Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Người tình kim cương/克拉恋人/Bi Rain, Đường Yên, La Tấn, Địch Lệ Nhiệt Ba: Vietsub Ep 68 END Completed

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 31-8-2015 13:08:13 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 13-4-2015 01:38 AM
C-zone Subbing Team
Project Leader: sis_wanabe
Translator: mint.doli, jejejung, wanhca, loolee,  ...

Trời ơi, cái thời đại này nó mới chuyển ngôi cho nam thứ rồi ạ, phim gì mà nam thứ là đá nam chính để dành lấy nữ chính rồi rốt cuộc ko biết anh nam chính đi về đâu vầy nè !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 1-9-2015 10:10:33 | Chỉ xem của tác giả
Thích đôi Cao Văn Lôi Dịch Minh dã man.
Tự dưng quay ngoắt nam thứ thành nam chính k chấp nhận nổi T__T
Khổ thân a Bi đã bị đẩy thêm mấy chục tập mà còn mất cả nữ chính luôn :<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 9-9-2015 23:38:50 | Chỉ xem của tác giả
chưa coi hết phim nhưng nghe cái kết thì ko biết nóng máu hay vui nữavui vi mình cung thix cap dôi bestfriend đến với nhau ma cung buồn cho a Bi..nói chung là phim làm tá hỏa...đã vay còn tính lam movie same casts sốc thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 20-9-2015 14:16:44 | Chỉ xem của tác giả
Thật không thể tin nổi là mình đã xem hết 68 tập của phim này Thực ra thì nói xem hết cũng k đúng toàn tua vì theo dõi trên facebook cũng biết kết cục thế nào rùi mà
Đúng là lần đầu tiên trong lich sử phim ảnh nam chính thành nam phụ, cái này quá ư là chuẩn :-bd
Thực ra xem phim này thì thích những diễn viên phụ là chủ yếu thôi vì diễn tự nhiên lắm ý. Chứ MĐ với TL xem cũng hơi bình thường không có điểm gì đặc sắc lắm. Vì mình thấy đa số phim nào cũng kiểu thế thế mà diễn xuất của diễn viên k đa dạng, có một màu như ĐY nên xem hơi bị nhàm. Vẫn là cái cô gái hiền lành từ tế, tử tế đến mức đi chăm sóc nyc của ny xong còn bị ngta hại nữa. Đây chả biết gọi là ngây ngô ngây thơ hay đần độn nữa
Phim quá nhiều tuyến diễn viên, hơi dài và xem hơi đuối. Một tình tiết thôi mà số lượng thời gian khá nhiều. Dẫu vẫn biết mỗi nhân vật đều có những chức năng riêng cơ mà nhiều lúc thấy hơi tràn lan vì cốt truyện dài. Rồi đúng là tác giả rất biết làm cho khán giả tức vì các nhân vật không thành đôi
Nói đến nhân vật phụ thì mình thích nhất là Cao Vân. Trời ơi người đâu mà xinh dã man, không hiểu sao nhìn cứ có một chút cảm giác hình bóng của Phạm Băng Băng. Nhưng Cao Vân đúng là dễ thương đáng yêu quá sức. Cô diễn không hề quá một chút nào. Nhân vật đó là ngôi sao đỏng đảnh, mạnh mẽ nhưng bên trong lại mỏng manh cần người khác che chở. Cô yêu LDM, yêu say đắm, yêu tha thiết không quên được, điều đó không có gì ngạc nhiên vì LDM là nhân vật hoàn hảo mấttttt.

Nhân vật lịch sử phim ảnh Lôi Dịch Minh, là nhân vật mình cũng rất rất thích. Nếu nói đến nhân vật thì đúng là hoàn hào của các câu chuyện. Kiếm đâu ra anh chàng vừa đẹp trai, vừa tốt bụng hết mình vì bạn bè rồi người yêu, thành đạt và đáng yêu đến như thế. Tuy anh không giàu có như Tiêu Lượng nhưng nói thẳng ra làm bác sĩ, lại còn bác sĩ phẫu thuật thì ai bảo là anh nghèo ở đây. Hình mẫu hoàn toàn là hoàn mĩ chả chê được luôn. Ấy thế mà con gái cứ gọi là nườm nượm vây quay. Hết Cao Vân rồi Phương Văn Hy, toàn những cô tốt đẹp cả mà không chon cứ khư khư Mễ Đóa làm gì cơ chứ. Xem mà cũng tức đó mà Còn nói về diễn xuất của nhân vật này thì không chê vô đâu được, đáng yêu, dữ dằn, rồi đủ các trạng thái quá chuẩn luôn Chả hiểu sao mình còn thấy anh này trông hơi giống Kwon Sang Woo nữ có ai thấy giống hem ạ

Nhân vật tiếp theo mình thích còn là Thẩm Tổng. Người đâu mà menly dễ sợ ha Rồi cái cách anh tiếp cận gần gũi với Cao Vân cũng cuốn hút lắm chứ... Mỗi tội tiếc là tập cuối mình thích xem gì đó kiểu giữa Cao Vân với Thẩm Tổng cơ mà không có

Tóm lại là xem phim này thích nhất tuyến nhân vật phụ nhất và chính xác là down 1 đống về xong chỉ toàn tua đến các cảnh có Cao Vân - Lôi Dịch Minh, Lôi Dịch Minh - Phương Văn Hy, Cao Vân - Thẩm Tổng

Lời cuối em cũng xin cảm ơn Subteam luôn ạ, các bác chịu khó thật đấy tận 68 tập ngày nào cũng ra rồi biệt màiiiiii Subteam là nhất ạ Subteamjjangggggg

Bình luận

Đồng ý với bạn đó, mình cũng thấy nản Đường Yên lắm rồi, và cái kết thì thật là ... á khẩu luôn :v  Đăng lúc 9-11-2015 02:22 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
CCN_MyLove + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 20-9-2015 20:16:15 | Chỉ xem của tác giả
Chưa thấy bộ phim nào nản như bộ này.chả biết Bi Rain đóng vai trò j nữa.xem bỏ giữa chừng vì tình tiết chán,lặp đi lặp lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 22-9-2015 09:24:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay không cả nhà ơi, happy end không? Cơ mà 68 tập nó dài lê thê làm mình phân vân nhảy hố quá. Mà trang phục trong phim đúng là đẹp nhỉ? Không biết nội dung có cuốn hút không nữa, lâu rồi mới coi của anh Bi từ sau Ngôi nhà hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 27-9-2015 06:23:04 | Chỉ xem của tác giả
xem xong phim này thì tâm lý là cực kì phản đối mấy cái dự án hợp tác Hàn Trung, lúc đầu cứ nghĩ là ít nhiều gì diễn viên bên Hàn cũng cố học thoại bằng tiếng Trung, hóa ra là mạnh ông nói gà, mạnh bà nói vịt, thế này thì cảm xúc ở đâu mà diễn cho hay dc. phim quá dài, bây giờ làm phim chỉ nên tầm 30-40 tập thôi, kéo dài lê thê thì thể nào cũng nhảm, nam chính bị đẩy lùi thành nam phụ ko sao cả nhưng chí ít cũng nên có thời gian, gì đâu mà đùng cái 2 tập cuối nữ chính quay qua yêu nam phụ lẹ vậy ko bít, xem chỉ vì Cao Văn. Dù sao thì cũng rất biết ơn subteam khi cố gắng đến 68 tập, ko thì lấy đâu ra Cao Văn mà coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 15-10-2015 01:35:39 | Chỉ xem của tác giả
xem phim vì Đường yên đấy nhưng mà đúng là chậc
chưa thấy bộ phim nào nội dung nó lại cẩu huyết như phim này Đường à bao giờ người mới bớt chọn mí vai bánh bèo cho em đỡ đau lòng :'(
Yêu nam chính 67 tập tập cúi về đội nam phụ ... không sao em ship Tấn - Đường :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 26-10-2015 18:06:45 | Chỉ xem của tác giả
Chị ĐLNB xinh thật mà đóng cx ổn , hứa hẹn sau này sẽ trở thành dv sáng giá đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 1-11-2015 09:30:09 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết hữu ích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo