Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LovingGe4ever
Thu gọn cột thông tin

[2015] Lang Gia Bảng / 琅琊榜 / Hồ Ca, Lưu Đào, Vương Khải [Vietsub Ep 54 END]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-1-2018 12:04:04 | Xem tất
ÔI, vì Lang Nha Bảng 2 mà giờ mới đào mộ lại bộ này để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2018 23:24:36 | Xem tất
Hiuhiu thi xong có con bạn hỏi có phim trung quốc gì hay không tự nhiên nhớ đến bộ này tiện thể xem lại luôn
hơn 2 năm rồi xem lại vẫn thấy kịch tích nhớ Tông chủ với Phi Lưu thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2018 14:01:56 | Xem tất
Mấy hôm nay buồn quá nên lại lôi Lang Gia Bảng ra đọc lại chời ơi lại một bầu trời cảm xúc ngập tràn...
Tuy rằng đã là lần đọc thứ 2 rồi nhưng mà cái hay của truyện chỉ càng hiện rõ hơn thôi chứ không có mất tí ti cảm xúc nào hết TvT Cung đấu âm mưu đọc mà tức mà nhìn lại Lâm Thù, Tĩnh Vương, Nghê Hoàng,... ai cũng có nỗi đau và mất mát phải kìm nén thật sự TvT
Thế nên sau khi đọc lại truyện xong cảm xúc chưa xuống được mình quyết định chạy đi down lại phim để đi coi Mai Tông chủ và Tĩnh Vương điện hạ của lòng mình TvT Chời ạ vốn là mình chỉ thích Hồ Ca và Lưu Đào thôi mà hồi xem phim xong lại đâm ra mê Vương Khải và Ngô Lỗi dữ dội huhu TvT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2018 10:12:59 | Xem tất
Phim hay quá! Không uổng truyện chút nào. Cám ơn subteam rất nhiều ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2018 18:42:39 | Xem tất
May quá link fshare vẫn sống xem lại bộ này từ đầu mới đc !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2022 20:55:58 | Xem tất
Đúng là bộ phim đi cùng năm tháng luôn năm nào cũng phải tìm Lang Gia Bảng xem lại 1 lần cast đỉnh OST cũng mãi đỉnh Máy tính mình mới hỏng mất dữ liệu nên là bây giờ mới mò lên đi down lại phim, 1 lần nữa xin cảm ơn các bạn team sub rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2022 11:54:28 | Xem tất
huhu lâu rồi muốn xem lại nhưng link fshare mất mấy tập tiếc quá TT^TT ai còn link nào down đủ cho mình xin với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách