Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14169|Trả lời: 18
Thu gọn cột thông tin

[2015] Orange/オレンジ/Mứt cam - Tao Tsuchiya, Kento Yamazaki, Ryo Ryusei | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-10-2016 11:44:50 | Xem tất |Chế độ đọc
MỨT CAM

Tên phim: Orange
Tên tiếng Nhật: オレンジ
Đạo diễn: Kojiro Hashimoto
Biên kịch: Ichigo Takano (manga), Arisa Kaneko
Quay phim: Atsuhiro Nabeshima
Ngày công chiếu: 12, tháng Mười Hai, 2015
Thời lượng: 139 phút
Thể loại: Tình cảm, Viễn tưởng
Nhà phân phối: Toho
Ngôn ngữ: Tiếng Nhật

Nội dung:

Naho Takamiya (Tao Tsuchiya) là một học sinh năm 2 Trung học 16 tuổi. Mùa Anh đào năm ấy, Naho Takamiya nhận được một bức thư do chính mình gửi từ 10 năm trong tương lai. Trong thư, cô viết mình thích học sinh mới chuyển đến Kakeru Naruse (Kento Yamazaki). Vì Kakeru Naruse ở tương lai thực sự quá đau buồn và hối hận về cái chết của mẹ năm 16 tuổi nên một năm sau đó cậu ấy cũng chết. Cho dù Naho Takamiya đã 26 tuổi, nhưng cô vẫn luôn trăn trở về Kakeru Naruse.

Với những cảm nhận về 10 năm tới, Naho Takamiya đã hành động như thế nào để thay đổi tương lai của mình.

- Dựa trên series truyệt tranh "Mứt cam" của Ichigo Takano (xuất bản lần đầu vào tháng Tư năm 2012 phát hành trong tạp chí Truyện tranh Bessatsu Margaret).

- Bộ phim bắt đầu quay vào cuối tháng Tám năm 2015 ở Matsumoto, Nagano Prefecture, Nhật Bản và kết thúc vào tháng Mười năm 2015.

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
WuLanXiang + 5 đã xem
AvriL + 5 tengkiu e :*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-10-2016 11:45:50 | Xem tất
J-zone subbing team
Leader: AvriL
Translator: tlijnh, Trâmcollen
Editor: Vẹo
Timer: chodom527
TS-er: Vẹo
Encoder: [Y]ang
Poster: Atula1997
Uploader: [Y]ang
Download free at:  http://kites.vn

Bất kỳ comment nào hối sub hoặc đòi hỏi link down, phim sẽ bị hoãn lại vô thời hạn
mà không cần phải báo

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-10-2016 11:47:11 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2016 20:21:19 | Xem tất
Olala, hàng nóng về rồi. Cảm iwn subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2016 20:36:20 | Xem tất
Cảm ơn subteam. Phim hay lắm ạ. Tui rất thích Kento Yamazaki nên đang đi lùng phim của bạn ấy coi đây. ))

Bình luận

mình cũng đang thích Kento, cũng đang đi lùng phim của ổng :D  Đăng lúc 12-4-2017 08:01 PM
Kento nhiều phim lắm. Mấy năm nay fim Nhật toàn Kento đi đâu cũng thấy mặt :))  Đăng lúc 16-10-2016 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2016 10:36:39 | Xem tất
Hô ho mấy tháng trước thấy còn có anime giờ cũng có sub luôn movie subteam quả là cao tay.  
Tuôi là tuôi thích cái ông nam chánh lắm đi đâu cũng gặp ổng hét nha~~~
Cảm ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2016 11:37:04 | Xem tất
Không có bản SD hả subteam, mình rất thích HD nhưng ổ cứng mình không cho phép quá nhiều HD!
Thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2016 18:53:51 | Xem tất
Phim đưa ra lý thuyết về việc thay đổi quá khứ khá thú vị, tuy bạn có nhiều điều hối tiếc nhưng không thể thay đổi hiện tại chỉ có thể thay đổi tương lai ở một thế giới song song mà thôi. Xem phim mà thấy Kakeru thật là may mắn khi có được tình yêu của Naho và tình bạn chân thành của những người bạn thân thiết. Trong đó mình khâm phục nhất là Suwa mặc dù cũng cùng yêu Naho nhưng cậu thật là một người bạn trung thực và thẳng thắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-12-2016 06:33:11 | Xem tất
Phim hay, mặc dù thích Kento nhưng các phim trước của bạn ấy xem xong rồi không để lại ấn tượng gì.
Cho đến phim này thì diễn xuất của Kento tốt hơn rất nhiều, biểu cảm cũng linh hoạt hơn.
Hy vọng sau này bạn có nhiều tác phẩm hơn hơn nữa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2016 23:36:37 | Xem tất
Cảm ơn subteam nhìu
Phim hay lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách