Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myyongseo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Đạo mộ bút ký (盗墓笔记) Lý Dịch Phong, Đường Yên, Dương Dương...

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 18-5-2015 15:01:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình là fan của bộ truyện này. Dàn diễn viên đúng chuẩn. Hình ảnh của Lý Dịch Phong trong vai Ngô Tà rất hợp cái kiểu ngáo ngáo ngơ ngơ của người lần đầu đi đổ đấu. Còn Dương Dương tạo hình đẹp quá, Tiểu Ca ngầu ngầu im ỉm mà giỏi giang với thanh đao sau lưng. Túm lại mình thích tại hình diễn viên trong phim quá.
A Ninh theo trong truyện tập 2 mới xuất hiện mà phần Lỗ vương cung này đã xuất hiện, không biết sẽ như thế nào đây. Chú Ba trong phim đẹp trai hơn mình mong đợi, he he he.
Hy vọng subteam dịch phim này, hy vọng phim có những cảnh ly kỳ rùng rợn như trong truyện, coi ban đêm cho hấp dẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-5-2015 13:47:30 | Chỉ xem của tác giả
hóng hóng,đã đọc xong 8 tập truyện này trên mạng.
Chưa biết ngày nào phát hành nhỉ.
Truyện không có nữ chính nên chắc bạn Đường Yên chỉ xuất hiện hiện chút chút thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 24-5-2015 22:27:21 | Chỉ xem của tác giả
12/6 là phim chiếu trên mạng. Buồn là không có biết tiếng Hoa để mà coi. Theo tin mình đã đọc thì mỗi phần thực hiện trong 1 năm, tổng cộng bộ truyện có 8 phần, không biết có phải quay trong 8 năm không @@_@@
Đọc truyện thì rất thích Bình Tà, trong khi Tà có phần để ý đến A Ninh. Hy vọng trong phim có nhiều cảnh giữa tay 3 Bình_Tà_Ninh nhiều cho hấp dẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 28-5-2015 12:24:06 | Chỉ xem của tác giả
Trong truyện thì bạn Tà với A Ninh chả có xí tình cảm nào đâu nhé, thậm chí bạn Tà ko ưa gì bạn A Ninh nữa là, không biết định xào nấu thế nào nhưng hy vọng là đừng có thêm tình cảm yêu đương lằn nhằn rồi làm mất cái hay của tác phẩm. Hóng phim~~ hóng Bình_Tà <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 27-6-2015 09:11:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có vẻ hay nè mà sao team không nhận dịch với vậy ? Trên mạng mới thấy có viet sub ep 1 thôi chả biết là tập mới nhất chưa nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 30-6-2015 20:53:30 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi được 2 tập giới thiệu và 1 tập bản chính, nói thiệt là 2 phần đầu tiên xào nấu cho ra cái cuốn kỳ thư mà mệt ghê. 2 tập giới thiệu nó đầy lỗi, giống như cố ép tạo điều kiện cho việc đi tìm mộ vậy đó.  PHim có thêm 1 số nhân vật mới, mà nói thiệt mình thấy hổng có thêm hấp dẫn tí nào. Thôi ráng coi tiếp vài tập sau để xem như thế nào. Chứ tập 1 mà kỹ xảo mấy con thi biệt nó ảo tung chảo rồi.
p.s. Dương Dương đẹp trai cực kỳ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 4-7-2015 13:38:59 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim vì Dương Dương và Lý Dịch Phong thôi chứ không cần biết cô nữ nào hết á
Hai anh đẹp zai ghê luôn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 11-7-2015 22:56:48 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng xem hết ss1. Hóng ss2 mà chạ biết bao giờ mới có. Nói chung phim không giống truyện lắm nên các chế đừng ném đá vấn đề này. Hị!
Phong Phong & Dương Dương đẹp trai tóa đi ạ! Trong phim lại còn cứ nhìn nhao bằng ánh mắt thâm tình thiêu đốt trái tim thiếu nữ nữa chớ. Tròy oy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 26-7-2015 00:15:09 | Chỉ xem của tác giả
OMG Feng nam thần của tui <3 <3 Hóng phim quá đi chắc phải về đọc truyện trc quá mong phim thành công rực rỡ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 3-8-2015 20:43:26 | Chỉ xem của tác giả
Mê siries này lắm Đến lúc công bố diễn viên tham gia phim lại càng mê hơn
Gần đây Đường toàn nhận mấy vai kiểu marry sue, mãi đến bộ này mới thấy nhân vật có cá tính
Dương Dương & Phong meo thì khỏi nói hiuhiu ~ đẹp ngất ngây luôn ~ người cũng đẹp nữa *chảy máu mũi*
Nhiều chỗ sub rồi nhg vẫn ôm niềm tin mãnh liệt là kites sẽ sub bộ này nên vẫn quyết chờ vì chỉ có kites mới có kiên nhẫn & tâm huyết để sub cả series. Như đợt Chung cư tình yêu mình đã rất lo Kites drop. Nhưng Kites k làm mình thất vọng. Nên vẫn là tin tưởng vào Kites nhất nhất luôn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách