Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[2015] Năm tháng vội vã 2 - Đã lâu không gặp/匆匆那年 好久不见/Trương Bân Bân, Vương Manh Lê, Kim Trạch Hạo - Vietsub Ep 15 + 16 End HD done

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-1-2016 23:18:04 | Xem tất
Ngóng dài cả cổ h phim mới ra xem phần 1 từ điện ảnh cho tới truyền hình. Xem hết xem tuốt. KO bỏ 1 khoảng khắc nào huhuhuhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2016 00:05:36 | Xem tất
Phim hay quá. Đầu tiên không thích dàn cast này lắm. nhưng xem cũng quen dần...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2016 22:53:57 | Xem tất
Kiều Nhiên đừng đứng nhìn nữa khổ quá, làm gì đi chứ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-1-2016 08:46:59 | Xem tất
Trần tầm tính cách đúng kiểu nhân vật ghét nhất ngoài đời, Phương Hồi thì mù quáng trong tình yêu như trúng bùa ngải, Kiểu Nhiêu đúng kiểu hiền lành, tốt bụng lúc nào cũng chỉ làm người đứng nhìn người mình thích từ xa. Xem phim này thấy tốt nhất trong nhóm bạn chơi với nhau không nên yêu nhau, nếu đến được với nhau thì tốt chứ chia tay xong cả người trong cuộc lẫn những người bạn xung quanh đều thấy khó xử.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-1-2016 18:55:49 | Xem tất
Phần 2 có bao nhiêu tập và lịch phát sóng thế nào vậy các bạn?

Bình luận

Mỗi tuần chiếu hai tập vào chủ nhật và thứ 2. Sẽ có sub 2,3 ngày sau đó nhé bạn. ^^ Phần hai này cũng có 16 tập như phần 1  Đăng lúc 12-1-2016 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 20:52:42 | Xem tất
ố, sao poster phim này giống kiểu sassy go go của hàn quốc thế nhỉ???
Chưa xem nên không biết nd thế nào cơ mà dàn diễn viên trẻ đẹp đóa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2016 18:25:11 | Xem tất
Xem mấy tập đầu mình hơi thất vọng..
Trần Tầm già quá, nhìn mặt chắc già bằng mình luôn bạn diễn viên này sinh năm bao nhiêu vậy subteam ơi?
Dương Lặc và Bành Vu Yến trong phần 1 và bản ĐA cho mình cảm giác rất khác so với sự thể hiện của Trần Tầm trong phần này. Xem bực mình TT nhưng không thấy ghét. Còn phần này thì mình thấy ghét thật sự. Khi trẻ có thể quyết định sai lầm, có thể cho là do dự, nhưng lần này mình thấy là rất bạc bẽo và vô trách nhiệm.
Phương Hồi, vốn mình không thích lắm nhân vật này vì cảm giác không thực lắm. Phương Hồi trong phần này mình càng không thích vì cảm giác là cứ cố cho Trần Tầm thấy mình còn tình cảm nhưng mình kiên cường lắm. Có thể PH muốn tìm cách tốt nhất đối mặt nhưng vô tình lại làm TT do dự hơn và hủy cả đám cưới.
Thích nhất cặp Triệu Diệp.
Haiz. Đợi xem đến cuối thì kết sẽ như thế nào đây.. Mong Kiều Nhiên quen một cô gái hoàn toàn mới chứ không về với PH. TT và PH, e sẽ lại đổ vỡ, niềm tin dựng lại từ một đống đổ nát thật không dễ.. Mình ủng hộ 2 bạn đó gặp 2 người mới khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-1-2016 12:46:27 | Xem tất
[C-zone].Nam.thang.voi.va.2.Ep05.HD.KITESVN.COM.mkv

[C-zone].Nam.thang.voi.va.2.Ep06.HD.KITESVN.COM.mkv

Link torrent trang 1!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Vẹo + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo