Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Mẹ Hổ Bố Mèo/ Triệu Vy, Đồng Đại Vi, Đổng Khiết [Vietsub E42->45 End]

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 10-5-2015 20:50:31 | Chỉ xem của tác giả
xem phim mình cũng ước sau này có 1 ng chồng luôn yêu, chiều, bảo vệ mình, gia đình nhà chồng tốt, coi như con gái, chăm con cho
.Nhưng người thứ 3 xuất hiện rồi, mình lại sợ xem, vì rất ghét người thứ 3 xen vào cuộc, dù biết rõ phim phải thế và đời không ngoại lệ.Cơ mà xem thế lại không muốn lấy chồng vì sợ
Nhưng nói chung mình thích cả 2 nhân vật chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 11-5-2015 10:54:52 | Chỉ xem của tác giả
Rating ngày 08/05 (ep 10 & 11). Đài ĐPTH ở vị trí thứ 1 với 1.369%, đài Thiên Tân ở vị trí thứ 2 với 0.801%

Lượt xem onl ngày 08/05/2015, film Mẹ hổ xếp thứ hai với số lượt view trong ngày là 111.380.000 lượt

P/s : lần đầu tiên có một bộ film không phải chiếu ở đài Hồ Nam nhưng lại chiếm được vị trí số một trong bảng thống kê rating, và bộ phim làm được điều này chính là film "Mẹ bổ bố mèo"

Bình luận

mong bạn cập nhật thường xuyên nha  Đăng lúc 11-5-2015 12:32 PM
hí hí, đứng thứ nhất rồi, mong rating thật cao, phim chiếu một lúc 2 đài chứ chiếu một đài thì chắc gấp đôi mấy đài kia rồi  Đăng lúc 11-5-2015 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 11-5-2015 10:59:18 | Chỉ xem của tác giả
Rating ngày 09/05 (ep 12 & 13). Đài ĐPTH ở vị trí thứ nhất với 1.192%, đài Thiên Tân ở vị trí thứ 4 với 0.695%

Lượt xem onl ngày 09/05/2015, film Mẹ hổ xếp thứ nhất với số lượt view trong ngày là 112.320.000 lượt

p/s : vậy là hôm qua cả về lượng xem trên truyền hình hay lượt xem onl thì bộ phim "Mẹ hổ bố mèo" đều vượt qua phim đang chiếu trên đài HN.

Bình luận

Đang lướt qua thấy cái ava của bạn mình phải vào comment ngay vì ava chất quá! :)) (y)  Đăng lúc 11-5-2015 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 11-5-2015 11:28:01 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua Ngày của mẹ, trên "Chuyển động 24h" của VTV1 có đề cử phim này xem đấy ^^~

Một bộ phim tươi mát cho mùa hè nhé, giữa một rừng film tình cảm nam nữ, cuối cùng cũng có 1 bộ phim tình cảm gia đình khai thác theo chiều hướng mới vậy ah, bthg film TQ toàn là nghiêm phụ - từ mẫu thôi.

Xem trailer thấy nóng lòng xem ruh, dàn diễn viên quá ổn luôn. Én Nhỏ lâu ruh mới đóng film truyền hình, làm mình hóng quá đi ah!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 11-5-2015 12:33:25 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua mình mới bắt đầu xem film
Lâu lắm mới thấy có 1 film truyền hình của Triệu Mắt To ))
Hú hú, hai vợ chồng nhà này thực ra là còn rất trẻ con, đặc biệt là anh chồng ạ
Nhắng nhít chết thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 11-5-2015 14:16:23 | Chỉ xem của tác giả
Rating ngày 10/05 (ep 14 & 15). Đài ĐPTH ở vị trí thứ hai với 1.276%, đài Thiên Tân ở vị trí thứ 3 với 0.906%

Lượt xem onl ngày 10/05/2015, film Mẹ hổ xếp thứ nhất với số lượt view trong ngày là 149.470.000 lượt

p/s : sau 2 ngày được ngồi lên chiếu trên thì hôm qua (10/05) đài HN đã đá mông em ĐP văng trở về vị trí số 2 :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 11-5-2015 18:16:57 | Chỉ xem của tác giả
Uầy, phim hay quá thể đáng, mới xem 1 tập trên Zing liền nhảy vô Kites liền
>> Biết ngay thể nào trên này cũng có mà, fan chị Vy đi đâu cũng thấy

Chị Triệu bao năm trời mới đóng 1 cái drama, nhưng được cái lần nào tái xuất cũng là một bộ phim vào thể loại hay và ý nghĩa (nhớ lần cuối là xem Kinh hoa yên vân) >> Chị biết chọn kịch bản ghê
Phim tiêu đề thật dễ thương nhưng thích hơn nữa là cái nội dung rất đời, rất thực tế mà lại sâu sắc. Mình chán ngấy những thể loại thần tượng ảo tưởng lắm rồi, vì thế, Mẹ hổ bố mèo thu hút mình ngay từ cái kịch bản

Tạo hình chị Vy trg phim cũng đẹp nữa, ra dáng một phụ nữ mạnh mẽ, hiện đại nhưng vẫn rất dễ thương (thích mấy kiểu tóc )

>> Tóm lại là cực thích phim và sẽ lên đây tám chuyện với cả nhà. Mong thread phim mình sôi động nhé ^^
Cơ mà trên mạng người ta ra đến 12 ep rồi mà phố Diều mình mới có 2 thôi nhỉ? Tưởng Kites lúc nào cũng tung hàng sớm nhất chứ ??

Bình luận

bên đài trung hôm nào cũng chiếu hả bạn?  Đăng lúc 11-5-2015 09:46 PM
Ờ, đó, bây h mình mới lọ mọ đi xem ep1 ^^  Đăng lúc 11-5-2015 09:40 PM
Ep 15 rồi bạn :-)  Đăng lúc 11-5-2015 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 11-5-2015 20:56:32 | Chỉ xem của tác giả
cứ ngỡ phim đc chiếu ở khung giờ vàng của mấy đài nổi tiếng bên trung,
vậy hóa ra là ko hải phát ở kênh hồ nam à
chưa xem nhưng cũng thấy độ phủ sóng mạnh
đợi cố làm xong hết sub xem 1 lèo cho sướng hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 11-5-2015 21:02:31 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ hai tay hai chân cho các bạn ad diều nhà mình sub phim
Lâu rồi mới thấy tỷ quay trở lại đóng phim truyền hình, mà y rằng lần nào Vy tỷ quay lại là sẽ "chất". Bộ phim ý nghĩa, không cần trai xinh gái đẹp hay những chuyện tc "sướt mướt" như motip chung của phim Hoa ngữ bây giờ, nhưng lại ý nghĩa và rất đời thực. Dàn diễn viên từ trẻ đến già, từ phụ đến chính đều diễn xuất rất ổn và tự nhiên, kịch bản không có quá nhiều sạn như nhiều phim bây giờ. Nói chung là một bộ phim rất đáng xem. Hi vọng bộ phim sẽ ngày một thành công, viu với con rết tăng vù vù lun nhé. 5TING MẸ HỔ ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 11-5-2015 21:07:29 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng coi dc tập 14, 15. Ông bạn của La Tố, như vậy mà gọi là bạn tốt hả :3 Bạn tốt mà đi dẫn đường cho tình cũ xen vào làm người thứ ba phá hạnh phúc gia đình của mình sao?
Tập này mẹ hổ vs mẹ chồng đang trường kì kháng chiến. Chắc chắn là mẹ hổ thắng
Cả Đường Lâm cũng thế. Tin chắc chiêu thức của ĐL sẽ là:dò la tình hình hai vợ chồng mẹ hổ, gợi lại kỉ niệm cũ làm La Tố rung động. Tiếp theo là về gặp lấy lòng bố mẹ La Tố. Tiếp theo đánh vào tâm lí thích làm công chúa thu phục Xuyến Xuyến. Cuối cùng sẽ tuyên chiến thẳng thừng vs mẹ hổ. Nhưng...Hổ nhà ta chắc chắn sẽ thắng
Càng coi càng yêu VyVy

Bình luận

Nghe hấp dẫn thế ^^ Thù trg giặc ngoài thế nào bà cũng xử đẹp :))  Đăng lúc 11-5-2015 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách