Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[2015] Thiếu nữ toàn phong/旋风少女/ Hồ Băng Khanh, Dương Dương, Trần Tường, Bách Kính Đình [Vietsub E32 End + Tập đặc biệt HD]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-4-2015 18:56:13 | Xem tất
Hậu trường luyện tập võ thuật. Cực khổ kinh cơ
Sơ Nguyên với Đình Hạo sơ huynh trong truyện nội công thâm hậu nhất mà nhìn vẻ vất vả quá
Nhược Bạch sơ huynh thì khỏi nói Trong khi con người ta đang khổ cực thì mình vẫn vô tư giơ tay cười toe toét nữa

Nguồn: Dương Dương/ Yang Yang / 杨洋 - Vietnam fanpage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2015 19:56:41 | Xem tất
Chờ đợi sự xuất hiện của Nhược Bạch sư huynh ah! Yêu chết Nhược Bạch sư huynh mà.
Xem phim thì chỉ hóng mỗi Dương Dương thôi à. Ủng hộ hết mình cho phim ah! Chúc phim thành công.
Uốn éo đợi ST ra phim ah! Fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2015 22:20:51 | Xem tất
Tạo hình Dương Dương trong phim manly quá. Đầu 2 mái bổ luống rất hợp với khí chất sư huynh. Hy vọng Minh Hiểu Khuê làm biên kịch thì phim không đi quá xa với nguyên tác. Truyện khá dài, hy vọng trong phim không lê thê dài dòng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2015 09:52:08 | Xem tất
trời ơi, ta hóng, ta hóng, ta hóng, hóng a
bao giờ phim mới công chiếu đây
trời ơi, đội hình toàn zai xinh gái đẹp thôi kìa Nhược Bạch sư huynh đẹp trai quá đi
lại còn động đến Teak nữa chứ, lại ngứa nghề r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2015 15:18:13 | Xem tất

Nguồn: ent.sina
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-6-2015 13:06:20 | Xem tất
hot quá hot rồi. í mà có anh đóng vai Triển Chiêu phải không mọi người? bỗng dưng quên mất tên. hè này Kites tung nhiều phim hot quá chừng, mấy em nhỏ đi thi biết làm làm sao đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-6-2015 14:56:29 | Xem tất
Dương Dương dạo này làm ăn khấm khá quá, phim quá trời phim

nhưng thật áy náy với bạn là mình chưa có xem 1 phim nào mà toàn xem show từ HC cho đến HTĐ, bạn đi show cũng vui lắm, hôm bữa HC bạn sân si với bạn Ji nhà mình rồi gọi bạn ấy là Húc ca mà nhìn cưng ko chịu được
để cố vũ tinh thần cho bạn, mình sẽ lôi Tai Trái mà xem ha ủ nó như ú giấm lâu nay thiệt tội hết sức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-6-2015 15:42:57 | Xem tất
ôi Dương nhọ đóng Nhược Bạch sư huynh
truyện này gắn liền với thờ cấp 3 của mình, ngày ấy đọc xong tập 2 rồi mà chờ mòn mỏi không thấy ra tiếp
không biết chuyển thể có khác nhiều so với truyện không
đặt gạch hóng cùng thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2015 08:12:50 | Xem tất
heoconmapthulu gửi lúc 15-6-2015 01:06 PM
hot quá hot rồi. í mà có anh đóng vai Triển Chiêu phải không mọi người? bỗng dưng qu ...

anh í tên là Tiêu Ân Tuấn, đóng vai sư phụ của Thích Bách Thảo trong phim đó bạn

Bộ truyện Thiếu nữ toàn phong rất hay, mình xem đã rất lâu rồi và Minh Hiểu Khê là tác giả mình rất yêu thích

Hy vọng Kites sẽ làm bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2015 07:31:16 | Xem tất
Truyện mà ta thích đã được đưa lên màn ảnh nhỏ. Hóng quá đi!
Tuy tuổi các nhân vật có vẻ khác với trong truyện nhưng hi vọng các tình tiết chính không thay đổi.
Diễn viên Hồ Băng Khanh có vẻ phù hợp với Thích Bách Thảo đấy chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách