Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Let's Get Married/ Chúng ta kết hôn đi/ 咱们结婚吧/ Cao Viên Viên, Lý Thần, Trịnh Khải, Trần Ý Hàm, Khương Vũ/ Vietsub HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-6-2015 09:52:51 | Chỉ xem của tác giả
đã coi xong công nhận fim TQ làm về tình yêu của các cặp đôi ghép ghép đan xen như thế này hay thật fim rất hay và ý nghĩa trong fim thích bạn Lý Thần quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-6-2015 02:39:07 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu thấy Kites chuẩn bị sub phim này thì phấn khích vô cùng, vừa thấy hoàn tất là bấm vào xem ngay! Lâu lâu xem 1 phim như thế thích thật, nhẹ nhàng, lãng mạn, được cái happy ending cho tất cả mọi người.

Lúc đầu xem phim vì Báo săn và Trâu Đen, nhưng xem xong lại thích nhất cp của ss Lưu Đào, dễ thương k chịu đc. Lưu Đào trong phim là nữ cường nhân, trong công ty hay nhà đều là boss. Mỗi lần ss mắng chồng lại mắc cười lần nào cũng là vịt hoặc là mấy trứng hột vịt lộn. Được cái anh chồng nhìn rất ư là hiền, à còn cả anh đệ tử, thế là cứ xem tới cp này lại cười liên tục.

Tới cp của Khải Khải và Y Hàm, cảm thấy 2 người này dễ thương vô cùng. Lúc đầu xem k thích tính cách nhân vật của Y Hàm lắm, nhưng xem từ từ mới hiểu đó là sự thiếu cảm giác an toàn của phụ nữ, hành động như thế tuy đáng trách, nhưng đáng thương hơn. Thấy cp này cũng hợp, đều nhỏ nhắn như nhau,

Cao Viên Viên trong phim thì ôi đẹp vô cùng, đến cả khóc cũng đẹp. Mà xem 2 phim của ss, phim này và Một đời một kiếp, thấy ss phù hợp với nhân vật trầm ổn, dịu dàng, cảm thấy như tính cách thật. Cp  này còn có cả Minh Đạo là nam thứ, lâu lắm rồi mới xem phim của a, k lại vào vai vì sự nghiệp mà bỏ rơi ss Cao Viên Viên

Lúc đầu xem 1 phần là vì Lý Thần, mà xem xong k thấy có ấn tượng về cp này gì hết. Theo cá nhân mình, có lẽ vì Quách Bích Đình xuất thân từ người mẫu, nên diễn xuất thấy gượng gượng sao ấy, hay tại vì ss đẹp quá nên k thấy ấn tượng gì về khả năng diễn xuất Nhân vât QBĐ trong phim này y chang trong Tiểu Thời Đại từ phong thái, cách ăn mặc. Mặc dù trong phim vào vai nghệ sị violin, nhưng stylish đâu cần phải cho ss cái style boo-hoo, trong khi ss có body chuẩn thế, nếu cho mặc phong cách khoẻ khoắn, gọn gàng tí thì đẹp biết bao nhiêu.

Xem phim xong thấy bác biên kịch cho mỗi công việc của mỗi cp đều có liên quan đến nhau, cảm giác như sinh ra là dành cho nhau vậy. Nói tóm lại là phim hay nhẹ nhàng, phản ánh cuộc sống thực tế, xem đỡ khó chịu hơn mấy phim thanh xuân day dứt bây giờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-6-2015 07:42:19 | Chỉ xem của tác giả
Lăng Tiêu vơi Tiêu Lôi làm mình coi mà cảm đông rơm rơm nước mắt rôi lúc đến cặp Hải Tâm Đai Bằng thì thật sự khóc...phim rât hay và sâc sắc coi mà thấm thía thế nào gọi là tình yêu chi cần có duyên đúng thời điềm ta se gặp đươc tình yêu đích thực :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-7-2015 19:44:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi tựa tựa phim "Sự cố hôn nhân" của Hàn Quốc ý , cả 4 đôi cũng có tuyến nhân vật như thế, không khác tý gì luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-7-2015 20:47:22 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim kể về câu chuyện của bốn cô gái đang ở giai đoạn quan trọng của cuộc đời họ, người thì momg muốn bạn trai lâu năm ngỏ lời cầu hôn, người thì sắp kết hôn nhưng lại gặp thử thách lớn có thể làm lung lay dự định kết hôn của mình.
Còn người khác lại phải chọn lựa giữa sự nghiệp và thiên chức làm mẹ. Mình thích nhất là câu chuyện của Văn Văn và hai cha con anh Trần. cảnh vui và hỗn loạn nhất là đám cưới của bạn trai cũ và cô dâu đã làm loạn bữa tiệc như thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-7-2015 08:24:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim khủng đồng loạt lên hết vậy ta :v :v

Hóng thớt link Fshare, phim có vẻ hấp dẫn quáaaa thanks substeams nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-7-2015 09:52:25 | Chỉ xem của tác giả
Sub Team cho mình hỏi các bài hát trong phim được không ạ. Mình nghe có bài giai điệu hay lắm luôn ấy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-7-2015 15:04:16 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong lần 1 bị bấn loạn couple Tiểu Lôi với Lăng Tiêu, rất thật, rất đời thường nhưng đẹp không kém gì tình yêu trong ngôn tình. MÌnh cứ bị thích kiểu ngược ngược í nên tâm đắc cái đoạn ảnh chạy trong sân bay tìm chị lắm. Tua đi tua lại mấy đoạn của đôi này cả chục lần rồi. Xem nhiều lại thấy thích lấy chồng làm phi công ) Mấy đôi khác cũng ổn nhưng có lẽ không gần với mình lắm nên mình k có cảm nhận gì đặc biệt chăng đặc biệt không thích đôi bạn chơi violon vì mình không thích nhân vật kiểu tiểu thư ủy mị mong manh dễ vỡ như thế. Nhưng nói chung là phim hay. Dạo gần đây mình xem rất nhiều phim Trung vì chán phim Hàn và phim âu mỹ thì ít có phim mới, cảm thấy rất sâu sắc và nhiều ý nghĩa, gần với đời thực. Subteam vất vả rồi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 15-7-2015 17:01:58 | Chỉ xem của tác giả
Lưu Đào, Trần Ý Hàm, Quách Bích Đình oa toàn diễn viên mình thích

Lưu Đào từ Những cô con dâu nhà họ Khang, Ý Hàm qua bao nhiêu phim mà vẫn trẻ trung thật đáng gato mà

tạo hình trong phim này các chị cũng xinh đẹp nữa, em cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 17-7-2015 00:52:37 | Chỉ xem của tác giả
phim này thật sự là hay quá đi cả chiều ngồi xem mà k dứt ra đc
Nước phim thì quá đẹp, cảnh quay quá chuẩn, tình tiết quá hay và nói chung mọi thứ quá ư là tuyệt vời
Từng đôi từng đôi lại truyền tải những câu chuyện khác nhau. Lẽ thường tình các phim thường sẽ có những nhân vật liên quan đến nhau rồi sẽ cùng tâm sự rồi trải qua những thăng trầm cùng với nhau. TUy nhiên bộ phim lại là những cặp đôi chẳng liên quan gì đến nhau rồi mỗi người một câu chuyện để rồi tại cùng 1 đám cưới lại gặp nhau kì lạ đến như vây. Thật sự mình đã nhận được nhiều thông điệp từ bộ phim lắm, vì mỗi cặp đôi lại là một thông điệp khác nhau mà
Cảm ơn Subteam đã mang đến cho mình 1 bộ phim hay nhé
mình đang cầy 1 loạt các Chinese movie đâyy

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách