Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Dragon Blade/ Kiếm Rồng/ 天将雄师/ Thành Long, John Cusack, Choi Siwon [Vietsub SD/HD/FHD]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 10-4-2015 21:06:26 | Chỉ xem của tác giả
Hôm chiếu rạp không đi coi đc nên hóng sub của kites mãi. Cuối cùng cũng có *tung bông* :v Thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 10-4-2015 23:10:23 | Chỉ xem của tác giả
ôi Siwon của tôi ngồi ngóng sub. không biết có hay không nhưng thấy có Siwon và Thành Long là hot rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 12-4-2015 15:17:22 | Chỉ xem của tác giả

ôi đợi mãi, cuối cùng thớt phim đã được lên song, trong các phim chiếu tết, mình cực kỳ thix phim này, 1 phần cũng vì có thành long, lại là phim do ông sản xuất nữa, phải nói như tên thành long là bảo chứng cho phim vậy.

về nội dung, theo 1 số bạn bè mình nói là ko good, nhưng mình theo mình thì lại good, nhạc nền hay tuyệt, mình chỉ kiếm dc bản thành long hát, ai biết bản cậu bé hát cho mình xin nhé, giờ nhớ lại tuy đau long nhưng vẫn mún xem, vẫn mún khóc, phải nói khúc cậu bé khóc là cảnh mình iu thix nhứt trong phim, níu ai có bản mp3 hay vietsub nhớ share mình nhé, mình kím mãi thôi.

nhớ hum đi xem rạp xong, mình mún bay về nhà để tìm hỉu them về phim, và tìm bản rò rỉ trên mạng, dù hy vọng 1% cũng ko có, hahahaha nên rất mong subteam sau nì có thể vietsub phim nì, đúng bản chat phim để đời của thành long, càng ngày càng phục ông và iu thix diễn viên hongkong, đại lục hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 12-4-2015 17:15:01 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này rất lý thú, giống như là liên hiệp quốc vậy đó, có đầy đủ diễn viên các nước TQ, HQ cả Mỹ cũng có nữa.
Nội dung khá thú vị, tác giả cho quân đội phương Đông gặp phương Tây. Đội quân La Mã thiện chiến xưa kia gặp đội quân TQ, họ cùng xây dựng trường thành cùng nhau tỉ thí võ công, hòa bình chung sống với nhau.
Và một điểm cộng của phim nữa là có sự xuất hiện của Thành Long, tưởng rằng anh đã về hưu rồi chứ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-4-2015 00:14:04 | Chỉ xem của tác giả
hồi phim chiếu ở rạp mà không có thời gian đi xem, nghe mọi người khen nhiều lắm
hóng đợi link HD ạ
Cám ơn mọi người đã làm sub phim này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 14-4-2015 22:23:49 | Chỉ xem của tác giả
hóg film này lâu qá rồi vì đợt chiếu ngoài rạp ko đi xem được

Mình bị cái bệnh cứ thấy Thành Long thì ko cần biết gì cứ lao vào xem cái đã

:v cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 16-4-2015 13:46:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi hay cực luôn. Mấy màn đánh nhau phải nói là hết xảy con cào cào. Chỉ tiếc là khúc cuối vị tướng người La Mã chết. Mình cũng ko thích kết thúc việc Thành Long đánh thắng khúc cuối lắm. Giống ăn may hơn là nỗ lực, vả lại tưởng thanh kiếm có gì huyền bí nên đặt tên phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-4-2015 17:00:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem hay :3 Nhất là đoạn mọi người cùng hát ;_; đoạn giữa giữa phim ~ Cơ mà xem xong chỉ thích vai phản diện thui :3 Vs cả cái tên phim chẳng liên quan gì cho lắm ~
Cảm ơn sub team nhé :3 hóng link HD :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 18-4-2015 03:04:26 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới lại được xem film của Thành Long lại còn có Siwon nữa có lẽ 2 người này thân nhau đến thế này sao rủ nhau cùng đóng film hè hè !!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 20-4-2015 21:23:41 | Chỉ xem của tác giả
về kung fu thì vẫn ghiền Chung Tử Đan nhất , film có Thành Long thì càng ok hơn, hồi bữa chiếu rạp bận quá ko đi xem được, may có sub team, iu thế :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách