Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Thiếu nữ toàn phong/旋风少女/ Hồ Băng Khanh, Dương Dương, Trần Tường, Bách Kính Đình [Vietsub E32 End + Tập đặc biệt HD]

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 22-7-2015 18:03:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ay da. em cũng cảm thấy mình đang bước trẻn con đường fan cuồng hâm dở rồi. cứ mọi người đang vui vẻ là biết ngay kiểu gì cũng sắp bị ông bạch dội nước lạnh, lại đập bàn hú hét. thích cả cái vụ bật ếch nữa, hí hí, quá ư là ngầu luôn. thế còn bình thuờng, đến lúc ông ý cười là em hú hét đập bạn tua lại muốn xỉu luôn, ai bảo ít cười quá, làm em cứ soi được cười phát nài là sướng rơn luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 22-7-2015 20:38:42 | Chỉ xem của tác giả
mỗi tuần chiếu có 4 tập nên rất chi là mong đợi mỏi mòn. ep 9 vs ep 10 mong mãi mới xem được ý ạ. tập này nhược bạch xuất hiện ít quá nhưng mà mấy bạn cười cười làm mình ở ngoài cũng tủm tỉm cười theo như kiểu cười bây giờ cũng có thể lây truyền ấy. lúc đầu xem phim với mục đích chính là vì dương dương tại không thích đọc truyện của minh hiểu khuê cho lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 22-7-2015 21:06:43 | Chỉ xem của tác giả
xem phim ngoài ngắm zai đẹp ra thì mình thấy dàn dv phụ qá ổn, vì ko đọc truyện nên ko biết như nào, cơ mà dự là Diệc Phong vs Hiểu Huỳnh về 1 đội qá à thiệc tình là thích Hiểu Huỳnh rồi á nha mấy tập xong chịu khó đi rình trai tắm nhiều nhiều vào nha. Ta nói, 2 tập phim mà hóng nhất cái cảnh này lun ớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 23-7-2015 11:10:36 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều nhiều.

Ep 9,10 ít phân đoạn của Dương Dê quá, cơ mà thấy ảnh bớt băng giá hơn rồi nên cũng ấm lòng.

Không biết có ai cùng cảm nhận với mình không? Cơ mà càng nhìn mình càng cảm thấy bạn Tường giống anh già Lee Jun Ki í.

Bình luận

từ hồi mới bắt đầu đã vậy rồi mà ^^  Đăng lúc 23-7-2015 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 23-7-2015 13:22:33 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mấy người đọc truyện bảo phim đã bi thay đổi khá nhiều so với nguyên tác, không hiểu có phải thế không?
Mình xem phim này thấy hoàn cảnh nữ chính éo le nhưng sao hay khóc thể? Động một tí là khóc.
Chắc bản thân mình thì lại hinh dung hình tượng một người con gái quật cưởng và kiên định hơn nếu gặp phải hoàn cảnh như thế. Nữ chính này chỉ được cái là khoẻ hơn so với các bạn khác

Bình luận

trong truyện e nó cũng chả khóc mấy đâu :)) mình nghĩ cũng là do cảm nhận về nv của dv nữa, BT e nó cũng ms 16 cũng vẫn non và xanh lắm :))  Đăng lúc 24-7-2015 06:34 PM
Haha thế hả bạn, chắc tại mình có yêu cầu cao với phim quá, cụ thể là với nữ nhân vật chính, mong sao bớt uỷ mị thôi  Đăng lúc 24-7-2015 05:35 PM
mình thấy tinh thần chung thì cốt truyện và nv nữ nam chính vẫn giống so vs truyện, lên phim thêm mắm muối tí thôi nha  Đăng lúc 24-7-2015 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 23-7-2015 13:40:12 | Chỉ xem của tác giả
Ay da, đến hẹn lại lên, em xin phép được lảm nhảm về tập 11+12 ạ
Đỉnh điểm của tập này là màn tung hint của hai bạn trẻ bách bạch và nổi huyết cún của cặp đôi sơ hạo
Đầu tiên là màn tung hint cho vui vẻ ạ. Nói thật là cái đoạn kẹo bông em hóng lắm, mà lên phim lại chỉ nhìn Hiểu Huỳnh thôi, ôi cái mặt yêu chết đi được, đoạn này nhiều rồi không có gì để nói, chỉ muốn nói là, bố bạch à, cắn miếng cũng to quá rồi đấy, lại còn liếm môi liếm mép nhìn con gái nhà người ta chằm chằm nữa chứ, hết chịu nổi.
Sau màn hint kẹo bông tung tóe là màn cha con cõng nhau, em đùa chứ, chả hiểu thảo ngủ kiểu gì mà người ta xốc về ngần ấy đoạn đường mà không biết luôn, biên kịch cũng buồn cười, ít phải cho người ta say gì đó chứ. Khổ thân bố bạch không được tiếng thơm gì hôm sau con nhà người ta còn chẳng thèm thắc mắc là ai vác mình về.
Chuyển sang phần hai, mối tình huyết cún của bộ ba sơ-nhược-hạo.
Tóm gọn là thế này, sơ với nhược vốn là một đôi chim sẻ, lúc còn trẻ hai bạn chẻ yêu nhau, sang hôm sau hạo bỗng chen ngang, cứ nằng nặc đòi sơ cho bằng được. Kết quả là sơ mắc nợ hạo, đành dứt áo với bạch, nhưng vẫn không chấp nhận hạo. Ba người đôi co bốn năm ròng, thành ra huynh đệ tương tàn, sơ bỏ ước mơ, bạch mất nụ cười, hạo luôn oán hận, haizz, kết cục vẫn chưa phải là kết cục, mà vẫn tiếp diễn ing
Thêm nữa là biên kịch còn thích harem nữ chính hơn cả truyện, lên phim cho dân tình chứng kiến màn tỏ tình hường bay tung tóe đã đành, giờ còn ngấm ngầm kéo bạn Tú Đạt vào đội ngũ nam phụ. [Dù trong lòng em tú đạt và dương duệ đã là của nhau].
Ha ha, thêm thêm nữa là đã có hint diệc phong với hiểu huỳnh bay đầy trời rồi kìa, cái đoạn cuối ngửi giấy làm em chết cười, không biết anh ngửi gì mà kĩ thế
ây da. thời gian lên sàn của em đã hết. xin cái ps là sang tuần sơ nguyên đi mĩ rồi, hí hí hí hí, vui quá đi thoai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 23-7-2015 14:08:43 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mà cười như con điên, Dương Dương nhà e tội thằng bé ở ngoài thì như bị tăng động vào trong phim thì bắt làm mặt ngầu "cool boy", cười cũng chỉ đc nhếch mép thôi đã làm e điên đảo r
Đọc truyện từ lâu lắm r, từ lúc nó mới ra cơ đọc hết 1 tập lại ngày ngày đêm đêm mong má Khê viết truyện nhanh nhanh cho con đọc bh phim cũng có 4 tập/tuần thôi dặn lòng mình là phải kìm chế mỗi ngày xem một tập cho đỡ ghiền cuối cùng ra 1 phát down về ngồi vừa ăn vừa xem ăn xong phát hiện sự thật đau lòng là mình đã nuốt 2 tập 1 lúc lại phải chờ tới tuần sau  mới xem tiếp đc
đã thế mình lại thấy couple Hiểu Huỳnh vs Diệc Phong siêu dễ thương cute lạc lối đã thế bạn Diệc Phong sn 99 nữa chứ đóng siêu hay e ơi lớn nhanh c chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 23-7-2015 17:17:25 | Chỉ xem của tác giả
Trước kia chưa xem phim nào của bạn Dương Dương đây là phim đầu tiên xem và đã chính thức thành fan của ảnh r @@ người đâu mà đẹp trai đáng êu quá ... <3 Thật sự trong cả dàn diễn viên mình thấy ai cũng hợp vai trừ bạn đóng Sơ Nguyên làm mình hơi thất vọng nhìn mặt non quá mà hơi yêu đuối :v còn lại đều tuyệt hết thật tiếc cho a Đình Hạo thích từ trong truyện đến phim mỗi tội hơi nhọ vì là nam phụ Với 1 fan truyện như mình thấy phim làm khá sát với truyện may quá không như nhiều phim chuyển thể bây giờ ... thật kinh khủng ... mong lên phim cặp đôi Bạch baba và Bách Thảo cho mọi ng cái hug+kiss đúng nghĩa cặp đôi để thỏa lòng fan chứ trong truyện đúng là trong sáng đến phát buồn
Mong phim từng ngày thank subteam!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 24-7-2015 10:51:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim toàn hot boy hot girl cả, đồng chí Dương Dương bữa nay phim nào cũng mời đóng phim cả. Nổi tiếng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 24-7-2015 11:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ từng ngày
Rất thích phim. Có bạn nào biết bài cuối phim tên gì không ?
NGhe hay quá

Bình luận

"Nơi phương xa ấy" nha bạn. Có mv vietsub ở page 1 post #5 đó ^^  Đăng lúc 24-7-2015 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách