Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] One Minute More/ Anh người yêu và bạn cún/ 我的男友和狗/ Trương Quân Ninh, Hà Nhuận Đông/ Vietsub SD+HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-10-2015 17:34:51 | Chỉ xem của tác giả
Hic, mình chưa down cũng chưa xem gì cả, thấy chị Ninh thì vào hóng.
Cơ mà sao có vẻ kết buồn hả mấy bạn?
ANh chị này đẹp đôi quá đi mất, chị Ninh mình kết từ lúc phim Thời gian đẹp nhất gì đó, chị quá thanh toát, đẹp thanh tao sang trọng.
Ôi đẹp quá.
Xem trong VTThiên thấy chị còn đẹp hơn PBB cơ, trẻ trung, mi nhon, săn chắc

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-10-2015 00:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy Hà Nhuận Đông là phải chạy vào hóng ngay. Lại còn đóng cặp cùng Trương Quân Ninh
Cơ mà đọc cái plot có vẻ không hợp gu của mình rồi.. Hơi nhẹ nhàng quá thì phải T.T Ui ui...
Cơ mà nhìn tấm poster cũng phân vân quá ta..

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 11-10-2015 18:27:46 | Chỉ xem của tác giả
Điều đầu tiên phải nói đến là Trương Quân Ninh thật là vô cùng xinh đẹp xinh kinh khủng ý Rila cũng đáng yêu nữa. Phim thì khá là nhẹ nhàng, không quá nhiều tình tiết cao trào, giống như mọi phim về tình cảm giữa người và động vật thì em thú cưng nào đến phút cuối cũng phải hy sinh. Lúc Rila bị ốm thương Rila kinh khủng. Lúc đầu cái anh ở chỗ làm là kiểu đểu giả các thứ ai ngờ anh chỉ là 1 nhân vật lướt qua bộ phim xem quá nhiều phim cẩu huyết rồi nên xem cái phim gì cũng phải nghĩ theo cái hưởng đau khổ nhất mới chịu được mà quên mất em Rila mới nhân vật chính của toàn câu chuyện Cảm ơn subteam đã sub phim không thì lâu lâu lắm mới được nhìn thấy Ninh xinh đẹp

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách