Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Mị Nguyệt truyện/羋月傳/Tôn Lệ, Lưu Đào, Tưởng Hân, Mã Tô, Cao Vân Tường,Phương Trung Tín, Hoàng Hiên (Vietsub Ep 81 END)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-11-2015 00:45:18 | Chỉ xem của tác giả

Vietsub Trailer (9 phút) của Mị Nguyệt truyện
http://dai.ly/x3gx84c

Vietsub OST đầu phim
Trăng Tròn - Trần Tư Tư

Vietsub OST cuối phim
Y Nhân Như Mộng - Hoắc Tôn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-11-2015 14:06:57 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên "Mị Nguyệt truyện" tham gia talk-show tuyên truyền phim

cre: fb

Bình luận

y chang LGB luôn ấy @tranthuydung94 :D  Đăng lúc 27-11-2015 12:09 AM
là đài bắc kinh phải không nhỉ, lần trước xem show tuyên truyền phim LGB cũng giống y hệt vậy  Đăng lúc 26-11-2015 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-12-2015 12:54:47 | Chỉ xem của tác giả

Source: Weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-12-2015 17:52:50 | Chỉ xem của tác giả
Hóng mãi phim, giờ mới có, ủng hộ steam, cảm ơn steam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 1-12-2015 17:57:07 | Chỉ xem của tác giả
Ôi 2 ep đầu Mỵ Nguyệt rating khủng quá ))
Lang Gia bảng cái gì cũng hot, chỉ rating là lẹt đẹt, những tập hot nhất cũng vẫn chỉ 1.x. Nương nương tái xuất, còn chưa xuất hiện rating đã lên tới 1.5-1.7 rồi
Cứ đà này đến cuối năm thì mấy phim đài quả xoài sẽ bị ép cho không ngóc đầu lên được, hết Lang gia bảng sang đến Mỵ Nguyệt

Bình luận

nhưng hơi chán xíu là xoài nó hổng làm tuyên truyền cho mấy phim này đâu mà:)) dạo này cái Day day up xem cũng ok:D  Đăng lúc 1-12-2015 10:25 PM
Vân Trung Ca với Tần thời minh nguyệt bị đè vỡ đầu hết rồi :))  Đăng lúc 1-12-2015 07:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-12-2015 18:28:44 | Chỉ xem của tác giả
xem 2 ep đầu mê tít luôn, Tôn Lệ chưa xuất hiện nhưng mà 2 ep đầu đã thu hút quá rồi
có bạn nào biết tên em diễn viên nhí đóng Mị Nguyệt lúc nhỏ không?
ôi thôi nhìn mặt em ấy cute không thể tả, chỉ muốn bay vào nựng cái mặt phúng phính ấy thôi
nửa cuối năm nay toàn phim hay được đài Đông Phương chiếu, từ Lang gia bảng đến Mị nguyệt truyện phim nào cũng thu hút cả

Bình luận

Lưu Sở Điềm  Đăng lúc 1-12-2015 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-12-2015 19:09:01 | Chỉ xem của tác giả
năm nay thấy ưng đc Lang Gia Bảng rồi Mị Nguyệt truyện. kites có làm sub bộ này ko ạ. e tính chờ bản sub kites r tải về để dành
năm nay lap em hết ổ đĩa nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-12-2015 19:25:58 | Chỉ xem của tác giả
Ô Mai ơi, phim ít có dài lắm, 81 tập thôi hà .
Ân ân oán oán chồng chéo, dự là lộn mề hại tim lắm đây .
Nói chung là vì thời gian có hạn trong ngày, chắc cũng khó đu được bộ này hoàn.
Cơ mà ST ráng lên nhé. Chúc nhà mới xây thành công nè.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-12-2015 19:50:07 | Chỉ xem của tác giả
Hợ hợ 81 tập   đu phim xác định là mất mấy tháng luôn
Nhưng dù phim có dài nhường nào nhưng đặt trọn niềm tin cho Tôn Lệ. Chân Hoàn truyện 76 tập đã lấy hết nước mắt của fan gơ trong suốt 4 ngày hè đu phim liên tiếp. Xem Chân Hoàn bị lậm đến độ mỗi khi nghe Phượng Hoàng vu phi là có thể ngồi khóc ngon lành Ôi Quả quận vương của lòng tui, nghĩ lại càng đau lòng
Mong rằng Mị Nguyệt truyện sẽ thành công vẻ vang như Chân Hoàn, rating hai tập đầu quá khá luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-12-2015 22:22:27 | Chỉ xem của tác giả
Có chốn để buôn, mứng phát khóc Cứ tưởng kites sẽ ko làm bộ này cơ

Mới xem tới tập 4 thôi mà cuồng phát điên rồi. 81 tập nhưng mỗi ngày chiếu 2 tập nên chỉ tầm 1 tháng 11 ngày là hết rồi vì ngày nào cũng chiếu mà. Chỉ có điều đợi sub chắc hơi lâu chút, vì phim cổ hơn cả Chân Hoàn Truyện, chắc ngôn từ sẽ khó nhằn hơn, hihi Tuy ngày nào cũng hóng phim gốc nhưng vẫn mong được xem sub để thủng hết nội dung phim.

Mới bị cuồng quá ngồi đọc baidu, hình như vai của Tưởng Hân và Tôn Thiến bị cắt bớt hay sao í, phim nghe đơn giản phần giới thiệu nhiều.

Trước Mị Nguyệt, đang ngồi coi dở Chuyện cũ ở Thanh Đảo, có mấy diễn viên trong phim đó nhảy qua đóng Mị Nguyệt, mà toàn vai nặng kí, haha, thích quá là thích.

Lúc đầu xem trailer thấy anh Hoàng Yết trông có vẻ quá trẻ con so với Mị Nguyệt, nhưng mà xem phim thấy anh í đẹp trai quá Nhìn ko lép vé so với Mị Nguyệt chút nào.

Lúc đầu nghe nói bác Triệu Văn Tuyên đóng vai của Phương Trung Tín, ko ngờ đến cuối lại là phụ vương của Mị Nguyệt, ôi, thật buồn là bác ấy đã xong vai rồi, đóng vai vua nhìn đẹp quá, mỗi tội hơi già xíu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách