Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: -Mì-
Thu gọn cột thông tin

[2015] Wait for me at Udagawa/Đợi tôi ở Udagawa: Mario Kuroba, Ryugi Yokota [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-2-2016 23:03:08 | Xem tất
âu mai phắc kinh gót em hóng cái phim này lâu lắm rồi
đang lượn trên forum tìm phim thì thấy trên banner nó giới thiệu
bấm vào link mà tim đập chân run xúc động phát khóc luôn
cảm ơn subteam nhiều nhiềuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2016 01:02:07 | Xem tất
siêu đáng yêu, vô cùng đáng yêu <3 <3 <3
cảm ơn subteam nhiêu nhiều luôn ấy <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2016 19:39:26 | Xem tất
Hai cậu diễn viên chính trong phim này đều rất ưa nhìn đặc biệt là nhân vật Yashiro lúc mặc đồng phục nam sinh còn dễ thương hơn lúc hóa trang thành con gái nhiều.
Phim giới thiệu các cậu học sinh đang vào giai đoạn phát triển và xác định xu hướng giới tính của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2016 22:46:52 | Xem tất
Chưa xem mà nghe các bạn com làm háo hức quá đi mất. Lần đầu tiên xem BL ver Nhật, cứ bị hồi hộp là làm sao
Cám ơn các bạn đã làm sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2016 16:31:26 | Xem tất
Uầy ơi, mình có nhìn lầm không? Trời ơi là trời, không ngờ subteam cũng làm phim này lun!!! *tung hoa*
Truyện này mình trữ trong ổ cứng cũng kha khá thời gian rồi, nay lại thấy phiên bản movie của nó trên này nữa, sống sao nổi trời ơi con tim hủ của tui
Cảm ơn subteam nhiều lắm hahaha Dạo gần đây thất nghiệp, nằm ở nhà tha hồ luyện phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2016 13:31:43 | Xem tất
ẤU MÀI GÓT MÌNH YÊU BẠN!!!
Mình đợi sub phim này lâu lắm luôn rồi :3 Hồi xem trailer là thấy đáng yêu tung tóe rồi làm hóng phim mãi Nói chung là rất cảm ơn bạn đã sub phim <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2016 16:06:21 | Xem tất
phim ổn cám ơn nhóm dịch đã bỏ công sức làm bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2016 18:58:01 | Xem tất
Xấu hổ quá, em xem xong rồi mới vào cảm ơn ST. *cúi đầu xin lỗi*
Còn về phim, nói chung là như bao phim Nhật khác ~~~ Xem rất chi là nhức đầu, không phải do nội dung phim không hay, hay là do diễn chán hay là gì đó cao xa, đối với em, cách quay này nó không mượt, nên gây đau đầu, thêm nữa, các câu thoại rồi mạch chuyển các phân đoạn nó không kiểu tiểu thuyết như drama nên khi xem lần 1 em không hiểu lại còn khó chịu nữa.
Sau đó xem lại vào buổi đêm, bình tĩnh hơn thì em cũng hiểu và thích phim này. Cảm ơn ST lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2016 04:14:30 | Xem tất
Huhu, truyện đáng yêu lắm mọi người ai chưa đọc manga thì xem xong đọc tìm manga đọc nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 00:54:19 | Xem tất
[KST.VN].Hoang.Tu.Gac.Mai.T08.HD.[KSTK] (1)-004
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách