Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Phải lấy người như em/必娶女人/Khưu Trạch, Kha Giai Yến [Vietsub E15 HD END]

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 5-1-2016 00:16:13 | Chỉ xem của tác giả
phim này lạ, 2 nhân vật chính đều kiểu nam cường, nữ cường, ô bánh bèo, yêu đương tuổi này quả cũng có khác, mà 2 người này đẹp thật đấy, thích chị nữ chính khi cười, khưu trạch thì đẹp trai quá rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 5-1-2016 07:59:20 | Chỉ xem của tác giả

FB

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 5-1-2016 08:30:42 | Chỉ xem của tác giả
coi review muốn xem phim quá =)
chờ thi xong e luyện một thể!
ủng hộ ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 6-1-2016 00:48:38 | Chỉ xem của tác giả
Nhà không có ai coi phim hay sao mà sao trông vắng vẻ quá vậy ep 10 ra rồi mà chả thấy ai vô comment gì cả là sao nhỉ
Quả thật là cũng rất rất là lâu rồi mới ngó ngàng qua bốc Czone này may sao tìm được phim này còn thấy thích xem chứ mấy phim cổ trang bây h của TQ làm ăn chán ghê... chả muốn xem tẹo nào cả
Lảm nhảm thế thôi cho mình xin phép tường thuật ngắn gọn tập 10 của phim nhé đợi mãi không thấy bản vietsub nên down raw về coi trước cho đỡ buồn vậy
Tập này thì nội dung chính cũng không có gì nhiều vẫn chủ yếu là chuẩn bị đẩy cuộc tình của đôi nam chữ chính vào cao trào mà thôi
Đầu phim đôi Manh-Chân hẹn hò tình từ, còn đôi Dược - Nam thì lại gặp nhau và bắt đầu tỏ tình (dù mình không biết là Giang Tiền Dược liệu đến giờ đã thích Hách Thắng Nam hay chưa) nhưng thấy anh này có vẻ thích bà Nam thật rồi. Cơ mà hơi bực vì em Nam ở đoạn này vì cứ mỗi khi gặp anh Dược là chỉ cần một lời nói của anh ấy là đã xoay chuyển tình thế...em này quả là mê giai quá hóa dại dồ rồi ấy
Chuyển cảnh anh chị già Sinh - Hà như thông lệ đôi oan gia ngõ hẹp này luôn cãi nhau vì bất đồng quan điểm lần này cũng vậy chỉ vì chị già muốn mở quán cà phê nhưng anh già không đồng ý thế nên những chuyện xấu từ trong quá khứ đều được lôi tuột ra để nói cho sướng mồm và kết quả là chị già tuyên bố một câu"Ly hôn" :v trong khí đó thì đôi Manh - Chânvẫn đang rất sướt mướt
"Anh không hiểu
Em biết rõ là xem xong bộ phim này
em khóc sẽ rất sướt mướt
Vậy tại sao em vẫn muốn xem?
Chì là em rất thích chó
nên em mới gượng ép bản thân, lấy hết dũng cảm
để xem bộ phim này.
Con người hễ cứ gặp những chuyện làm tổn thương đến bản thân
đều sẽ tìm mọi cách để né tránh thật xa
Thế nhưng những chú chó bị bỏ rơi này thì không như vậy
Cho dù chúng đã từng bị bỏ rơi, từng bị thương tổn
Nhưng chúng sẽ không vì vậy mà xa lánh loài người
Hơn nưa, từ sâu trong đôi mắt của chúng anh sẽ phát hiện ra
Bọn chúng không phải là không biết
là chúng đã bị bỏ rơi.
Mà là tức trước tới giờ chúng không biết được là
phải oán trách loài người như thế nào
Chúng thật là ngốc, thật là ngây thơ...
Cũng thật đáng yêu nữa.
Anh không cảm thấy những con chó này
Anh khóc sao?? =))
Anh ngáp ngủ thôi.
Không đúng.
Em nhìn thấy rồi.
Để em xem nào
Chỉ là anh ngáp ngủ thôi mà
Để em xem
Không phải đâu, chỉ là anh mở mắt lâu quá
nên mới chảy nước mắt thôi.
Em nhìn thấy anh khóc, để em xem nào.
Thực sự là anh chỉ ngáp ngủ mà thôi
Để em xem nào. "
Đúng lúc hai đưa đang vần nhau thì lão thái thái mò tới.
Công nhận lão thái thái là người từng trải có khác vừa đến là đã ngửi thấy có mùi nữ nhân, ko hiểu sao lão thái thái nhà ta lại linh cảm chuẩn thế vẫn cảm thấy anh Manh nhà ta vẫn còn qua lại với em Chân thế nên...bà ấy đã lục lọilục lọi tý nữa thì em Chân bị bắt gặp quả tang nhá :v
Chuyển sang đôi vợ chồng tiên tử đang vui, đang thăng hoa tay trong tay, cùng nhau uống rượu ca hát thì. đứt dây đàn Cả hai lần thì đều bị em Chân phá hỏng cho cả hai đúng là số quá nhọ mà :v
Cơ mà ông bà này đúng là ông bố bà mẹ biết quan tâm đến con cái, mỗi lần em Chân gặp chuyện không vui là lại vô dãi bày tâm sự không giống như đôi Sinh - Hà kia, lòng tự tôn của mỗi người quá cao nên...
Chuyển cảnh tiếp
Em Chân gặp em Nam ở công ty, em Chân chủ động, hớn hởn tay bắt mặt mừng vui chào em Nam cơ mà em Nam kể từ khi gặp anh Dược là đã quay phát 180 độ tình bạn với em Chân suốt 10 năm qua :v, kể ra em Nam cũng phũ thà mù quáng tin người mình thích còn hơn là tin tưởng con bạn thân, thế nên em ấy tuyên bố một câu
" Tôi cũng cảnh cáo cậu lần cuối
Cậu cũng chẳng là cái thứ tốt đẹp gì
thế nên cậu tránh xa anh tôi ra một chút.
Tôi quyết sẽ không để loại người như cậu
trở thành chị dâu của tôi đâu"
Em Chân  vào làm việc với tâm trạng ama tơ thì Lão thái thái đích thân chủ động đến tìm gặp :v Cơ mà là một người đã từng trải nên lão nên dở trò dương đông kích tây, không ép buộc em Chân phải dời ra anh Manh ngay (vì bà ấy cũng là người từng trải mà...). Cơ mà nếu chỉ đơn thuần là phía bà ấy dương đông kích tây thế thôi thì còn đỡ, đằng này vào đúng thời điểm nhạy cảm như thế này thì em Chân lại bị xuất hiện thêm một tình địch mới
Cụ thể thì tình đích này như thế nào thì mời các bạn xem phim và đón chờ tập sau nhé
Tập sau ắt hẳn sẽ là một tập hấp dẫn đây không biết là em Chân nhà ta có cách gì để đấu với tình địch không đây cùng xếp gạch ngồi đợi sub và đợi tập sau thôi  

Bình luận

tớ xem raw ở dailymoon.com thôi bạn à ::)  Đăng lúc 6-1-2016 11:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 6-1-2016 16:47:11 | Chỉ xem của tác giả
mth.mth.mth gửi lúc 6-1-2016 12:48 AM
Nhà không có ai coi phim hay sao mà sao trông vắng vẻ quá vậy ep 10 ra rồi mà chả thấy  ...

Hi, cảm ơn bạn đã tóm tắt tập phim trước nha, tóm tắt của bạn rất vui, mình cảm thấy thế, giờ thì cùng chờ sub phim từ ST iu dấu thôi.
Cơ bản là phim nhìn thì dài thời gian nhưng mà cái đuôi phim ấy có khi mất gần 20p chỉ để chiếu mấy cảnh lằng nhằng, nên chủ yếu coi nội dung chắc cũng chỉ dc 60-70p là cùng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 6-1-2016 18:02:44 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này hay quá, thích cặp đôi chính ghê.
Anh thích chị từ rất nhiều năm rồi , lãng mạn ghê.
Mà tiếc là 1 tuần chỉ có 1 tập và lại sắp hết .
Thanks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 8-1-2016 07:56:20 | Chỉ xem của tác giả
Hóng tập 10 quá, ráng nhịn đọc comment của bạn mth.mth.mth, chờ xem phim xong mới đọc
Các bạn subteam cố lên nhé
Chúc mọi người ngày làm việc cuối tuần thuận lợi vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 8-1-2016 20:58:02 | Chỉ xem của tác giả
Vào comt cái cho nhà xôm tụ

Thích đôi chính từ office girl đúng là hai ng đẹp đôi ko để đâu cho hết

Phim này mang lại cảm giác khác hẳn ~ thực sự là thỏa lòng con dân phát hờn đi đc

ủng hộ anh chị ~ ủng hộ sub team nhèo

Bình luận

Bắt tay bạn cái, mình cũng thấy thế ^^  Đăng lúc 9-1-2016 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 9-1-2016 08:15:02 | Chỉ xem của tác giả
Ôi sau bao ngày chờ đợi

Cuối cùng ep 10 cũng ra rồi, thích quá đi

Yêu ST quá, tải về và xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 9-1-2016 09:02:45 | Chỉ xem của tác giả
mth.mth.mth gửi lúc 6-1-2016 12:48 AM
Nhà không có ai coi phim hay sao mà sao trông vắng vẻ quá vậy ep 10 ra rồi mà chả thấy  ...

phim này hay mà không hiểu sao không hot
chắc vì là do diễn viên không hot ấy
mình đăng bài pr lên fanpage mà cũng không có ai ủng hộ cả
phim này la tiếng phồn thể nên st dịch khó khăn
thường phim sẽ lên vào thứ 4 hoặc t5
mọi người xem có thể viết review để tớ đăng lên fanpage
mặc dù hi vọng mong manh những cũng muốn tăng số trang trên thread
Gửi bài tại đây: https://goo.gl/RJS2Ym

Bình luận

k có gì ^^  Đăng lúc 9-1-2016 01:15 PM
thanks bạn nhìu nhé, vui quá cơ ^^  Đăng lúc 9-1-2016 01:12 PM
thấy rồi ^^ https://www.facebook.com/kitesvndotcom/photos/a.948730135138732.1073741898.354993114512440/1098348946843516/?type=3&theater  Đăng lúc 9-1-2016 01:12 PM
https://www.facebook.com/media/set/?set=a.948730135138732.1073741898.354993114512440&type=3, vào album review tìm hộ mình nha  Đăng lúc 9-1-2016 01:03 PM
ủa bạn đăng bài trên fanpage mà sao mình không thấy nhỉ, cho mình link được không?  Đăng lúc 9-1-2016 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách