Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015]Tháng ngày tươi đẹp/大好时光/Hồ Ca, Vương Hiểu Thần, Hàn Đông Quân, ... [Vietsub Ep 35 +36 fixed, 37 + 38 end]

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 6-10-2015 11:10:00 | Chỉ xem của tác giả
yongheehyy gửi lúc 6-10-2015 10:52 AM
giữa thời ngôn tình chuyển thể thế này, đập vào mặt mấy chữ "không.phải.chuyển.thể ...

Kể ra thì Hồ Ca ca ca vừa rồi có 2 phim đã rất xuất sắc rồi, nên phim này có lẽ sẽ được chú ý hơn một chút. Hoặc giả ngược lại, mọi người đã nhìn mặt Ca ca đến ngán rồi không muốn xem nữa cũng không chừng

Anyway, bạn chờ thêm 1-2 tuần nữa phim chiếu, sẽ có vietsub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-10-2015 22:37:41 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá, hay quá.
Nghe bảo phim này sẽ được tiếp tục lên sóng sau Lang Gia Bảng
Nhà mình lại đang lên kế hoạch sub nữa chớ
Quá đã quá đã.
Dạo nì Hồ Ca tấn công màn anh khủng quá.
Khiến dân tình k thể nào k nhớ.
Ước muốn nhìn thấy anh mỗi ngày thành hiện thực, siêu hiện thực ))

Bình luận

Hết phim này em cũng nghỉ, chờ Trường Săn lên sóng thì chạy PJ tiếp ạ =))))))) Bộ Trường Săn có vẻ ổn ạ :D  Đăng lúc 9-10-2015 03:42 PM
Phim đầu thì có vẻ hay. Phim Đội bóng thì Ca đóng để nâng dàn diễn viên trẻ cho Đường Nhân nên có lẽ cũng bình thường thôi  Đăng lúc 9-10-2015 03:40 PM
2016 hiện giờ Ca có Trường săn (đóng chung có Trần Long và mấy bác diễn viên thực lực), và Đội bóng 11 người (phim của Đường Nhân)  Đăng lúc 9-10-2015 03:39 PM
Hết phim nì là hết năm 2015. sang năm 2016 Hồ Ca sẽ có phim gì tiếp theo. Hóng!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 9-10-2015 03:37 PM
Hehe, em thì chỉ nhận Lead mỗi phim của Huge thôi ss =)) Sau phim này chắc em cũng nghỉ hưu =)) Nên là ss phải để em quẩy nốt bộ này chứ =))  Đăng lúc 9-10-2015 03:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-10-2015 17:22:04 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 6-10-2015 11:10 AM
Kể ra thì Hồ Ca ca ca vừa rồi có 2 phim đã rất xuất sắc rồi, nên phim này có lẽ s ...

em nhìn mặt lão mãi mà vẫn chưa thấy chán đâu chị
là phim hiện đại nên em cũng đoán trước được là kém hút hơn 2 phim vừa rồi của lão
dù sao em cũng hóng phụ đề phim này của subteam
yêu mọi người, cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-10-2015 15:14:49 | Chỉ xem của tác giả
"Viên Hạo là quản lý đại lý du lịch. Đẹp trai, nhà có điều kiện, vẫn còn độc thân nhưng do từng bị cô bạn gái điên cuồng ép cưới nên sinh ra chứng sợ kết hôn."

"Hàn Đông Quân trong vai chàng trai lứa tuổi 20 với việc tôn sùng "cưới sớm", Hồ Ca đại biểu chàng trai tuổi 30 - không nghĩ đến việc kết hôn, Hứa Á Quân đại diện cho người đàn ông tuổi 40 - lười không thèm kết hôn"

) đọc cái này mà chết cười "lười không thèm kết hôn"

Đọc qua có vẻ đây là 1 bộ phim nhẹ nhàng, hái hước ) có chút ngôn tình nên chắc sẽ có thu hút được nhiều bạn trẻ

Bình luận

=))))) lang thang 1 hồi trên kites, tự nhiên lạc vào đây :))) đọc giới thiệu nhân vật thấy hấp dẫn quá :)))  Đăng lúc 9-10-2015 03:29 PM
Lang Gia bảng còn chưa hết sao đã qua đây sớm vậy em :P  Đăng lúc 9-10-2015 03:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-10-2015 15:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Cùng đếm ngược thời gian đến ngày Viên Hạo thiếu gia lên sóng Kites thôi

Bình luận

woa. tuần 14 tập/ tuần. xem đã luôn!  Đăng lúc 9-10-2015 09:15 PM
ôi trời :))))  Đăng lúc 9-10-2015 03:51 PM
Phim này chiếu lịch như Lang Gia Bảng, 1 tuần 14 tập em ơi =)))))))))))))))  Đăng lúc 9-10-2015 03:50 PM
=))) sắp tới con dân đúng khổ vì phim ngập mặt :)) phim này 1 tuần mấy tập vậy ss, HNMKAT thì 1 tuần có 2 tập nên cũng khỏe :))))  Đăng lúc 9-10-2015 03:40 PM
hình như lên sóng hum 16 hay sao mà ss :O Ôi 15 e cũng chạy hot 1 Hãy nhắm mắt của Bông @@ Ôi cuộc đời subber =)) mất ăn mất ngủ vì zai đẹp =))  Đăng lúc 9-10-2015 03:38 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
.Mít. + 5 ^^
ntrvietanh + 5 Soái quá =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-10-2015 15:39:35 | Chỉ xem của tác giả

Dàn diễn viên phim này em chả biết ai ngoài Hồ Ca và Hàn Đông Quân, HĐQ thì em cũng biết tên qua phim Pháp sư vô tâm, cơ mà chưa xem phim nên cũng coi như chưa biết )

Mấy bạn nữ thì em không biết ai cả nhưng mà em cảm thấy kì vọng )) vì đọc qua giới thiệu nhân vật và tạo hình cảm thấy rất hứng thú ))

Bình luận

Vì HNMKAD đến dc PR mạnh quá, con dân k chăm chỉ xem Kẻ ngụy trang và Lang Giang Bảng thì cũng quên lun mất anh zai =)  Đăng lúc 9-10-2015 09:17 PM
ss ơi, làm luôn đi ạ, để rồi còn PR trên page cho con dân biết tới phim này, chứ bây giờ là con dân chỉ biết tới HNMKAT  Đăng lúc 9-10-2015 04:28 PM
Để em down về rồi làm lun ạ :D  Đăng lúc 9-10-2015 04:24 PM
Trailer 16 phút http://www.bilibili.com/video/av2941706/  Đăng lúc 9-10-2015 04:18 PM
Trailer cũng mới có tuần trước là cùng thôi. ss cũng không để ý lắm. Giờ có làm hem?  Đăng lúc 9-10-2015 04:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 9-10-2015 16:06:42 | Chỉ xem của tác giả
Chiều nay Ca đi họp báo tuyên truyền cho phim này đây. Hôm nay nhìn chung khá là đẹp trai. Có vẻ tâm trạng khá hơn so với buổi họp báo Lang Gia bảng gần đây xíu
Có bạn kể chuyện, em gái phóng viên bảo, anh ơi, anh phải chịu khó ăn nhiều một chút, anh có biết giờ anh rất là gầy rồi không? Ca bảo: Em yên tâm, về nhà anh sẽ cố gắng ăn thật nhiều, để có thể thành một người béo như em đây (*không biết bạn PV ấy cũng gầy hay béo, nhưng mà gầy hay béo thì cũng là bị troll rồi*)

Ảnh phỏng vấn trước họp báo

Ảnh họp báo

Bình luận

Có thời nhỏ  Đăng lúc 10-10-2015 02:51 AM
hình như gầy hơn cả thời Minh Đài. Hồ Ca chưa khi nào thấy bếu cả =)  Đăng lúc 9-10-2015 09:18 PM
Vậy thôi tối ss về check giúp e cũng dc ạ ^^ cũng k gấp đâu ạ :D  Đăng lúc 9-10-2015 04:34 PM
không vào được forum  Đăng lúc 9-10-2015 04:30 PM
em ơi, điện thoại của ss giờ làm việc chỉ vào được fanpage (không vào được facebook, inbox - không hiểu tại sao), tối về nhà thì vào được face,  Đăng lúc 9-10-2015 04:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-10-2015 16:15:46 | Chỉ xem của tác giả
((( em mới xem xong trailer 16 phút (( sao mà phim trung có 1 điều là đã trailer là ra hẳn luôn cái 16ph, làm con dân xem trailer mà cũng xem như là xem tóm tắt phim luôn ( tại sao tại sao ( làm thế này thì làm mất hết tính bất ngờ của phim (

)) cơ mà xem trailer thì em chính thức lọt hố phim này ) quá ưng ý, xem mà có cười, có khóc )) xem trailer thôi mà cười như điên )) Bị thích bạn nữ chính đến điên đảo )

Bình luận

Bạn làm tớ hóng quá trời  Đăng lúc 9-10-2015 09:19 PM
bộ 3 bạn nam thì đúng cười đến chảy nước mắt =))) lăn lộn luôn ý  Đăng lúc 9-10-2015 04:19 PM
hấp dẫn lắm ss ơi, em thích rồi :))) nữ chính không bánh bèo, lại xinh đẹp mạnh mẽ :)))) lời thoại thì đúng tan chảy con tim :))  Đăng lúc 9-10-2015 04:18 PM
ss chưa xem. Hấp dẫn vậy cơ à :P  Đăng lúc 9-10-2015 04:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-10-2015 09:27:04 | Chỉ xem của tác giả
lại có phim của anh Ca để hóng nữa rồi
hiện giờ thì đang coi Lang Nha Bảng của anh thật sự phim rất hay ( thể loại cổ trang ) bây giờ thì anh chuyển sang thể loại hiện đại thật sự đáng mong chờ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 12-10-2015 16:16:18 | Chỉ xem của tác giả
Sau “Kẻ ngụy trang”, “Lang Gia bảng”, Hồ Ca trở về thời hiện đại với “Tháng ngày tươi đẹp”

Gần đây, Hồ Ca liên tiếp có 2 bộ phim mới phát sóng đều gây được tiếng vang lớn, đó là Kẻ ngụy trang và Lang Gia bảng. Từ 16/10 tới, 1 bộ phim nữa của anh sẽ lại tiếp tục lên sóng, lần này không phải bối cảnh cổ trang dân quốc nữa mà đã quay trở về thời hiện đại, đó là Tháng ngày tươi đẹp (Good time - tên khác Thời gian tươi đẹp) Phim do biên kịch Vương Lệ Bình, đạo diễn Hạ Hiểu Quân thực hiện.

Hồ Ca và đội ngũ biên kịch đạo diễn đã từng hợp tác trong một bộ phim khá thành công trước đây, đó là Nhật ký cuộc sống. Lần này, biên kịch vàng Vương Lệ Bình tiếp tục tin tưởng lựa chọn Hồ Ca vào vai nam chính.  Hợp tác lần 2, bà càng dành cho Hồ Ca nhiều lời khen ngợi hơn: “Hiện tại nghệ sỹ tài hoa thì có vô cùng nhiều, nhưng những diễn viên trong nghề có tài có cả đức thì không nhiều, mà Hồ Ca tôi thấy là 1 trong số đó”

Được biết, vai diễn Hồ Ca thể hiện trong phim, Viên Hạo, chính là Vương Lệ Bình lấy hình mẫu từ Hồ Ca mà viết ra. Hồ Ca cho biết: “Lúc mới bắt đầu tôi rất tò mò, không biết tôi trong mắt Vương lão sư sẽ như thế nào. Sau đó biết được, thì ra không những là lứa tuổi, cung ngày sinh, hay tính cách, chúng tôi đều có rất nhiều điểm tương đồng. Thậm chí có lúc lời thoại tôi nói cũng là những câu bình thường tôi sẽ nói.” Điểm duy nhất khác nhau giữa Hồ Ca và Viên Hạo đó là, Viên Hạo trong phim đối với hôn nhân tỏ thái độ “chỉ đứng từ xa nhìn” (*kính nhi viễn chi*) trong khi Hồ Ca trong cuộc sống thì kiên trì quan điểm: tùy duyên phận. “Sẽ không tránh né, không sợ hãi việc kết hôn, nhưng cũng không phải là muốn kết hôn cho bằng được. Đến lúc thì sẽ kết hôn thôi.”

Nữ chính trong phim Vương Hiểu Thần (diễn vai Mao Tiểu Xuân) cho biết: “Đội ngũ làm phim Tháng ngày tươi đẹp vốn là đã vô cùng hiểu nhau rồi, hợp tác vô cùng tin tưởng, tôi là một thành viên mới gia nhập, vừa tới đã được tiếp nhận vào đại gia đình này, cảm giác thực sự ấm áp”

Phim lên sóng từ 16/10/2015 trên đài Đông Phương, An Huy từ 7:30 mỗi tối, mỗi ngày 2 tập

Source: http://ent.sina.com.cn/v/m/2015-10-12/doc-ifxirmpy1516946.shtml
http://ent.sina.com.cn/v/m/2015-10-12/doc-ifxirmpz8267417.shtml
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
  [Kitesvn.com] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kitesvn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Hóng quá huhu

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách