Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] Cẩm Tú Duyên - Hoa Lệ Mạo Hiểm/Huỳnh Hiểu Minh, Trần Kiều Ân / Vietsub E40 End SD - HD

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-3-2015 10:03:54 | Xem tất
Ôi yêu Minh ca lâu lắm rồi, anh thật hợp với tạo hình đại ca hắc bang, nửa chính nửa tà, ngoài lạnh trong nóng thế này.

Vẫn không thích Anh Đông yêu Minh Châu, tội anh quá. Phải chi có 1 nhân vật nữ nữa có thể giúp anh quên đi Minh Châu, hạnh phúc với tình yêu trọn vẹn hơn của cô ấy.

Còn Cẩm Tú với Tả Chấn thì khỏi nói rồi, cute không chịu được ^^. Hy vọng HE cho 2 người. Hồi coi Minh ca đóng Tân Bến Thượng Hải, cái kết làm mình tức mấy ngày trời dù biết trước là vậy luôn.

Nay chủ nhật không chiếu bên Trung phải không mọi người?

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
C-zone + 5 CN vẫn chiếu 2 tập như bình thườn.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 10:55:04 | Xem tất
Mình ít khi nào xem phim Trung vì độ dài của mỗi bộ phim. Nhưng mà nghe tin phim này có Trần kiều Ân là phải phait xem ngay thôi,
Mê chị ngay từ thời anh Ếch rồi.
Còn HHM thì mình cũng thích. Nhưng do có Angela Baby rồi nên cũng ko có cuồng lắm.
Nghe đồn phim này 4 mấy tập nên cũng hơi đau tim. Mong đừng có ngược nhiều quá. Nếu ko xem chăsc ko thở đc quá.  
Ân tỷ lúc nào cũng đẹp và xinh xắn. Mong chị sẽ ngày càng tiến xa hơn nữa

Rate

C-zone + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 13:05:27 | Xem tất
ôi phim ra nhanh quá, cứ liên tục mà chẳng phải chờ đợi mỏi mòn từng tuần, mình là mình kết cặp diễn viên chính này lắm, chị Đông phương bất bại với anh Dương Quá, xem phim này vui thật đấy, có nhiều cảnh hài ơi là hài, diễn viên thì lung linh nữa, lót gạch ngồi hóng tập tiếp thôi, có ai cùng sở thích với mình thì cùng ủng hộ cho phim này nhé!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 13:34:39 | Xem tất
thích phim này lắm, 2 người này đóng hợp đấy chứ, hhm hơp với dạng vai ngược này nhỉ, nhìn mặt đã thấy gian rồi, mà lúc dữ dôi thì ghê thật.
may nhìn tka không yếu đuối như đường yên, xem vẫn thấy kiên cương hơn, đương yên diễn nhìn chán quá, nhất là thiên kim và hoạt sắc, lên sóng  nhiều phim một lúc cũng bất lợi quá
hóng phim này, tiến độ phim thế nào nhỉ, đến bốn  mươi mấy tập cơ à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 14:43:31 | Xem tất
Chộ ôi, chộ ôi, mới coi có mấy tập đầu mà toàn cảnh anh hùng cứu mỹ nhân thế này thì làm sao mà ko coi tiếp cho dc hở chời nói chung định mệnh của anh chị bắt đầu từ cái đồng hồ, anh chị cố gắng phát huy tiếp nhé thanks subteam nhiều nhiều, sub ra vèo vèo thế này thì chỉ sợ ko có thời gian để coi thôi :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 14:52:56 | Xem tất
Mình thích nhân vật Minh Châu trong truyện hơn. Vì muốn vươn lên mà hy sinh tất cả để bước lên cao và dù có hận nhà họ Vinh k nhận Cẩm Tú cũng không hại Cấm Tú như bản truyền hình. Ghét minh châu này wa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 16:11:40 | Xem tất
binbin1507 gửi lúc 8-3-2015 02:52 PM
Mình thích nhân vật Minh Châu trong truyện hơn. Vì muốn vươn lên mà hy sinh tất cả đ ...

Trong truyện, Minh Châu và Cẩm Tú đều bị mẹ cả ngược đãi, chỉ là Minh Châu thảm hơn vì bị đuổi ra khỏi nhà, đoạn sau của truyện Minh Châu có phần nói về nội tâm của Minh Châu, Minh Châu cảm thấy mình hận nhà họ Vinh và trút hết lên Cẩm Tú là không đúng lắm, vì dù Cẩm Tú họ Vinh nhưng Cẩm Tú sống trong ngôi nhà đó cũng không tốt và cũng bị lưu lạc đến nỗi phải nương nhờ Minh Châu.

Trong phim, Minh Châu và mẹ bị đuổi ra ngoài vì 2 mẹ con Cẩm Tú, mẹ Minh Châu đặt hết nỗi thù hận của bà lên người Minh Châu, trước lúc mất còn dặn đi dặn lại 2 mẹ con mình lưu lạc đến tình cảnh này đều vì mẹ con Cẩm Tú

=> Minh Châu trong phim cư xử như thế là hoàn toàn hợp lý.

Bình luận

ừ, mình xem và thấy với lý do mà biên kịch đưa ra, MC hận Cẩm Tú cũng đúng thôi  Đăng lúc 12-3-2015 01:41 PM
ùm hqa mình xem tập tiếp theo thì thấy quá khứ của MC cũng thê thảm quá. mong sao 2 chị em lại đoàn tụ để cùng nâng đỡ nhau vượt qua mọi thứ bạn nhỉ  Đăng lúc 10-3-2015 08:38 PM
lúc đầu mình thấy MC cũng ko ghét CT đến mức đó nhưng vì MC nghe mật báo nói CT ngồi trong lòng Anh Thiếu nên mới lên cơn ghen, quyết tâm triệt CT đó bạn ^^  Đăng lúc 9-3-2015 12:19 PM
Nhưng mình thấy dù có là như thế nhưg cũg hơi thẳg tay qá bạn ơi. Dù gì MC hơn ai hết biết CT ko liên qan mà. Ngày xưa thương nhau như thế mà giờ thế này...  Đăng lúc 9-3-2015 12:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 23:47:46 Từ di động | Xem tất
Trời wơi, không ngờ cũng có ngày ghiền phim đến nỗi phải nhai raw. Coi xong kìm ko đặng phải chạy vào đây giải tỏa.
Cuối cùng cũng có đoạn Cẩm Tú bị ngược thân rồi, tưởng phim cho khúc đầu vậy là xong chứ.
Công nhận biên kịch chuyển thể khá logic, thêm tình tiết nhưng lại từng bước đưa diễn biến khớp với truyện, chứ không phải như mấy phim khác sao y giống hệt hoặc là bỏ qua hẳn.
Cuối tập 8 anh tả có màn luống cuống huýt sáo gọi người làm ta mắc cười quá, hình ảnh bình tĩnh lạnh lùng của đại ca hắc đạo biến mất không còn dấu vết mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2015 00:15:43 | Xem tất
trời ơi,đúng thể loại mình thích xem rồi
lại còn thích chị trần kiều ân nữa chứ.mình thích chị này lắm cơ
mình hay đọc những truyện hắc bang nên rất hóng chờ phim xem thế nào
lại còn anh huỳnh hiểu minh nữa chứ
phải xem để còn ủng hộ 2 anh chị nữa
hóng từng tập phim từng ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2015 02:37:27 | Xem tất
Tình hình là giờ mình đang mê phim chuyển thể từ ngôn tình. Mình chưa đọc truyện nên không biết nội dung thế nào, kết thúc ra sao nữa. Nghe bảo là có ngược với cả tận 48 tập nên hơi oải. Cơ mà lỡ sụp cái hố sâu này rồi biết làm sao. Thiệt tình là hơi bị thích tính cách của Cẩm Tú, vừa đáng yêu vừa mạnh mẽ, không quá bánh bèo. Nhưng mà nghe nói Cẩm Tú ngược cả Tả Chấn lẫn Anh Thiếu. Huhu không chịu đâu, mình thích cả 2 người mà. Bạn Cẩm Tú về team nào mình cũng ưng. Mà chắc là Cẩm Tú với Tả Chấn rồi vì ảnh là nam chính mà. Thôi Anh Thiếu về team của em đi ạ
Mới xem xong tập 6. Ông Tả Chấn ổng bá đạo thôi rồi. Người ta cười xinh thế mà ổng cũng không cho nữa . Mà có cái sạn ở tập 5 buồn cười ghê. Lúc Cẩm Tú bị cưỡng hôn rồi chạy ra ngoài thì áo Tả Chấn đã cột rồi. Lát sau Kim Linh vô thì áo ổng lại bung ra. Anh Chấn à, anh thích khoe ngực lắm à
Không liên quan nhưng rất mừng vì phim không có Rio thần thánh

Rate

C-zone + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách