Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Our Times/ Thời thiếu nữ của tôi/ 我的少女时代/ Tống Vân Hoa, Vương Đại Lục, Lý Ngọc Tỉ/ Vietsub FHD Done!

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-6-2016 19:45:03 | Chỉ xem của tác giả
hồi trước đã xem bản fancam nhưng mà được ba bữa thì... link die =="
thể loại thanh xuân vườn trường, phim này em rất thích, chỉ sao Năm tháng vội vã có Bành Vu Yến
phim rất nhẹ nhàng đáng yêu, chẳng có tẹo ngược nào, kết thúc cũng viên mãn
mình thích nhất là hình ảnh nữ chính tầm thường cả về dung mạo lẫn học hành, nó làm mình nhớ tới thời ngồi trên ghế nhà trường của mình, hồi đó hay đọc mấy truyện teen kiểu này lắm =]], nhớ tới hồi xưa cũng chơi với bọn con trai siêu quậy :v cứ bọn nó đi quánh lộn là kêu mình đi báo bảo vệ can ra giùm =]]]
...
ngay cả mối tình đầu, uhm, đơn phương của mình, là một bản trỏe trâ tựa tựa từ thái vũ àh mình học lực giỏi nên ko thích mấy anh học giỏi lắm :v mấy anh đấy lúc đó mình vẫn coi là đối thủ :v

lan man nhiều quá
pss: có ai thích kiểu tóc của Chân Tâm hơm :3

Bình luận

Kiểu nào chứ kiểu lúc đi hẹn hò giật cả mình =))  Đăng lúc 26-6-2016 09:04 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 11-6-2016 01:40:13 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là rất thích phim này luôn. Cảm ơn subteam đã dịch. Thanh xuân vườn trường thì thật sự là có khá nhiều rồi từ You are apple of my eyes, Năm tháng vội vã, Tai trái, Bạn cùng bàn,... Nhưng đa số nội dung đều khá là tăm tối, hoặc trong sáng thì kết cục 2 người cũng không đến với nhau. Vẫn thích mấy phim đó lắm nhưng hay xem mơ mộng, hường phấn quen rồi nên nhiều khi cũng muốn kiếm phim yêu đương lãng mạn lắm Đến lúc gặp được phim này thì ưng không thể nào ưng hơn. Đáng yêu có đáng yêu, buồn cũng có buồn, hài cũng có hài luôn Và lại còn ưng nhất là cái kết của phim nữa. Bạn nữ chính thay đổi cũng không phải là kiểu 1 phát từ vịt hóa thiên nga luôn, rất gần gũi. Nam chính kiểu lúc đầu thấy trớt quớt dã man xong về sau thì lại đổ rầm rầm. Dạo này thấy Hàn cuồng phim này kiểu bất ngờ ghê,  Vương Đại Lục thành soái ca trong lòng bao thiếu nữ bên đó đó

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-6-2016 08:54:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay thật, mình thích phim này nhất trong các phim về đề tài tuổi xuân của Trung Quốc. Mình quyết định sẽ giữ lại phim trong máy tính vì các nhân vật quá đáng yêu. Phim cũng rất hài hước nữa, xem nhiều đoạn không nhịn được cười.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 20-6-2016 18:50:35 | Chỉ xem của tác giả
Biết đến film này tình cờ xem tiểu phẩm của Saturday Night Live của Hàn Quốc gần đây do AOMG remake bộ phim này. Mình nghe nói film này nổi tiếng bên Hàn Quốc lắm hả mấy bạn. Mình thích vẻ ngoài nam chính film này kinh khủng, không đẹp chuẩn mỹ nam ngôn tình nhan nhản trên film Hoa Ngữ gần đây, 1 vẻ ngoài rất đặc biệt, thu hút. Cậu ý cũng giống mấy nhân vật được vẽ trong truyện tranh, cũng cái kiểu cưới nhếch miệng hay cái quả đầu bá đạo đó. Cá nhân mình thì thích film này hơn You are the apple of my eye. Mình thích cái cách nam chính cố gắng thực hiện lời hứa của mình. Mình thích cái cách cậu ấy không những là mối tình đầu mà còn là 1 cậu bạn đáng tin cậy của nữ chính. Thanks subteam đã hoàn thành 1 bộ film tuyệt vời như vậy

Rate

Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-6-2016 23:51:47 | Chỉ xem của tác giả
Xem đi xem lại thấy "thổn thức" ghê~:"< một movie mà xem mãi vẫn không chán~

Có nhiều thứ hồi đi học hổng dám làm~ giờ nghĩ lại thấy hối tiếc cả một thời hs~ cả mấy năm trời méo có kỷ niệm gì hết~

Học xong thì ký ức cũng bay biến hết moẹ~

Nhớ đc mình đã đọc bộ ‪manga‬ nào, xem ‪phim‬ nào,thích anh chị idol‬ nào... còn toàn bộ kiến thức chỉ còn chút mờ ảo~ Bạn bè thời đó giờ quên hết bà mặt mũi ra sao rồi còn đâu~

Xem phim như thấy mình trong đó một con nv phụ cũng như Chân Tâm thích Âu Dương Phi Phàm, mình cũng mê cái đẹp haha những người như Từ Thái Vũ là mình sợ vãi tè!~

“Tuổi thanh xuân của mỗi cô gái, đều có một anh chàng như vậy. Không biết tại sao, họ luôn là thành viên đội bóng rổ. Không biết tại sao, con gái toàn trường đều yêu thầm cậu ấy. Chỉ vì một ánh mắt của cậu ấy có thể đờ đẫn cả ngày.” <= chính xác là như vậy!chỉ là không phải bóng rổ mà là bóng đá

Phim nên xem!xem để sống lại những cảm xúc ‪‎thời thanh xuân‬, ‎tuổi trẻ cuồng nhiệt‬ theo đuổi ước mơ~ nhớ lại ‪‎mối tình đầu‬ trong sáng~~~

Biết thế khi còn trẻ hãy làm những điều mình thích~ Hãy như bạn học Từ~

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-6-2016 12:26:46 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi mới lại được xem một phim về thời học sinh hay đến thế. Nội dung không phải độc nhưng xem phim bị ngấm, kiểu cái tình cảm học sinh chân thành xem bị rung rinh , dàn diễn viênc cực ok, và ưng luôn cái HE. Một điểm cộng khác là nhạc phim cực cực hay, đặc biệt là bài của Hebe T_T. Xem fim xong nhớ thời học sinh

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 26-6-2016 20:02:39 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay ngẫu nhiên ghé vào kites thấy giới thiệu phim Thời thiếu nữ của tôi. Thích phim này dễ thương quá trời quá đất làm mình nhớ đến thời cấp 3. Thích thần tượng mà mong kết hôn với họ luôn
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-6-2016 21:02:35 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới xem lại 1 bộ phim của Đài Loan. Lúc xem poster không biết là có Ân Tỷ trong này. Xem phim thấy bao nhiêu kỷ niệm của thời học sinh ùa về, phim rất hay, lôi cuốn từng chút một, đã vậy còn happy ending nữa chứ. Trước khi Lâm Chân Tâm gặp lại Từ Thái Vũ, mình cũng đã hi vọng 2 người sẽ được gặp lại nhau và cũng tự hỏi ai sẽ là Từ Thái Vũ của hiện tại, lúc thấy Ngôn Thừa Húc giật mình luôn. Phim hay quá, thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-6-2016 21:53:35 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi phim hay quá!! Cặp đôi hồi cấp 3 dễ thương quá chừng!! Ước gì mình cũng có 1 mối tình trong sáng như vậy!! Cảm ơn subteam rất rất nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-6-2016 23:25:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim này làm bên Hàn loạn cả lên, đến nỗi phải mời Vương Đại Lục qua gấp.
Coi trailer có vẻ cũng hay cơ mà không biết hay đến mức nào mà họ loạn hết cả lên.
Nhưng mà lúc đầu nhìn dàn diễn viên cứ tương đây là phim Nhật cơ.

Bình luận

là phim nên xem bạn à!bạn xem rồi sẽ biết ! TT_TT nó hay lém~~~  Đăng lúc 1-7-2016 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách