Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Thiếu Niên Tứ Đại Danh Bộ / Trương Hàn, Trần Vĩ Đình, Hà Thịnh Minh, Dương Dương, Trương Quân Ninh, Mao Tử Tuấn [Vietsub E43>44 END SD/HD]

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 25-4-2015 22:28:14 | Chỉ xem của tác giả
him này thấy vô tình cứ si tình mà ng.u ng.u, lãnh huyết thì chả giỏi gì cả, thiết thủ thì quá thật thà nhưng cũng đáng iu có mỗi truy mệnh là khôn hơn tí ) k thấy phá án mấy thấy toàn chuyện yêu đương chiếm thời gian nhưng đk cái có trai đẹp với g,ái xinh nên bất chấp xem hết )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 26-4-2015 17:52:21 | Chỉ xem của tác giả
Do có chút nhầm lẫn về sub nên tập 22 và 23 subteam cho lên chưa có sub phim. Subteam đang fix lại. Mong các bạn thông cảm và đợi bản full nhé.

Bình luận

st ơi, cứ bình tĩnh chỉnh sửa ^^ fighting :))  Đăng lúc 26-4-2015 06:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 27-4-2015 21:55:47 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh là mềnh định đợi có hết cả bộ rồi xem cho nó đỡ nhắt quãng, cơ mà tự nhiên bản tính mê zai trỗi dậy nhiệt tình => xem nhiệt tình
TRời ơi lúc Vô Tình gặp lại Như Yên, ôm cây sáo tự kỉ, cười cười 1 mình đẹp trai đáng yêu thế mà tên là Vô tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 8-5-2015 15:24:26 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu mới lại xem phim cổ trang Trung Quốc. Dàn diễn viên bây giờ trẻ chung xinh đẹp thật. Vì thích tứ đại danh bổ bản movie nên thấy có bản drama là lao vào xem ngay. công nhận hay thiệt thêm vào 4 đại ca đẹp trai hú hú. Cơ mà nhiều nhân vật vs tình tiết mới lạ nên cũng chẳng đoán trước được sẽ thế nào. chờ mong ra tập mới quá. các bác ơi sub nhanh nhanh nhé, em đặt hết niềm tin và hy vọng vào các bác đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 9-5-2015 01:09:32 | Chỉ xem của tác giả
Đang hóng từng ngày ra phim mà lại được Kites sub nữa thì còn gì bằng
Cảm ơn subteam <3
Hy vọng phim hay và sub ra nhanh đều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 9-5-2015 11:01:20 | Chỉ xem của tác giả
Cơ Dao Hoa ngày càng bị biến chất rồi, đường đường là Nữ bổ khoái mà những hành động làm hại người khác cũng ko ngăn cản mà còn ngầm đồng ý. Ngoài miệng thì cứ nói ngon lành nhưng trong lòng lại muốn Ly Mạch biến mất càng nhanh càng tốt. Cũng ko còn sống đc bao lâu thì nên tác hợp cho người ta chứ. càng xem càng thấy tiếc cho cô này. Vì yêu mà bất chấp, các tập sau có vẻ chị sẽ lên sàn hơi bị nhiều cho xem. Hóng tập tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 9-5-2015 18:44:08 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là bốn thần bộ tuổi trẻ tài cao, võ công thì cực giỏi nhưng khả năng phá án thì chưa có gì đặc sắc có thể là do các vụ án chưa có gì ly kỳ.
Nội dung tập trung vào sự đối nghịch giữa phũ thần hầu và An Thế Cảnh và còn cuộc thảm sát của gia đình Lãnh Huyết ai là thủ phạm.
Các nhân vật nam thì quá chuẩn còn nhân vật nữ thì không có ai đặc sắc cả. Ngay cả Sở Ly Mạch, tính cách cô này mấy tập đầu mình không thích cho lắm luôn gây chuyện với người khác đặc biệt là Lãnh Huyết và không bao giờ nhận lỗi của mình toàn là lỗi của người khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 11-5-2015 21:54:18 | Chỉ xem của tác giả
phá án thì cũng chưa đặc sắc lắm, phim thì  sử dụng kĩ xảo nhiều nhìn hơi ảo tí!
Nhưng àn diễn viên chuẩn gở gạc được xíu!! dù dàn nử ít nổi bật nhưng dàn nam chuẩn!!! thích Dương Dương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 17-5-2015 02:17:13 | Chỉ xem của tác giả
Phải thú nhận là mình mê Tứ Đại danh bộ từ bé cơ... nên rất rất rất là hạnh phúc khi phát hiện phim này!!! Thanks guys for translating!!! Ở nước ngoài mỗi lần nhìn thấy phim mới là hạnh phúc tràn nước mắt cơ :"> love you loads!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 23-5-2015 19:11:45 | Chỉ xem của tác giả
hạnh phúc quá
được gặp trương hàn trong phim này
phim hay lại còn thêm dàn diễn viên lung linh
cảm ơn subteam nhiều nhé:3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao