Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13010|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Wayward Pines - Thị trấn rừng thông - Matt Dillon, Carla Gugino - Vietsub Season 1 E10 END completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thị Trấn Rừng Thông

Nội dung: Mật vụ Ethan Burke cùng đồng nghiệp đi tìm kiếm hai mật vụ khác bị mất tích. Khi đang di chuyển bỗng chiếc xe gặp tai nạn. Mất vụ đi cùng bị chết, Ethan Burke tỉnh dậy trong một bệnh viện tại Wayward Pines, Idaho; mọi dấu hiệu về sự có mặt của anh trên chiếc xe gặp nạn thì đều là con số 0. Ở tại thị trấn đó, Ethan Burke đã phát hiện ra xác chết của một mật vụ anh đang tìm kiềm, và cũng đã gặp được Kate, mật vụ còn lại anh cần tìm kiếm cũng đồng thời là bạn gái của anh trong quá khứ. Và càng ở lâu tại thị trấn này, anh lại càng chứng kiến nhiều điều kì quặc và lạ lùng.

Trailer:

E-Zone's Subbing Team
Translators: KidCrazy, bluesign100
Editor: shindongheee
Typesetter: shindongheee
Encoder: shindongheee
Poster: Hieutran60
Download free at http://kitesvn.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 11-7-2015 22:00:29 | Chỉ xem của tác giả

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

mod ơi seed giùm mình 5 tập cuối với :( đc 88% rồi đứng luôn cả tuần nay :(  Đăng lúc 7-1-2016 09:18 PM
bạn nào giữ seed ep 3 cho mình với, bao ngày rồi mà vẫn 0% T____T  Đăng lúc 26-9-2015 10:35 AM
team ơi, check giúp fan ep 02 với, không down được file TT.TT toàn bị kẹt ở 36.5% thôi :(  Đăng lúc 7-8-2015 11:47 PM
mình cũng vậy ! 36,5% là đứng  Đăng lúc 5-8-2015 09:50 AM
Mình cũng bị y vậy luôn, đến 36,5 là đứng  Đăng lúc 24-7-2015 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 11-7-2015 22:04:30 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-7-2015 05:34:50 | Chỉ xem của tác giả
Mừng quá! Kites sub phim này là phải coi ngay! Sub trên subcence chán òm à! Hy vọng là phim ra đều chứ đừng ngâm chua thôi là đủ lắm rồi! Tung bông, tung hoa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-7-2015 18:13:34 | Chỉ xem của tác giả
Rất cảm ơn vì sự nhiệt tình cống hiến của các bạn và cũng rất mong được xem một cách trọn vẹn tất cả các tập phim trong những ngày gần đây. Chúc các bạn nhiều sức khỏe và thành công hơn nữa trong công việc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-7-2015 13:22:37 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá! Cảm ơn subteam nhiều nhiều lắm. Mình rất thích xem bộ này! Mặc dù dàn diễn viên không được đẹp lắm nhưng nội dung phim khá hay. Mong subteam ra phim đều nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-7-2015 12:02:06 | Chỉ xem của tác giả
chỗ nội dung phim sao xem không được dậy mọi người. nghe mọi người nói hay, nên cũng muốn tìm hiểu thêm trước khi xem .

Bình luận

đã thêm nội dung rồi bạn nhé  Đăng lúc 14-7-2015 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-7-2015 21:19:02 | Chỉ xem của tác giả
mèn ơi, subteam nhà làm bộ này nữa hả :X :X :X nghe đồn bộ này hay và hại não cực kì, cũng thích coi nhưng lười kiếm link down với sub quá, có nhà mình làm thì hết xẩy rồi
mà hy vọng mà nhà mình theo trọn vẹn chớ đừng bỏ bê như GOT hay Daredevil nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-7-2015 13:23:50 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới thấy Ezone làm series mới mình cũng rất muốn xem mà đang do dự không biết có nên xem không vì không rõ phim thuộc thể loại gì, trinh thám hay kinh dị ? hay cả hai? nội dung phim giới thiệu vắn tắt quá nên chưa hình dung hết.
Dù sao cũng thanks subteam đã làm sub phim này nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-7-2015 23:25:36 | Chỉ xem của tác giả
"Welcome to Wayward Pines"
"Don't look for an answer, look for a way out!!!"
Rât có hứng thú vs phim này sau khi coi trailer. Cám ơn Ezone đã làm series phim này * ôm ôm *
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách