Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Somewhere Only We Know/ Có một nơi chỉ chúng ta biết/ Ngô Diệc Phàm, Vương Lệ Khôn, Từ Tịnh Lôi/ Vietsub Full HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-4-2015 14:12:14 | Chỉ xem của tác giả
1 tuần k lên mạng vì k câu đc wifi, đúng hôm vào kitesvn thì thấy topic
*rưng rưng*, sắp đc gặp Phàm ca trên phim rồi
lót dép ngồi chờ vậy :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-4-2015 15:41:17 | Chỉ xem của tác giả
yêu quá điiiiii thế là sắp được xem Phàm rồiiiii ;___;

từ hồi nó chiếu đến h mình toàn đau khổ xem chúng bạn đi xem và nghe nhạc phim. Không muốn bị spoil nên không bao giờ click vô mấy đoạn quay trộm ở rạp

Yêu ST quá *hóng hóng*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-4-2015 19:50:46 | Chỉ xem của tác giả
Yayyyyyy, Kris đóng phim kìa
Trong exo mình thích Kris nhất chỉ có điều anh tách nhóm sớm quá
Thanks ST *Hóng-ing*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-4-2015 12:39:11 | Chỉ xem của tác giả
"Không được ở bên nhau là do vẫn chưa gặp đúng người
Gặp đúng người rồi, cô sẽ không mất đi người ấy đâu"
Xem Trailler đã hấp dẫn rùi mà câu kết lại càng hay
Hóng phim quá đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-4-2015 22:58:25 | Chỉ xem của tác giả
Vào thớt và thấy link down được ném lên nửa giờ trước. Cảm động ko nói lên lời Cảm ơn subteam đã làm việc chăm chỉ ah.
Nhìn mặt Phàm ca là đã muốn lao vào xem phim rồi. Không biết trong phim có lúc nào anh thể hiện cái mặt ngơ ngơ, làm mấy trò vô bổ như trong EXO''s Showtime ko nữa. Nhìn qua qua thì có vẻ anh sẽ vào vai "thanh niên nghiêm túc" rồi. Anyway, vẫn ủng hộ phim nhiệt tình. Ủng hộ Ngô Diệc Phàm nhiệt nhiệt tình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-4-2015 23:01:17 | Chỉ xem của tác giả
Đang down, phim thì chưa xem, chỉ mới vừa xem cái trailer thôi ạ! Thiệt chứ Kris đẹp lung linh, không nói nổi luôn, không để ý nữ chính luôn. Xem trailer mà miệng không ngậm nổi luôn, mắt thấy trai đẹp thì sáng khỏi chê luôn. Không biết mai mốt xem phim t sống sao chài.
Có nhiều bạn nói nữ chính hơi dừ so với Phàm ca, cơ mà vì sự nghiệp xem trai đẹp, em bỏ qua tất cả!
Cảm ơn subteam đã làm sub phim này ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-4-2015 23:03:23 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, chờ đợi là hạnh phúc! Cuối cùng cũng chờ được Kris :3
Chân thành gởi lời cám ơn sâu sắc đến đội ngũ ST! Cám ơn ST đã làm việc cật lực!
Hy vọng tối nay có thể tận hưởng niềm vui này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 7-4-2015 23:44:31 | Chỉ xem của tác giả
ầy, các page ím hàng tung 1 lần hay sao vậy ta
hôm qua vừa thấy trên page nào đó, rồi sáng nay là youtube và bây h đã có bên Kites @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 7-4-2015 23:53:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim đã ra rồi~~~ Lúc đầu là bởi vì tên phim giống với tên 1 bài hát mà mình rất thích, rồi nghe nhạc phim, xem trailer thế là cuồng luôn ^^~ Cảm ơn subteam nhiều lắm!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 7-4-2015 23:59:04 | Chỉ xem của tác giả
"Cảm ơn Bà đã cho cháu biết Tình Yêu là gì "
Bộ phim mang tới cho người xem những cảm giác rất bình yên trong lòng. Không phải là một câu chuyện tình bi đát, đau khổ hay dằn vặt, họ chỉ đơn giản là những người trẻ, có những vấp ngã bình thường trong cuộc sống.
Tất cả các nhân vật đều thế, đều rất bình thường như bao người, bạn sẽ gặp đâu đó quanh mình những người như thế.
Mình rất thích cách kể chuyện của Từ Tịnh Lôi,  chị ấy luôn đem tới 1 cách kể chuyện rất riêng, quá khứ hiện tại xem lẫn, luôn có những chi tiết hấp dẫn, cũng như những chi tiết làm cho bạn thấy bình yên lạ thường. Thích cách giải quyết các xung đột trong phim, nhiều lúc đơn giản đến ngỡ ngàng.
Yêu nhau, chia tay, đau khổ, hôn nhân, ly hôn, ngoại tình. Tất cả đều có trong câu chuyện lần này, tất cả đều rất gần gũi chúng ta. 2 người yêu nhau đến lúc sắp cưới rồi chàng trai hủy hôn vì yêu người khác, bạn đừng cảm thấy chàng trai đáng trách, đơn giản là tình cảm thay đổi, lúc đó anh chàng đó đủ dũng cảm để hủy hôn cũng chính là mang hạnh phúc tới cho cả 2 bên. Mình thích cách giải quyết các xung đột trong phim, 2 người sau đó vẫn là bạn tốt của nhau, hiểu nhau hơn, đơn giản là trở lại là bạn bè.
"Không được ở bên nhau là do vẫn chưa gặp đúng người
Gặp đúng người rồi, cô sẽ không mất đi người ấy đâu"
Cuộc sống này vốn không hoàn mỹ, ai cũng có hoàn cảnh riêng, trong phim thể hiện rất rõ điều đó. Và không phải cái kết nào của tình yêu cũng hạnh phúc viên mãn. Trong tình yêu không ai là người đáng trách, đáng trách chắc chỉ là tình cảm thay đổi. Mình thích cái cách bộ phim truyền đạt, không ai là người có lỗi, và bạn đừng bao giờ đổ lỗi cho định mệnh.
Người Bà trong phim có đã không có 1 cái kết viên mãn cho đoạn đường tình của Bà, nhưng điều đáng ngưỡng mộ nhất là tình cảm 2 người dành cho nhau mãi không thay đổi dù thời gian trôi qua lâu như thế nào. Mấy chục năm sau Ông vẫn đợi Bà ở nơi đó,nơi mà chỉ 2 người biết. Đó là những tình cảm đáng quý nhất trong cuộc đời, nó đẹp biết bao, chính vì thế  mà Kim Thiên đã nói "Cảm ơn Bà đã cho cháu biết Tình Yêu là gì "
Trong cuộc sống điều gì cũng có thể xảy ra, và bạn hãy sẵn sàng đón nhận nó
Khung cảnh của bộ phim vô cùng lãng mạn, lúc xem bạn sẽ ao ước mình được có mặt ở đó ngay lập tức.
Dàn diễn viên có thể không hoàn toàn diễn quá xuất sắc nhưng như thế là cảm thấy đủ, không có gì phàn nàn, và bạn Vương Lệ Không đóng rất tốt, mình rất có thiện cảm với diễn xuất của bạn này.
1 bộ phim nhẹ nhàng về tình yêu, cuộc sống, xem xong bạn sẽ thấy cuộc đời này thật đẹp.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách