Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5050|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Super Junior - SUPER SHOW 6 in JAPAN Completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
SUPER SHOW6 in JAPAN

Nghệ sĩ: Super Junior
Định dạng: Bluray
Size: 37.5 GB

▶ Track List

【DISC-1】
●TWINS
●美人(BONAMANA)
●SUNGMIN Solo NANTA
●SORRY, SORRY
●U
●EUNHYUK Solo Dear. TWO
●Midnight Blues
●She Wants It
●Mr.Simple
●Don't Leave Me
●Islands
●KYUHYUN Solo 僕の考え、君の記憶
●KANGIN Solo傷心
●RYEOWOOK Solo三日月
●THIS IS LOVE
●Evanesce

【DISC-2】
●SWING
●A-Oh !
●HENRY Solo Fantastic
●ZHOUMI Solo Blind
●DONGHAE Solo 1+1=Love
●D&E Hello
●SIWON Solo 野生馬
●SHINDONG Solo VTRこの愛、忘れないで
●Too Many Beautiful Girls
●Shirt + Rockstar + Let's Dance
~Encore~
●MAMACITA‐AYAYA‐
●★BAMBINA★
●From U
●HARU
●特典映像.MAMACITA –AYAYA- JAPANESE ver.

Vui lòng ghi rõ nguồn KITESVN.COM khi chia sẻ trực tuyến nguồn khác

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
vany_lee137 + 5 Cảm ơn bạn
itsyourday + 5 Ủng hộ 1 cái!
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 21-5-2015 03:18:02 | Chỉ xem của tác giả

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-5-2015 13:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn M zone thật nhiều, vì đã chia sẻ cho tụi mình một kho tài nguyên khổng lồ như thế, mình đã xem nhiều bản cut linh tinh, fancam vặt vãnh trên mạng rồi, nhưng để có nguyên 1 fullshow tới gần trăm GB thế này, khổng lồ như này, thì có lẽ mình chỉ tìm được ở M zone Kites.

Super Show 5 - Thế là chúng ta đã theo cùng nhau được 5 cái SuShow rồi mấy anh siêu nhí nhà tôi ạ. Tôi nhớ lắm cái ngày nào còn hóng SuShow ở Việt Nam, cái ngày tôi khăn gói quả mướp bỏ nhà bỏ cửa để dzô tận Bình Dương ngắm các anh... Vậy mà giờ cũng tới được SuShow 5 rồi ấy. Mỗi lần các anh comeback, mỗi lần các anh tổ chức SuShow, là mỗi lần tôi rạo rực, và tôi mong mỏi cái ngày SuShow một lần nữa được tổ chức ở VN lắm lắm... Giờ điều ấy vẫn chưa xảy ra, tôi vẫn phải ngồi ngắm các anh qua cái màn hình nhỏ xíu của laptop, cơ mà tôi vẫn vui, vẫn hạnh phúc lắm... Cảm ơn vì các anh đã làm việc chăm chỉ, và cống hiến hết mình cho mỗi lần trở lại với SuShow. Mặc kệ cho SuShow mỗi năm một khác, con số thành viên cứ ngày càng giảm dần, số người đi có khi còn cao hơn cả số người trở về, nhưng tôi vẫn cảm ơn các anh nhiều lắm - cảm ơn vì các anh vẫn cùng nhau đứng đó, cùng nhau hát, cùng nhau nhảy, cùng nhau vui đùa, cùng nhau giao lưu với fans, đối với tôi - chỉ cần cùng nhau như thế thôi - là đủ rồi...

Cũng 10 năm đứng cạnh bên nhau rồi, quãng thời gian ấy đã có bao chuyện xảy ra, nhưng thật tốt vì chúng ta vẫn còn ở đây, Super Junior & E.L.F - vẫn mãi mãi ở bên nhau.

Not END, but AND...

Một lần nữa, chân thành cảm ơn M zone Kites thật nhiều <3 Hóng SuShow 6

Bình luận

sửa tên thread rầu, sửa cả cái banner lun ồi, mỗi cái dòng đỏ đỏ chắc đang sửa - ing =)))))))))))  Đăng lúc 25-5-2015 11:22 AM
list bài hát z promo vid là sushow 6 đó cô =)) nên t đã kiu bạn thớt sửa lại cho thống nhất rùi, chứ kiểu nài dễ gây hỉu lầm qá  Đăng lúc 25-5-2015 11:20 AM
Tiêu đề thread nó ghi SuShow 5 mà :O Chứ đã có link down đâu mà coi để bét Su mấy chớ =))  Đăng lúc 25-5-2015 11:19 AM
mà tềnh êu lộn tiệm rùi cưng, này sushow 6 =))))))))))))))  Đăng lúc 25-5-2015 09:58 AM
ôi có thật là coan Bỉm viết k đây *chấm chấm nước mắt*  Đăng lúc 22-5-2015 01:52 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
vany_lee137 + 5 dâng trào dữ vại =))
Joe.Lee + 5 đi đâu cũng nhìn thấy =))
cuoithaga92 + 5 Siêu Nhí :)
ntrvietanh + 5 dài dòng =)) sến sẩm =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-5-2015 15:27:44 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù có xem mấy đoạn cut nhỏ rồi fancam đồ cơ mà hóng nhất vẫn là full concert của mấy lão.
Mấy mùa sushow qua đi chỉ mong xong concert rồi có link down full như này thôi.
Down về để lúc nào rảnh lại lôi ra coi. Giờ khỏi đi kiếm nữa, vô Mzone hóng là được rồi.
Cảm ơn các bạn lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-5-2015 19:07:11 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy cái list là muốn xem ngay và luôn rồi
Mới ngày nào đó còn hóng SUPER SHOW từng ngày mà giờ đã đến SUPER SHOW 5 rồi
Cảm ơn các anh đã cống hiến cho các fan 1 đếm bùng nổ va cuồng nhiệt như vậy
Và đặc biêt cảm ơn M-Zone đã man sub đến với bọn mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-5-2015 20:28:02 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mẹ ơi DVD Super Show 5 của các chú già flop của đời em

Dạo này bận rộn không xem thêm của DVD của các chú. Ngày trước vật vã lắm mới kiếm đc link down SS1, 2, 3 mà thiếu tùm lum các phần Cuối cùng nay kites cũng mần rồi *chấm chấm nước mắt*

Super Show của các chú năm nào cũng hoành tráng, ở Tokyo Dome lúc nào cũng hoành tráng nhất. Mấy cái bài hát nghe riết rồi, hóng nhất là mấy cái intro với cosplay của các chú Già rồi còn điên cơ

Lâu lâu không chăm nhà chăm cửa nhưng mà Kyu Heo à tui vẫn yêu cậu lắm lắm

Đặt dép hóng show
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-5-2015 21:16:45 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hóng hóng

Già rồi flop rồi độ điên cũng tăng rồi )

Nhớ không nhầm thì Su show 5 là Su Show đầu tiên mình thấy Mã gia giả gái ) mấy SS trước dù cả đám có khùng có điên thì Mã gia vẫn lịch sự rạng rỡ nhất đến SS5 thì thế này đây

Min bụng mỡ nhưng chảnh lắm ) Kiểu em đẹp em có quyền

Xin các chú cho em một năm Su Show bình thường đi

Hóng full HD, Hóng biển xanh Sapphire, hóng mấy lão già khùng

Cảm ơn subteam ^^

Bình luận

à há 37gb chắc tuôi chớt chứ down gì nổi :((  Đăng lúc 26-5-2015 10:46 AM
Ù ôi cô k nhắc thì tôi cũng k để ý là 64GB đâu í :(( cái lap sắp chết vì zai ròi :))) com mần đê :))  Đăng lúc 23-5-2015 07:23 AM
zai nhà flop quen rồi có gì đâu mà buồn khổ :)) nói chứ 64gb thì sao down nổi :))  Đăng lúc 22-5-2015 10:40 PM
Tui trước giờ đều chịu khó mà :))) nhìn nhà hàng xóm tấp nập mà zai nhà mình flop tui buồn tui khổ lắm :))  Đăng lúc 22-5-2015 10:09 PM
cũng chịu khó comt ghê ha :))  Đăng lúc 22-5-2015 09:54 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +14 Thu lại Lý do
cuoithaga92 + 4 Em gái nào xinh vậy =)))
ntrvietanh + 5 xin hãy là Mã gia của ngày hôm qua.
ruangolani + 5 ko biết chém xêu đây :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-5-2015 03:54:50 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có chỗ để hóng link down concert nhà Nhí
chứ đợt nào cũng đi tìm khổ quá. Nhìn dung lượng cũng thương cái máy tính ghê gớm
cơ mà vì trai em bất chấp hết!
Cảm bên mấy anh chị Mzone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-5-2015 09:20:03 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn dung lượng mà cũng thương cái laptop lắm lắm luôn nhưng cũng mừng vì chắc chắn là sẽ nét căng. Sau mỗi đợt Super Show mòn mỏi tìm DVD mà chất lượng không được nét cho lắm nên thấy sung sướng ghê cơ.
Hy vọng nhà Kites tìm thêm được những DVD khác của mấy chú già.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-5-2015 14:25:37 | Chỉ xem của tác giả
ôi trai flop của lòng mị
nhìn cái dung lượng thế kia chắc lại phải xóa bớt vài thứ trong máy mới mong đủ chỗ chứa thui
chẳng biết nói gì ngoài lời cảm ơn
Cảm ơn M-Zone nhiều lắm nha

Bình luận

Hề tại vì dạo này nhèo người xưa mê trai trẻ quá mà=)), như cái áo bợn mặc đó, Bi bánh bèo=))  Đăng lúc 26-5-2015 02:07 AM
ui mần oi, nhờ cái thớt này mới phát hiện ra nhìu fan não tàn của siu nhí đang ẩn dật ghê nha =))  Đăng lúc 25-5-2015 09:53 AM
có nhờ không mền đi nhờ, xem nó có làm nữa không=))  Đăng lúc 24-5-2015 10:58 AM
hia hia xie xie b ^^  Đăng lúc 24-5-2015 08:25 AM
nhờ bạn mền, nó làm từ năm 2k4 rùi=)), giờ nhờ k biết nó có làm nữa không=))  Đăng lúc 23-5-2015 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách