Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
Thu gọn cột thông tin

[2015] Our Times/ Thời thiếu nữ của tôi/ 我的少女时代/ Tống Vân Hoa, Vương Đại Lục, Lý Ngọc Tỉ/ Vietsub FHD Done!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-5-2016 18:19:24 | Xem tất
cho em hỏi phim này đã có sub chưa thế ạ? :'( em hóng quá, tại thấy cái ost hay nên xem MV thấy được được, đang rảnh nên muốn xem :'(

Bình luận

Vietsub FHD Done!  Đăng lúc 4-6-2016 08:02 AM
Vẫn đang mần bạn nha :D  Đăng lúc 9-5-2016 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2016 19:08:11 | Xem tất
Hóng phim quá chừng chừng.
Subteam cố lên cố lên cố lên.

Bình luận

Vietsub FHD Done!  Đăng lúc 4-6-2016 08:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2016 10:04:15 | Xem tất
Ồ, sau bao ngày chờ đợi thì cuối cùng Our times cũng có sub
Mặc dù nhiều page khác đã có sub rồi nhưng vẫn kìm lòng, chờ đợi subteam của kites
Cực kỳ thích những phim về tuổi thanh xuân như thế này, và cũng thấy tiếc vì sao thời học sinh của mình lại chưa có nhiều thể loại vườn trường, thanh xuân như vậy ~~~

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2016 18:39:45 | Xem tất
hóng phim này từ khi nghe bài May Mắn Nhỏ Bé
tuy đã xem phim rồi nhưng vẫn thích down bản của Kites làm
phim về thể loại thanh xuân thì không bao giờ nhàm chán rồi
P/S: ai kéo cùng mình đi, đến tận 2GB mà tốc độ thế này không biết bao giờ mới xong ==

Bình luận

mình kéo torrent về nhanh lắm mà,tầm 20p là xong à  Đăng lúc 5-6-2016 12:23 AM
Hiện mình vẫn đang seed max tốc mà :D  Đăng lúc 4-6-2016 11:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2016 00:25:53 | Xem tất
Phim dễ thương, từ nhân vật đến nội dung, đến âm nhạc, đến dàn diễn viên từ nhỏ đến lớn.
Mà bất ngờ nhất là màn xuất hiện bất ngờ của chú Lưu Đức Hoa và anh Ngôn Thừa Húc ở cuối phim
màn gặp nhau giữa fangirl và idol thật là đáng yêu quá đi mất
Cảm ơn subteam đã làm phim này!

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2016 20:46:49 | Xem tất
Bộ phim này khiến chúng ta nhớ về một thời tuổi trẻ đầy nhiệt huyết dám yêu dám làm với tất cả lòng nhiệt thành của mình. Đó cũng là con người trước đây của Chân Tâm nhưng khi lớn lên với bao nhiêu lo âu toan tính của cuộc đời đã khiến cô trở thành con người thụ động sợ hãi. Nhưng khi lật giở những dòng lưu bút khiến cô nhớ lại con người trước kia của mình, nhớ lại mối tình đầu Từ Thái Vũ đã khiến cô có thêm sức mạnh và sồng lại với lòng đầy nhiệt huyết của tuổi trẻ một lần nữa.
Một câu chuyện thời học sinh rất đặc trưng, hai bại học Chân Tâm và Thái Vũ vì muốn chia rẽ Mẫn Mẫn và Âu Dương đã khiến hai người bọn họ xích lại gần nhau hơn.
Bất ngờ của phim là cò sự tham gia của các diễn viên nổi tiếng làm khách mời như Lưu Đức Hoa ở cuối phim khiến khán giả đầy bất ngờ.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-6-2016 17:24:59 | Xem tất
Ôi thấy thread có vietsub là em phải đăng nhập để bình luận
lần đầu biết đến film là mấy cái trailer quảng bá bên Hàn, coi xong là em phải mò mẫm tìm chỗ sub thành ra xem phải bản fancam ở rạp.
bữa nay lên đây thấy có vietsub HD ở Kites em mừng rớt nước mắt ((
Xin review cảm nhận về phim của em:
Thực sự là em xem rất nhiều phim về thanh xuân nhưng mà các phim em thấy ấn tượng chắc cũng chả đến 1 bàn tay cơ mà Our Times với em thực sự cực kì siêu siêu siêu hay .
em thấy phim rất thực tế, nên xem thấy rất gần gũi.
Dàn diễn viên chuẩn mà lại hợp vai, cảm giác như đang theo dõi câu chuyện có thật vậy.
Tuổi trẻ là vậy, ai chả thích những anh bạn đẹp trai thể thao giỏi nhưng chúng ta lại rất dễ cảm nắng những cậu bạn bên gần bên mình. Nhưng mà vì trẻ con nên cứ giữ mãi mà không nói ra hay do sợ xấu hổ, đến lúc chia xa mới thấy hối tiếc. Thật hay nếu như như Chân Tâm và Thái Vũ cùng chắc chắn về tình cảm và nói ra...nhưng để khi họ gặp lại nhau sau bao nhiêu năm lại hay hơn. Nếu họ thành đôi từ trước thì có khi lại gặp nhiều vấn đề như các cặp đôi trong My Old Classmate hay Back In Time.
Ngoài ra thì film có những tình tiết rất hài hài cute nữa.
Chắc nhiều bạn cũng thấy mình giống Chân Tâm vẻ ngoài bình thường, học hành cũng bình thường, suốt ngày mê mấy anh zai thần tượng, thích cậu bạn nổi tiếng quá ngoài tầm với. Khác ở chỗ là mình cũng muốn có một Từ Thái Vũ mà ko có T^T
À xem xong phải nói là Từ Thái Vũ - Vương Đại Lục hút thật. Kiểu nghĩa khí, mạnh mẽ mà nh lúc lại cực ấm áp

p/s: có được đăng ảnh trong comment không ạ? Nếu không ad báo em em clear link ảnh đi ạ :3
Quên mất, cảm ơn subteam rất nhiều ạ, mọi người vất vả rồi <3 cảm ơn cả những bạn tốt bụng đã giữ seed cho con bé để nó down được phim chỉ trong có 20' ))

Bình luận

dạ, e cảm ơnnnnnn (>w<)  Đăng lúc 7-6-2016 09:25 PM
Mình "gia cát lượng" là bạn khá dễ thương, đáng yêu <3 Từ Thái Vũ của bạn sẽ sớm hiện hình thôi :)) P/s: Mình thích cái áo của bạn =]]  Đăng lúc 7-6-2016 03:09 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-6-2016 18:30:51 | Xem tất
không xem sub của nơi nào khác, chỉ 1 lòng đợi sub của kites, cũng coi như là không bỏ công
mới đầu hóng phim này vì có "may mắn nhỏ bé" của Thị Lùn, cộng thêm kiểu thanh xuân học đường chưa bao giờ hết hot.
có những đoạn cười muốn lật bàn đồng thời cũng có rớt hết nước mắt.
tuổi học trò mà, cho dù trải qua bao nhiều chuyện, sau này quay đầu nhìn lại đều không hối tiếc.

Thanks ST

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2016 09:14:37 | Xem tất
cảm ơn subteam đã hoàn thành dịch bộ phim này
big big bigggg like nha ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2016 19:15:07 | Xem tất
Bữa mò phim này coi mà không biết st nhà mình có sub rồi, giờ down về xem lại lần nữa.
Phim dễ thương, trong sáng. Khúc bạn nữ chính ngồi đọc thư mà mình cũng rơm rớm theo. :'(

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách