Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Hoa tỷ đệ 2 / 花儿与少年 2 | Trịnh Sảng, Tỉnh Bách Nhiên, Dương Dương, Trần Ý Hàm | Vietsub E11 END HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 18-5-2015 20:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Đọc comment của các bác mà sốt ruột quá . các bác xem ở đâu đoạn Dương lạc vậy? E tìm trên youtube k có. Đợi bản xịn của subteam mà các bác làm em nóng quá
Trc nghe đồn nhiều anti news về Sảng, nay thấy dễ thương quá đi. Giọng không cưng không được. Nhìn Nhiên chiều Sảng thật sướng . Cơ mà đúng tưởng Dương Sảng bằng tuổi dễ thân, hóa ra Nhiên đóng ấm áp boy rồi, Dương ra rìa tủi không nhỉ.
Chị Hàm yêu dã mannnn. Năng lượng tích cực truyền cảm hứng siêu ấy . Hẳn là qua đoạn tìm cừu thấy rất hợp vs Dương. 2 đứa lăng xăng tích cực nhất đôi. *đúng là lớp trẻ mà, aizz*. Hẳn là 2 đứa hợp nhau (đoạn ăn tối trên tàu, 2 đứa mò lên nóc hú hú hét hét đó đó)
Bà Tịnh chảnh mà làm ngta không ghét được. Chẳng qua bả nghĩ gì nói đấy sống thật thôi . Chị Tình dễ thương. Chị cả chuẩn chị cả, ấm .
Show này không cố tình chọc cười, không cố tình dựng game, cơ mà xem vẫn thấy rất hút rất tò mò
Thêm đôi lời: thằng Dương nó hơi điên (lắm) . Nó bị giam trong quân đội từ bé, nay mới tiếp xúc với cuộc đời, còn ngu vs ngơ . Mn xem đoạn nó trêu camera chưa?.
Mn thấy nó điệu vì nó ngu ngơ không biết đến khái niệm GIỮ HÌNH TƯỢNG AI ĐỒ bao giờ, *chỉ có AI ZỒ thôi*. Diễn viên ca sĩ nam nữ bây giờ ai chẳng phải biết qua make up vs phối đồ.
Nhìn chung thấy nó làm cái GPRS sống thì hẳn cũng thông minh. Thế quái nào lạc.
Nhiều lúc nhìn mặt cưng cưng mà cất giọng man lì tợn.
Quay lại clip trêu camera: này thì "Đằng nào thì các anh cũng không dám chiếu". Lại thành đoạn được xem nhiều hơn cả mới sợ chứ

Bình luận

Không đưa link vietsub ngoài kites nha bạn, vì com của bạn có đầu tư nhiều về nội dung nên mình lược bớt cho bạn và giữ lại com nha!  Đăng lúc 18-5-2015 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 20-5-2015 09:04:56 | Chỉ xem của tác giả
) không xem mùa một được trọn vẹn nhưng mùa 2 mới xem có 2 tập mà ngóng dài cả cổ luôn rồi
Xem tập 1 thấy Sảng cố gắng ghê, lúc khách sạn khộng bật được lò sưởi, Sảng lo lắng quá mà khóc, nhìn thương muốn khóc theo.
Nhọ Dương thì thôi rồi, sao lại có người điệu với hâm như hắn nhỉ Ngồi hơn 5 phút đồng hồ trước camera làm trò lại còn đi lấy kính ra làm đạo cụ nữa chứ ) Đúng kiểu quên uống thuốc đúng giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 20-5-2015 13:11:28 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là tự nhiên bị đôi Sảng - Nhiên mê hoặc, rồi chuyển sang theo dõi show này thấy rất hay.
Mỗi lần Sảng -Nhiên ở bên nhau thì ôi thôi chết đứ đừ
Nói chung tớ thấy ss2 khá ổn, các chị mỗi người 1 vẻ, chị cả đem lại cho các em cảm giác gần gũi ấm áp, chị hai qua 1 mùa rồi nhưng vẫn phong cách ngày nào , chị ba sang chảnh, đôi lúc thẳng thắn quá dễ làm người khác "tổn thương". Chị tư như nguồn năng lượng của cả đội vậy, lúc nào cũng vui vẻ nhí nhảnh. Sảng em út nhưng dẫn đoàn, trọng trách lớn dẫn đến áp lực, không thể tránh thiếu sót. Cơ mà lúc nhìn ẻm khóc thấy tội quá.Nhiên thì rất ra dáng đàn ông, khá chăm chút mọi người , đặc biệt là Sảng *cười gian*** mong muốn đôi này tiến xa . còn Dê thì siêu cấp cute, đôi lúc hơi ngơ, chót xem em ấy biểu diễn trước máy quay mà cứ ngỡ em từ đâu chạy loạn ra, quên chưa uống thuốc đúng giờ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 27-5-2015 15:17:11 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem phần 1 và chết mê luôn, thậm chí còn cảm thấy hay hơn bản Hàn nhiều là đằng khác

Thích tất cả mọi người ở phần 1 ngoại trừ Hứa Tình và cái cậu Hoa Hoa hay gây rắc rồi

Nên thấy Hứa Tình tham gia phần 2 thấy hơi sốc nhé

Phần 2 chiếu làm ta nhớ Đào tỷ và Thiếu gia quá

Phần 2 có vẻ có nhiều thay đổi hơn phần 1 đặc biệt là 2 người con trai dẫn đoàn có cảm giác khiến người ta tin cậy hơn chứ phần 1 Hàn ca vất vả quá vì Hoa Hoa, may còn có đại tỷ, nhị tỷ và tứ tỷ, ngũ muội hỗ trợ

Ta cũng đặt gạch xem phần này xem có gì mới hơn so với phần 1 không đây

Bình luận

thích phần 1 lắm, cảm giác mọi người cứ thân với nhau ý, hôm nọ hàn còn up ảnh đi ăn vs đoàn hoa tỉ đệ 1 nữa, đúng là tình cảm thật  Đăng lúc 27-5-2015 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 28-5-2015 11:28:10 | Chỉ xem của tác giả
mình xem phần 1 lâu rồi thấy rất nghiền. mỗi ng 1 cá tính
coi tập 1 thấy ai cũng kiểu sang chảnh khó ưa, nhưng càng sau càng thấy thích vì sự cố gắng của họ
chưa coi phần 2 tập nào ko biết có hay bằng phần 1 ko
ko liên quan nhưng phần 1 Hàn trưởng nhóm, phần 2 lại Sảng. troll nhau ghê à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 31-5-2015 08:31:44 | Chỉ xem của tác giả
Hoa Tỷ Đệ - S02 - E02

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 31-5-2015 20:48:13 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn dương dương đi lạc là chuyện mọi ngừi k ngờ ts.ik dou họ cũm ik chung zề chung nên dương dương ms ỷ lại mak k mang theo địa chỉ.w lại cũm suy nghĩ sợ mấy chị lại rước mình nên ms ở lại đợi.biết là lớn r thì tự biết tìm đg về nhưng mak nếu thấy 1 ngừi trong nhóm mất tích thì cũm phải lo lắng ik tìm chứ.tìm có tgian bao lâu dou mak ngồi đợi ts tối r ms ik.ở trong nhà đỗ lỗi cho nhau thì có ích gì.nhớ tập đầu trịnh sảng sợ mn bị lạnh mak chạy ts chạy lui, khóc, đòi ngủ sô pha, dương dương lúc thấy trịnh sảng bị thương cũm chăm sóc tử tế.z mak dương dương mất tích trịnh sảng lại ngăn mn k cho ik tìm.trong khi mn ở trong nhà k có việc gì làm thì cử vài ngừi ik tìm có s dou.thik nhất là cách ý hàm qan tâm ngừi khác, nhờ có ý hàm rủ tỉnh bảo mak ms tìm đc dương dương.câu đầu tiên ý hàm gặp dương dương là sorry sorry mặc dù ý hàm k có lỗi.nhưng lúc dương dương ns mình zề r thì trịnh sảng lại ns uk.hết.biết là trịnh sảng k giỏi ăn ns nhưng mak 1 câu hỏi thăm cũm khó lắm s.dù j dương dương cũm ở ngoài đg chịu lạnh từ sáng ts tối ms zề.nhìn mặt mak thương gê.tức thêm ông chú tài xế nữa.zề ms có mấy ngừi mak bảo là họ zề hết r.coi hoa tỷ đệ vì dương dương mak bh lại thik thêm ý hàm

Bình luận

Mình thì cảm giác b là fan nước ngoài cố gắng gg dịch và mới học viết tiếng việt phỏng? Nếu thế thì rất hoan nghênh và cổ vũ b. Mình đang cố gắng đọc để chia sẻ vs   Đăng lúc 2-6-2015 02:52 AM
Thật lòng là không đủ kiên nhẫn để đọc hết bài của bạn, viết tắt tùm lum, chữ lại dính chi chít vào nhau, tên riêng thì không viết hoa. Sau bạn chú ý nhé  Đăng lúc 31-5-2015 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 1-6-2015 05:59:04 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong tập 3 và 4 đoạn DD đi lạc thấy bực mình Trịnh Sảng ghê. Nghĩ sao mà khẳng định như đinh đóng cột là cậu ấy lớn rồi tự tìm đường về đc, đã có địa chỉ nọ kia. Mọi người đã bảo là DD ko có điện thoại và ko biết TA mà TS vẫn nhất quyết ngăn cản mọi người đi tìm DD (mà mọi người cũng nghe theo mới thật lạ chứ?!?). Cô ấy cứ thử đi lạc xem cảm giác như thế nào. Rồi DD đi về cũng chả thèm nói gì hay hỏi han 1 câu. Cứ tưởng là TS thấy xấu hổ, hóa ra đến đoạn 2 bạn tâm sự mới biết là vì TS giận DD sao lại ko thèm để ý tới lời của mình. Ko thể tin được là TS lại nhỏ nhen như thế!? Trước khi xem chương trình khá có thiện cảm với Sảng (thích đôi Hàn - Sảng) mà xem xong thì thật ko thể mê nổi. Quá cứng đầu và lúc nào cũng cho là mình đúng.

Thích nhất Ý Hàm, nhiệt tình năng động, thoải mái ko so đo và rất quan tâm tới người khác. Mặc dù nhà đài ship Nhiên-Sảng nhưng rõ ràng bộ ba Nhiên-Hàm-Dương mới hợp nhau nhất vì tính tình ấm áp và phóng khoáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 1-6-2015 15:55:29 | Chỉ xem của tác giả
Ghét Cyn quá!!!!!!!!!
Show này phần một xem thấy hay nên rất mê rồi.
Phần hai có Dê va Bảo chắc hay hơn ha!
Giơ cả tay và chân!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 1-6-2015 20:06:44 | Chỉ xem của tác giả

ONLINE EP 2

Upload by petitecyndi

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
CCN_MyLove + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả