Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Thiếu nữ toàn phong/旋风少女/ Hồ Băng Khanh, Dương Dương, Trần Tường, Bách Kính Đình [Vietsub E32 End + Tập đặc biệt HD]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 16-7-2015 21:00:47 | Chỉ xem của tác giả
ongmatcon gửi lúc 16-7-2015 08:54 PM
Chỉ tiếc là một tuần có 4 tập phát sóng vào T3, T4 hàng tuần thôi, nên T4, T5 mới c ...

tại soa những lúc onl đt rất khó vào comt nên tớ đành rep
nhưng mà tớ hay có cái thói cho đến tận tập 10 mới xem cho thích nhưng mà tại bạn dương dương cute quá nên không kìm nén được ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 16-7-2015 21:12:29 | Chỉ xem của tác giả
shelter gửi lúc 9-4-2015 07:56 AM
Bơi dzô đây vì lão Tường

Hình như phim này làm hơi khác truyện thì phải, trong ...

Taekwondo có rất nhiều đai bậc: trắng, xanh, đỏ, đỏ đen, đen, rồi lại còn đen 1 vạch, 2 vạch, 3 vạch bla bla bla... nữa bạn ạ. Và Đen là đai cao nhất nhé ^^
Còn về tuổi thì theo như trong truyện (mà mình thấy trên film cũng thế), Nhược Bạch vs Đình Phong đều tầm 19-20t, họ còn cùng là bạn từ nhỏ đã tập luyện chung với nhau, Sơ Nguyên lớn hơn 1 chút. Còn lại nữ chính với cả dàn harem kia thì cấp 3 hết bạn ạ =]]]] À quên, Đình Nghi chắc cũng 17,18 gì đấy rồi, lớp 11 or 12 ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-7-2015 21:24:54 | Chỉ xem của tác giả
YoungBB gửi lúc 16-7-2015 09:00 PM
tại soa những lúc onl đt rất khó vào comt nên tớ đành rep
nhưng mà tơ ...

Hix! Đây là lần đầu tớ chờ xem từng tập phim ak! Chỉ bởi vì Dương Dương thôi! Anh quá cute chịu hok được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 16-7-2015 21:29:24 | Chỉ xem của tác giả
ongmatcon gửi lúc 16-7-2015 09:24 PM
Hix! Đây là lần đầu tớ chờ xem từng tập phim ak! Chỉ bởi vì Dương Dương thôi! An ...

chuẩn luân ấy, cái lần xem happy camp có phàm, phong, đình, dương, hàn nữa lúc ấy bạn nhỏ dương dương đi đôi giày cao kều của nhà thanh tay ngung ngẩy cute dã man con ngan ấy bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 16-7-2015 21:43:27 | Chỉ xem của tác giả
YoungBB gửi lúc 16-7-2015 09:29 PM
chuẩn luân ấy, cái lần xem happy camp có phàm, phong, đình, dương, hàn nư ...

Ha ha...nghĩ lại là thấy cưng rồi...Từ khi biết tin Dương Dương đóng vai Tiêu Nại mới lọ mọ tìm xem anh ấy là ai chứ trước giờ có biết đâu. Sau rồi thấy anh tham gia bên DMBK ngầu cực...thế là mê anh luôn sau mới tìm xem mấy chương trình thực tế anh tham gia...phát hiện...thực sự là một thanh niên tăng động siêu đáng yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 16-7-2015 21:46:43 | Chỉ xem của tác giả
ongmatcon gửi lúc 16-7-2015 09:43 PM
Ha ha...nghĩ lại là thấy cưng rồi...Từ khi biết tin Dương Dương đóng vai Tiêu Nại  ...

ukm, xem cái tập 1 ĐMBK thấy mái tóc mái của Dương dương
đầu tiên là choáng
thứ hai là giật mình
cơ mà bạn nhỏ cute quá xem cái chương trình thực tế ấy bạn Dương dương dễ hương lắm, xem mà cười không nhịn được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 16-7-2015 23:57:32 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên cảm thấy mình học tiếng trung là đúng đắn. Xem nóng hổi vừa thổi vừa xem trên web đài Hồ Nam.
Tiếc là tuần có 4 tập bọ. Xong lại kiểu cho reviwer gay cấn thấy mồ à?!
Tuần sau sáng bảo vệ luận văn. Tối có thể thanh thản xem 3 chàng cùng tấn công nàng rồi. Hạo ca, em thích anh rồi đấy, nhưng vẫn sau Nhược Bạch baba của em. *mừng hụt chưa?*
Nói chung là lần đầu ưng 1 phim chuyển thể từ truyện vì đã bổ sung thêm pha tình cảm của Nhược Bạch baba với Bách Thảo giỏi mà ngơ nhà em.
Dù có chút chút bị sửa, Hiểu huỳnh trong truyện thích Sơ Nguyên sư huynh cơ các nàng ạ. Chết thật, ra phim lại chuyển sang thích Nhược Bạch. Thế là Đôi vợ chồng thỏ trắng nhà em chỉ có mỗi Diệc Phong sư huynh ủng hộ thôi hử. Buồn quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 17-7-2015 09:15:35 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi không lẽ coi phim nữa
Coi nhiều phim quá mà cứ ra phim hay quài là sao
(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 17-7-2015 18:44:03 | Chỉ xem của tác giả
Iu Minh Hiểu Khê, bởi vậy khi nghe Thiếu nữ toàn phong được dựng thành phim thì hồi hộp quá sức.
4 tập đầu thì thấy bình thường cũng không có gì đặc sắc lắm. Được cái từ tập 5 trở đi, đã bắt đầu iu phim và chuyển sang giai đoạn trông ngóng mỗi tuần luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 17-7-2015 21:36:05 | Chỉ xem của tác giả
"Nếu người đã quyết ý rời xa, cớ sao còn dừng chân lại
Nếu người k muốn bên nhau mãi mãi, vì sao nắm lấy bàn tay?"
Xem trailer mấy tập tới mà muốn hóng chết thôi!!! T.T
Đã nói chờ ra hết mới xem thế mà... để h ra nông nỗi này đây!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách