Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 68028|Trả lời: 111
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Game of Thrones - Trò chơi vương quyền - Vietsub Season 5 E03-06 completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Game of Thrones - Season 5

NỘI DUNG

Nội dung kể về bảy gia tộc chiến đấu để làm chủ vùng đất thần thoại Westeros. Những gia tộc thống trị là Houses Stark, Lannister, và Baratheon. Vị vua của Westeros, Robert Baratheon, yêu cầu người bạn cũ của ông là Eddard – lãnh chúa Stark giữ chức vụ cao nhất (Cánh tay mặt của Nhà vua) và ngầm cảnh báo “Cánh tay” trước đây đã chết vì bị ám sát; Eddard chấp nhận mệnh lệnh để tìm ra sự thật đằng sau. Trong lúc ấy, gia tộc của Nữ hoàng, Lannisters, có lẽ đang dự tính mưu đồ để tước đoạt quyền lực. Ở phía bên kia biển khơi, những thành viên cuối cùng của dòng tộc trước đây đã bị truất phế quyền thống trị, Targaryens, cũng đang sắp đặt kế hoạch giành lại ngai vàng. Sự xung đột giữa các gia tộc này, và với sự tồn tại của các dòng tộc lớn khác như Greyjoy, Tully, Arryn, và Tyrell đã dẫn đến cuộc chiến toàn diện. Trong khoảng thời gian này thì ở phía cực Bắc, Bóng Trắng – loài quỷ vốn chìm trong giấc ngủ rất dài, nay đã thức giấc,…

- Theo zing -

TRAILER

Please copy with full credit

E- Zone@KITESVN.com
Translator: xu_gau_cho, moon1105, KidCrazy
Editor: xu_gau_cho
Typsetter: shindongheee
Encoder: shindongheee
Uploaders: Upteam
Poster: ...
Free download at http://kitesvn.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 1-12-2014 13:58:07 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo link die tại đây!

Tập 01:
Tập 02:
Tập 03-06:

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

ai seed cho mình với :( mình cắm mấy hôm rồi ko down được torrent tập 03-06 :((  Đăng lúc 29-7-2015 05:57 AM
Hóng từ season 1 <3 Cảm ơn subteam nhiều nhiều nha ~  Đăng lúc 15-6-2015 09:23 PM
ay gu. co ve hay nhung ko ho voi minh, nhan vat chinh that de trai  Đăng lúc 3-12-2014 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 1-12-2014 13:59:11 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-12-2014 18:55:50 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đã ra lò Làm nhanh coi lại để còn kịp season 5 đê Phim này chắc bà con bàn tán dữ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-12-2014 20:47:34 | Chỉ xem của tác giả
haha! Kites mình cũng làm sub phim này à...bản CUT hay UNCUT đây? phim này coi nhiều cảnh hấp dẫn dễ tăng xông lắm )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-12-2014 21:03:31 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim quá đi, cuối cũng phimcung4 sắp ra lò,

đúng dó làm nhanh để coi season 5 đi kite ơi hóng

thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-12-2014 21:44:01 | Chỉ xem của tác giả
uầy, GOT luôn :3 e hóng, hóng mạnh

đã xem đầy đủ 4 phần nhưng vẫn thích down về xem.

1 bộ phim đồ sộ cả từ không gian đến nhân vật. xem rồi mà vẫn chả nhớ được tên nhân vật, toàn nhớ mặt thôi

tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-12-2014 22:48:11 | Chỉ xem của tác giả
:v em là em nghe nói phim này bạo lực lắm nha ! nhưng mà em thích ! thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-12-2014 23:24:16 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này đau đơn đừng hỏi
nhưng mà vẫn hay sub team cố gắng vừa làm ss5 vừa làm dần các ss khác thì hay hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-12-2014 23:42:36 | Chỉ xem của tác giả
bopvn gửi lúc 1-12-2014 08:47 PM
haha! Kites mình cũng làm sub phim này à...bản CUT hay UNCUT đây? phim này coi nhiều cảnh ...

Bản uncut đó bạn cỡ nào cũng chơi tới hết, kites mà còn làm bản cut thì làm làm gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách