Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Helios/ Xích đạo/ 赤道/ Trương Học Hữu, Trương Chấn, Trương Gia Huy/ VIETSUB FHD COMPLETED!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 30-8-2015 14:05:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim dễ đoán, tình tiết ko có gì mới.  Đánh nhau, hay nổ súng cũng ko có gì mới luôn.  Nhưng vẫn thích phim vì phe thiện toàn chết =
Phim này chắc có phần hai vì cuộc chiến chỉ mới bắt đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-9-2015 21:07:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đầu tư hành động hoành tráng,diễn viên nổi tiếng 2 hai nước đều có vậy mà cái nội dung chán không chấp nhận nổi, chưa từng xem một phim nào mà bên phản diện nắm hết mọi lợi thế như vậy, đã thế bên chính diện lại còn chết hết, sống sót còn mình cái lão "đầu heo" ấy, không phải tự ông ta cho mình thông minh thì làm gì có việc gì. Ai chưa xem thì đừng xem , cảm giác như bị lừa ấy, toàn mấy người tự cho mình giỏi gặp nhau nên chết hết cũng phải.

Bình luận

thiệt chứ hồi trc đi coi ở rạp thấy phát trailer cái phim này cũng thấy ko hy vọng gì nhiều rồi :((  Đăng lúc 4-9-2015 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-9-2015 19:42:04 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này nội dung cực kỳ gay cấn còn các cảnh hành động thì quá đỉnh.
Tất cả các bên tình báo Hàn, Hồng Kông, Trung Đông cùng truy tìm một loại vũ khí cực kỳ nguy hiểm. Tuy nhiên khi tìm được rồi thì lại giữ ở Hồng Kông chi cho nguy hiểm cũng không biết nữa.
Tội nghiệp cho các chuyên gia Hàn bị gián điệp lừa đến nỗi thiệt mạng. Và tên gián điệp nguy hiểm này là ai mà hắn có thể ở trước mặt cảnh sát mà không bị phát hiện và phá hủy các kế hoạch của cảnh sát ngay từ bên trong.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-9-2015 03:08:08 | Chỉ xem của tác giả
dạo này mấy phim Tung của kiểu đao to búa lướn quá
Cứu cả Châu Á luôn mới kinh =.=
trong khi hung hãn nhất Châu Á lại là TQ :v :v :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-9-2015 08:41:27 | Chỉ xem của tác giả

Một bộ phim tuyệt vời. Cảm ơn subteam đã làm bộ phim này, mong rằng sau này subteam làm nhiều bộ phim  như thế này nữa.
Chắc chắn bộ phim này sẽ được lưu lại trên máy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-9-2015 23:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam lắm vì đã đem phim này tới cho mọi người khi mà như mình không kịp ra rạp xem lúc nó showing.
Thế nhưng xem rồi lại thấy chán chít đi được hhaiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-1-2016 19:09:10 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim vì dàn cast, từ chính đến phụ đều là người mình thích.
Những pha hành động thì chẳng có gì để chê cả, thích mấy màn đánh nhau của chị San ghê, nhìn chị ấy đánh còn đã mắt hơn mấy cảnh khác. Lúc vừa xuất hiện thì ôi sao xinh thế, đến khi đánh nhau còn tuyệt hơn nữa, chắc do xem đàn ông đánh nhau là bình thường rồi
Lúc đầu xem cứ tưởng bạn Chấn là Xích Đạo cơ, đến cuối mới biêt bị lừa rồi, bạn giáo sư kia thật lừa tình
Trong phim này Choi Si Won xuất hiên nhiều nè, nhưng cuối cùng anh vẫn chết, cứ tưởng 2 người cùng chết ai ngờ mình bạn Won ngủm
Mà phim này chắc còn phần hai nhỉ, cuộc chiến mới bắt đầu mà, hóng phần 2.
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách