Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Into the woods - Khu rừng cổ tích - Anna Kendrick, Meryl Streep, Chris Pine - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 26-6-2015 17:44:53 | Chỉ xem của tác giả
vẫn nhớ có cô em trên mạng đăng stt chỉ xem phim đến 1 nửa xong đi về, không xem nốt nửa còn lại để các câu chuyện cô tích vẫn đẹp như lời kể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-6-2015 23:30:35 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim vô cùng sâu sắc, lột tả thiện trong ác, ác trong thiện rất chân thật.
Thích ý tưởng của phim, phục bác đạo diễn ghê luôn ý
Nhưng lúc xem cảm thấy hơi nản vì phim hát quá nhiều, đôi chỗ xem còn hơi khó hiểu
Phim thể loại cổ tích nhưng trẻ con chắc không xem nổi rồi Tiếc nhất là phim để cho người vợ chết, cứ cố chờ đến cuối xem bác gái có sống lại không mà không được
Chấm trên thang điểm: 6/10
P/s: trên đây chỉ là quan điểm riêng ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 27-6-2015 14:23:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim nảy có những đoạn buồn cười không thể tả nổi, cũng có những tình huông bất ngờ mà ng uôxem không nghĩ đến
buồn cười nhất là đoạn 2 anh hoàng tử bị bỏ rơi quay ra gặp nhau.
Ngừoi tốt rồi sẽ được hạnh phúc, cái gì không phải của mình thì đừng có lấy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 27-6-2015 19:28:30 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sub team nhiều nhiều nha nha
cứ kéo về đã vậy, k biết có hay hay k
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 27-6-2015 20:22:23 | Chỉ xem của tác giả
Từ hồi xem One upon a time xong lại rất thích mấy loại phim cổ tích như thế này, không quá hồng mà cũng không quá xám, vừa quen thuộc vừa mới mẻ.
Subteam vất vả rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 27-6-2015 21:13:13 | Chỉ xem của tác giả
Một câu chuyện cổ tích bao gồm các câu chuyện lồng ghép trong đó, mà các câu chuyện này đều thân thuộc với chúng ta.
Hay ở chổ tác giả đã làm các nhân vật liên kết và quen biết với nhau thông qua hai vợ chồng người làm bánh kia. Bộ phim còn là phim ca nhạc mà các diễn viên từ lớn đến nhỏ đều có cơ hội phô diễn khả năng ca hát của mình.
Trong phim cũng có các chi tiết hài hước như người thợ làm bánh rất hiền lành ngây ngô hay hai chàng hoàng tử kiêu ngạo đặc biệt là hoàng tử của lọ lem rất đa tình hay tán tỉnh lung tung, và cả chi tiết khi mọi người đổ lỗi cho nhau để tìm ra người chịu trách nhiệm cho việc của người khổng lồ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 27-6-2015 23:46:38 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn sub team!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 28-6-2015 15:52:19 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem nhưng đoán phim sẽ rất hay. mình dễ có cảm tình với mấy câu truyện cổ tích mà không phải phim hoạt hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 28-6-2015 20:25:31 | Chỉ xem của tác giả
phim này nhạc hay nhưng mà truyện cổ tích chuyển thể như này thì cũng ... không biết nói sao quá :v
nghe bảo trong bản gốc còn có cảnh Sói ... với Cô bé quàng khăn đỏ cơ >_<
cảm ơn st đã làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 29-6-2015 01:06:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích thể loại cổ tích nhưng mà không thích cái thể loại cổ tích trộn tùm lum thế này, mình xem mà phải skip liên tục rất nhiều đoạn vì quá chán, những lời bài hát trong phim cũng vô cùng chán, nói chung mình nghĩ phim này phù hợp cho lứa tuổi thiếu nhi hơn, vì nó tươi trẻ, nhịp điệu vui nhộn chứ người lớn không thể nuốt được. Cảm ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách