Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Tai trái/左耳/The left ear/Mễ Mễ, Trịnh Khải, Mã Ngâm Ngâm, ...

[Lấy địa chỉ]
161#
 Tác giả| Đăng lúc 4-5-2016 10:32:42 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 04/05/2016, Tai trái bản truyền hình công bố bộ poster + trailer mới
Link trailer http://weibo.com/p/2304440740283232e6fa80a902c2edec4979f9

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 7-7-2016 12:23:10 | Chỉ xem của tác giả
Trailer 1 Tả Nhĩ bản truyền hình

Bình luận

Thanks bạn đã up nha. Khi nào có lịch chiếu vậy ạ? Mình thấy trailer có vẻ khác truyện đấy. Có vẻ Hứa Dật rất hận Trương Dạng thì phải?  Đăng lúc 11-7-2016 10:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 22-8-2016 22:59:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem bản điện ảnh và quá ấn tượng với những nhân vật trong phim, và hôm nay xem được trailer của bản drama thì thấy nó cũng chẳng thua kém bản điện ảnh chút nào, có thể hơi phiến diện chỉ với đoạn trailer vài phút, nhưng nhìn vào biểu cảm diễn viên, tạo hình của diễn viên thì mình cảm giác như chính những nhân vật bước ra từ trong truyện vậy, *bản điện ảnh mình cũng cẩm thấy như vậy* diễn viên của cả 2 bản thì quả là như anh chị em vậy, có thể diễn ra cái thần thái giống nhau đến đáng sợ. Xem xong cái trailer mà hơi xúc động đậy . Rất Rất mong chờ phim.
Không biết phim khi nào được chiếu a?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 19-5-2017 16:04:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa mới xem xong phim Bí quả . Bộ phim được xem là ngọai truyện của truyện Tai trái. Vì đọan cuối
không biết Trương Dạng và Lý Nhị có đến đc với nhau không? Phim Bí quả thì Lý Nhị làm cô giáo dạy văn cấp 3 của trường Thiên Trung, còn Trương Dạng làm kinh doanh ở Bắc Kinh. Sau nhữngsuy nghĩ thì hai ng kết hôn và  Lý Nhị theo Trương Dạng về Bắc Kinh sinh sống. Mặc dù chỉ là nhân vật phụ và xuất hiện k nhiều nhưng Trương Dạng và Lý Nhị phiên bản phim truyền hình khiến mình hài lòng.
Không biết khi nào phim Tai trái mới chiếu đây? Có bạn nào biết thông tin không? Cho mình biết với ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách