phim hay và đáng yêu như thế này. Hi vọng sẽ tiếp tục được xem những dự án đáng yêu như này của bạn nữa. Cảm ơn rất nhiều

Dear all: tặng cả nhà clip BTS này nhé. Trong này có rất rất nhiều cảnh tình cảm của anh chị mà mình xem nhiều clip BTS rồi chưa có. Ngắm anh chị là chủ yếu vì chả hiểu nói gì nhưng 9 phút rất vui vẻ và đáng yêu.

P.s 1: Mong anh chị lại tiếp tục hợp tác thêm nhiều dự án phim đáng yêu như này nữa.
P.s 2: Mong sớm được nghe tin vui từ anh chị, hi vọng anh chị sớm thành cúp bồ và có một kết viên mãn như phim :3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 12-3-2016 19:37:19 | Chỉ xem của tác giả

Cre: littlecloverstar
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 12-3-2016 19:38:54 | Chỉ xem của tác giả

Cre: littlecloverstar
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo