Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Into the woods - Khu rừng cổ tích - Anna Kendrick, Meryl Streep, Chris Pine - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-6-2015 12:51:31 | Chỉ xem của tác giả
Đang bảo lâu quá chưa coi phim tiếng anh, lùng bữa giờ chưa thấy phim nào hấp dẫn, vừa hay có ngay phim này, Chưa biết phim thế nào cơ mà nhìn poster dàn cast thấy có johnny depp là xác định phải coi rồi, tks subteam nhiệt tình,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-6-2015 15:13:16 | Chỉ xem của tác giả
Thích mấy bộ phim thần tiên, cổ tích và phù thủy như thế này.

Thấy phần giới thiệu có vẻ hay. Không biết có tình tiết gì gây cấn không nhỉ???

Bạn nào xem rồi cho mình chút ý kiến nha!

Thanks!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-6-2015 15:22:20 | Chỉ xem của tác giả
vậy là cuối phim Rapunzel vẫn chưa biết người thợ làm bánh kia là anh trai mình à
tự dưng lão hoàng tử đi lang thang trong rừng lại cảm động hôn vợ anh thợ làm bánh rồi chị vợ lại chết
mặc dù kiểu xếp đặt phim và cách các nhân vật thể hiện lời nói qua bài hát rất thú vị nhưng vẫn chưa tiếp thu nổi
một điểm mình thích là phim làm rất sát với các bản truyện gốc. Ví dụ như chi tiết hoàng tử rải keo dính để giữ Lọ Lem lại hay bà mẹ kế chặt ngón chân, gót chân của 2 cô con gái để vừa với đôi giày
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-6-2015 18:20:12 | Chỉ xem của tác giả
phải nói thật đây là một trong những fim cực hiếm m chọn đi xem rạp và tiếc tiền mặc dù diễn viên cực chất cực đẹp nhưng mình k ngấm nổi cách mix nội dung với biến hoá câu chuyện *kiểu xem xong thốt lên it ruined my childhood *. Shock nhất là anh hoàng tử đoạn cuối với bà vợ T_T bị ám ảnh pho de vờ luôn. Ấn tượng đoạn 2 anh hoàng tử thi nhau khoe múi đứng hát trên hòn đá hay núi j j . Kiểu xem fim mà dở khóc dở cười, mà vẫn chịu ngồi hết 3 tiếng xem fim mới hay T_T. Nhưng đấy là ý kiến mình thôi có khi với nhiều người lại thú vị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-6-2015 18:55:33 | Chỉ xem của tác giả
thật ra xem xong cứ thấy loạn loạn tại các truyện cứ trộn lung tung hết cả vào ấy
thích ý nghĩa câu chuyện của Lọ Lem :" yêu vì kiểu ngưỡng vọng ở xa ấy, còn gần nhau r mới nhận ra không thuộc về thế giới của nhau
thích chú Johny dã man mỗi tội nhân vật phụ quá
Red Ridding Hood nhìn giống Don Nguyễn nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-6-2015 19:14:21 | Chỉ xem của tác giả
không biết phim có hay như mong đợi k nhỉ
mình coi phim này là vì cô myrel streep
thich cô từ hồi cô đóng mamamia
đẹp phúc hậu hát lại hay <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 24-6-2015 20:18:43 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là bản thân mình không thể ngấm được phim này, không biết mọi người thế nào
Ban đầu hào hứng xem hết hẳn nửa tập vì diễn viên đẹp, hát hay nhưng xem đến nửa phim thì mình phải tua nhiệt, cảm giác nó cứ dẩm dẩm thế nào ý ><
ấn tượng nhất với đoạn hoàng tử và bà vợ ông bán bánh, xem đoạn đó cảm xúc khó tả, hâm hâm, dở dở, rồi bà vợ chết lãng xẹt -.-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 24-6-2015 20:32:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim này dễ thương lắm.
Cổ tích n trong 1. Chân lý đó là cổ tích và đời thực rất khác nhau aa.
Phủ thuỷ chưa chắc đã xấu nhất và đáng chết nhất.
Tình yêu lung linh của hoàng tử và công chúa chỉ lung linh khi không có sự cố thôi. Trước khó khăn thì dễ thay lòng đổi dạ lắm. Nhưng mà vấn đề là có quyết cùng nhau vượt qua hay không thôi.
Nói chung phim cổ tích dành cho người lớn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 24-6-2015 21:10:55 | Chỉ xem của tác giả
ôi thần tượng Maryl Streep của cháu!!! Mong phim cô từng ngày mà )) Nữ hoàng Prada
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-6-2015 08:45:46 | Chỉ xem của tác giả
Đợt phim này chiếu là lúc bận rộn nên không thể xem được. Giờ được KST làm thiệt là vui quá sức.
Có cô Meryl treep là vui rồi và cả bác Johny Deep nữa chứ. Dàn cast này ấn tượng đấy.
Down phim coi thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách