Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] SWAT/ 特警力量/ Cảnh sát đặc nhiệm/ An Nhã Bình, Từ Hồng Hạo, Nhậm Thiên Dã, Vương Nghiên Chi/ Vietsub E48->51 End HD Done!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-6-2015 11:30:17 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự mấy phim kiểu hình sự trung quốc thế này mình chả bao giờ xem trên vtv chiều đầy ra nhưng kites mà sub thì chắc là cũng chất lượng nên down thử tập 1 về coi thì đúng là ảo quá.Phút đầu anh HP né đạn hay thôi rồi đã thế còn biết đc đường đạn bắn từ đâu để head shot tên sniper kia mới ghê.Đến Navy Seal còn chả né đc mà anh này né đc nói chung là ảo tung chảo.

Bình luận

Phim có rating rất cao bên Trung nên ST quyết định làm đó bạn :D  Đăng lúc 18-6-2015 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-6-2015 09:33:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy phim rất hay chỉ có điều nó không "dữ dội" như mình nghĩ trước đó Tks Subteam nhé

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
C-zone + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-6-2015 11:34:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích xem phim về cảnh sát, đặc biệt là mấy đội đặc nhiệm, nhưng khi xem phim này mình cảm thấy hơi thất vọng mình xem rất nhiều bộ của cảnh sát Hồng Kong, phim làm rất hay, hành động đẹp mắt, nội dung có ý nghĩa, nhưng xem phim cảnh sát của TQ mình cảm thấy ở đây phim làm có ý là khoe đội cảnh sát họ mạnh thế nào thôi chứ chả có gì hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-6-2015 15:26:23 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi tên bài hát trong phim là j bạn? nghe bài này mún khóc lun á...mong bạn hồi âm sớm cho mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-6-2015 22:58:58 | Chỉ xem của tác giả
ad ơi, Lăng Vân thích Hồng Phi chứ hok phải Hà Miêu đâu. Với ai thích HE thì đừng nên xem nha buồn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-6-2015 02:10:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay thật chỉ có điều là kết thúc hơi buồn.
Diễn viên cũng không được xinh cho lắm
Thanks sub team.

Rate

C-zone + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-6-2015 13:51:59 | Chỉ xem của tác giả
phim hay phết mỗi tội toàn thấy tập luện thôi, không thấy đi bắt tội phạm
mình thích anh CSGT, đoạn đầu thấy ông gặp đội nào mặc áo giống cảnh sát thế,
bị quây mà k hiểu sao vẫn sống
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-6-2015 03:40:14 | Chỉ xem của tác giả
không thích thể loại nài của Trung quốc lắm nhưng thấy pr cũng tốt, thôi cứ lót dép hóng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-6-2015 21:55:22 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem tên phim là thích rồi, mình cực kì thích mấy cái thể loại hành động kiểu thế này: lúc trước xem phim Cảnh sát mới ra trường, phi hổ,.nên khi vừa thấy tên phim là nhào vô liền, tuy nhiên không thể ngờ là phim hay nhưng lại có những cảnh hài hước như vậy. Tập phim huấn luyện thực chiến trong rừng mình xem mà đôi lúc cười đau bụng vì mấy câu thoại đại loại như: "Này anh xác chết, có lựu đạn không cho mượn chút" hay "Giờ anh đưa cho tôi hay để tôi tự lột",..nói chung là phim hay và một phần vì mình cũng cực kì thích cái thể loại này nênmình sẽ bò theo đến hết phim. Cảm ơn subteam.

Rate

C-zone + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-6-2015 08:47:35 | Chỉ xem của tác giả
mth.mth.mth gửi lúc 17-6-2015 08:05 PM
Phim này dài quá, không biết liệu có nên nhảy vào hố này để down về xem không nhỉ,  ...

Theo mình nghĩ thì xem đi bạn. Cá nhân mình thì thấy xem phim này không uổng phí đâu. Cá nhân mình cho rằng phim này khá hay, có nhiều tình tiết rất vui..nói chung là bạn cứ xem đi. hihihi

Bình luận

ok thanks bạn nhé, để từ đã, tớ đang bấn bộ Hoa Thiên Cốt, lâu rầu ko xem thể loai phim cổ trang tiên hiệp rồi  Đăng lúc 30-6-2015 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách