Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] Mình yêu nhau đi / We are in love | Kiều Nhậm Lương, Từ Lộ, Lâm Tâm Như, Nhậm Trọng, Choi Si Won, Lưu Văn | Vietsub E12 END SD/HD

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-5-2015 09:41:37 | Xem tất
Có Kiều Nhậm Lượng với Mã đại gia thì nhất định phải đặt gạch hóng rồi
cơ mà We got married của Hàn bị dàn dựng quá, thấy hơi màu mè
hi vọng là show này sẽ khác.
Thanks Subteam nhiều nhiều

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2015 14:26:26 | Xem tất
Từng xem chương trình này bản Hàn và mình cảm thấy yếu tố kịch bản trong chương trình này khá cao, nên mình cũng không hy vọng gì nhiều ở bản Trung, chỉ hóng xem chị Lâm Tâm Như thể hiện cá tính ngoài đời thật của chị ấy như thế nào (dù chắc chỉ là một phần nhỏ).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2015 14:37:36 | Xem tất
hana_kimi_91 gửi lúc 27-4-2015 06:57 PM
we got married phiên bản global đây ư?
cả 3 cặp đều hóng, mình xem cặp Choi Si Won, Lưu ...

Ủa đây là wgm hả??????nãy giờ mình tưởng là film, đọc cmt của bạn mới bít wgm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2015 17:04:41 | Xem tất
Mong chờ sub của anh Kiều Nhậm Lương ) xem raw đã thấy đáng yêu rồi mà/

Hai đôi còn lại cũng xem rồi cơ mà thấy hơi cứng, k biết là có phải do mới gặp nhau k

Hóng hóng subteam, cảm ơn mng trước nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2015 21:38:27 | Xem tất
mới chỉ xem của cặp Siwon -Lưu Văn nhưng thấy dễ thương hết sức đúng kiểu trai tài gái sắc, xứng đôi kinh khủng tự nhiên lại muốn ô Won cưa được chị mà Lưu Văn đáng éo quá luôn, rất thiệt tình nên mình thấy đôi này tự nhiên ^^ chắc coi hết các cặp khác quá, cũng muốn xem cặp của chị Lâm Tâm Như nữa ah ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 18:25:41 | Xem tất
Trời ơi thanks subteam nhá vừa xem ep 1 trên Vivo, đôi Tử Lộ- Kiều Nhậm Lương đáng yêu dã man luôn. Dẻo mỏ r bá đạo tổng tài

Em là em ngồi hóng tiếp trời ơi mê quá-_)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 22:05:58 | Xem tất
We Are In Love - E01 - HD

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

ad ơi, cho mình hỏi bài Kimi hát tặng Lộ Lộ tên là gì vậy  Đăng lúc 19-5-2015 07:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 22:08:40 | Xem tất
Mình Yêu Nhau Đi - E01 Vietsub Completed!

Have fun!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 09:00:10 | Xem tất
oaoa thank subteam nhiều, cứ lo k ai làm sub show thì k ngắm đc zai nhà trọn vẹn, ơn giời subteam đây rồi
nói thật ngay từ tập đầu này đã thấy yếu tố kịch bản nặng quá rồi, lão ngựa nhà này thuộc hàng nói tiếng trung cũng thuộc hàng top trong nhóm mà, thua mỗi bộ 3 gengmiry thôi, thế mà lại còn bị lừa, điêu vãi, mà kịch bản thì y hệt đoạn teuk gặp sora, cũng bị mấy ae tốt bám càng phá k khí, chẳng chịu đầu tư kịch bản mới j cả
haizzz, thôi biết thế, cắm đầu ngắm zai thôi vậy

Bình luận

ông Mã chỉ nói được 1 chút thôi bạ nạ khôg giao tiếp đc đâu  Đăng lúc 10-5-2015 10:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2015 11:17:41 | Xem tất
Dạo gần đây thấy các show gì của Hàn cũng được Trung mua bản quyền về làm lại,nhiều lúc thấy bội thực ghê Từ hồi Bố ơi,Mình đi đâu thế ? bản Trung,tiếp là Running Man,rồi Siêu Nhân Đã Về rồi Real Men, giờ lại là We Got Married...Nhiều lúc thấy hay hay nhưng nhiều lúc cũng thấy chán chán...Mua về rồi làm lại,rồi lại bị so sánh,miệng lưỡi mấy thánh trên netizenz cũng không phải dạng vừa đâu.
Anyway,nói dông nói dài rồi cũng vào vấn đề chính.Thực ra mình không có ý định xem bản này ngay từ đầu vì WGM bản Hàn chiếm vị trí lớn trong mình...Mình xem chúng ngay từ đầu, từ Andy-Solbi.Adam couple ,Khuntoria, h là Jong Hyun-Yura với Jong Hyun-Seung Yeon...Tuy có một số nơi nói họ có kịch bản nhưng mình mặc kệ, có thì sao chứ,ít ra khi tham gia chương trình, những đôi mình yêu mến đều đặt cả tâm trí vào chương trình,khiến mọi người khi xem phim đều cảm thấy họ như là cặp đôi yêu nhau vậy...Mình cũng như cơ số người, đều mong muốn những đôi đó khi ra ngoài show sẽ công khai ,dù là bạn bè hay anh em cũng được chỉ cần họ còn nghĩ đến nhau là được rồi
Còn bản Trung,thật tình cờ khi mình vào 1 page trên fb,có một link dẫn mình tới couple Kimi-Từ Lộ,ấn vào đó,thế là xem rồi phát sốt luôn Trời ơi ,hai người họ phải nói làm trái ngược nhau luôn...Anh cung Thiên Bình,sinh năm 1987,yêu phải 4,5,6,7,8 mối tình rồi,có thể nói là dày dạn tình trường,con gái biết gì, nghĩ gì anh hiểu hết...Còn em,cung Ma Kết,xinh xắn,đáng yê, hơn anh 7 tuổi ,sinh năm 1994,kinh nghiệm tình yêu bằng 0...Họ gặp nhau,ngay  tập đầu đã hài rồi, làm đổ nước vào váy em,dọa em, bá đạo bảo em phải làm theo 4 yêu cầu của anh...Anh thì vồ vập ngay từ đầu,em e thẹn, ngại ngùng...Họ cứ từ từ từ tiến tới gần nhau..Phải công nhận là đài này chọn đôi hợp dã man con ngan à ..I LIKE IT !!!!
Mình xem thì cứ xem thôi, cũng giống như bản Hàn, không trông mong gì nhiều,nhưng mà xem mấy ảnh " phía sau hậu trường " thì thấy 2 anh chị "tình như cái bình " luôn à,GATO hết sức
p/s : vừa xem tập 3 xong anh Kimi hợp lực với Gui Gui làm chị Từ Lộ ghen, xem xong ức quá à

Bình luận

bạn ơi, bạn xem tập 2+3 của đôi Kimi - Lulu ở đâu vậy, cho mình xin link được không :)  Đăng lúc 14-5-2015 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách