Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] Cẩm Tú Duyên - Hoa Lệ Mạo Hiểm/Huỳnh Hiểu Minh, Trần Kiều Ân / Vietsub E40 End SD - HD

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-3-2015 22:28:40 | Xem tất
Dạo này nó cứ rần rần fb cũng thấy đi đâu cũng thấy
Muốn đu mà ngại quá , sợ giống Thiên Kim Nữ Tặc dù ko đu nhưng thấy nữ chính nhu nhược dạng vậy T_T mình thì hoàn toàn ko thích kiểu đó, phim 4 mấy tập ngược lên ngược xuống tim mình mong manh chịu sao nổi T_T muốn đu mà ngại quá ngại, các đồng chí cho mình ý kiến

Bình luận

có chớ :)))0  Đăng lúc 8-3-2015 07:28 PM
uh ss dạo này toàn tàu ngầm. coi KMHM, cưng có coi hem?  Đăng lúc 8-3-2015 01:22 PM
ô kê bạn :3 sẽ down hhehee <3  Đăng lúc 7-3-2015 11:54 PM
Lâu lắm mới thấy ss :((((((((((((( ta xa nhao bao lâu rồi #nilin :(((  Đăng lúc 7-3-2015 11:53 PM
Nữ chính này mấy tập đầu trông thế n không nhu nhược đâu bạn ơi ^^ Sau này còn thay đổi nữa cơ :v  Đăng lúc 7-3-2015 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 01:38:24 | Xem tất
Mỗi ngày mòn mỏi chờ đợi phim, cảm giác thật đau khổ((
Ơn giời, mãi mới xuất hiện 1 phim khiến em không phải thấy mặt chị Đường Yên
Trần Kiều Ân đúng là nhan sắc không tuổi, Huỳnh Hiểu Minh cứ phải gọi là quá hợp vai hắc bang đi ))
Dàn diễn viên chính phụ đều đẹp, trang phục đẹp, bối cảnh đẹp, nội dung hay và kịch tính... Nói chung là hóng everyday
P/s: Năm nay Hàn Quốc mốt đa nhân cách, Trung quốc mốt dân quốc hay sao vậy trời? Cả "Vẫn cứ thích em" sắp tới cũng lại dân quốc nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 01:54:40 | Xem tất
xem phim mới đầu có cảm giác na ná như TKNT xem rồi lại thấy khác hẳn nha
thấy phim dài tới 4 mấy tập định k nhảy hổ thò thử 1 chân xuống rồi rớt đài lun
Nhị Gia đầu 4 rồi mà  ôi người yêu của người ta
hoa quả cũng to mà vai lại còn nửa mét , mấy tập đầu cứ thích bán nude hoài fan gơn mất máo
mặt lạnh như đồng xu mà cứ há miệng là phũ toàn tập anh nói câu nào đơ lun câu đó )
súng dí mặt dao kè cổ anh vẫn tỉnh bơ " tôi nhặt xác giúp cô  "
được cái ảnh mặt dày tự tin quá chừng " Cho phép làm nữ nhân của ta "  rồi bị chị Vinh tiểu thơ ngược luôn haha
qua tập 6 nè mới xem đoạn cut trên fb kites nè
anh già mặt lạnh biết ghen rồi nè , iu quái k gần nữ sắc biết ghen rồi nè lại còn ghen cute quá chừng
Yêu quái k gần nữ sắc gặp chị Cẩm Tú mê trai quá chừng từ lúc gặp tới bh cứ hở ra là sờ ngực sờ hoa quả người ta mặt đúng chuẩn fan gơn
Mấy tập đầu còn đang vui vui chứ sau là ngược lên ngược xuống luôn này
Người đàn ông thích người đàn bà nhưng ng đàn bà lại thích người đàn ông thích người đàn bà là chị của người đàn bà  T.T
rồi người đàn bà hết thích người đàn ông thích người đàn bà là chị của người đàn bà thì nhận ra mình yêu người đàn ông nhưng đáng tiếc người đàn ông bỏ cuộc
rồi cuối cùng đến khi người đàn ông và người đàn bà iu nhao thì lại ngược người đàn ông thích người chị của người đàn bà  hi vọng ngược bao nhiêu cũng được miễn là đừng băm nát nhau ra thành mấy mảnh là ok T.T
rồi còn cái đồng hồ chết bằm ngoài chợ có mấy chục k mà họ cứ đánh nhau hoài để giành giật  
chưa đọc truyện nên k biết liệu cái ông Thực Thụ hay gì đó tay gõ lên đầu lâu xương chéo có ảnh cô TKA version Nhật Bản có thích Cẩm Tú tiểu thơ luôn k

Cám ơn subteam nhiều !!!!!!! Lần nào có phim hot các bạn/anh/chị cũng làm liên tục
Cám ơn mọi người , mọi người giữ gìn sức khỏe
Chúc ngủ ngon
Saranghaee !!!!!!

Bình luận

vậy là sẽ có 1 giai đoạn Tả Chấn từ bỏ Cẩm Tú hả bạn? đọc phần sơ lược kịch bản của bạn mà cười té ghế :)  Đăng lúc 9-3-2015 01:12 PM
Trong truyện k có chi tiết nhân vật người Nhật nên càng làm mình tò mò về hướng đi của phim :v  Đăng lúc 8-3-2015 02:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 02:26:46 | Xem tất
mới coi xong tập 6...đúng là cười ko ngâm dc mồm mà, fim này coi hay hơn TKNT nhiều

1 phần cũng vì do nhà đài ko cut khúc jóng TKNT, cut ríếc coi ko hiểu j hết tự nhiên đang

chiếu cảnh này cái nhảy wa cảnh khác , 1 phần cũng vì diễn viên thix TKA

vs HHM đóng hơn, coi tối khúc cuối tập 6 cái đoạn Anh Thiếu nghiêng người về CT ko bik

TC định làm j đây mà nhìn mặt đơ như cây cơ lun, ghen lồng lộn thế kia iu lồng lôn thế kia

mà toàn nói chiện vs chị kiểu như ta đây đẹp zai nên ta có quyền ấy, mốt mất r mới bik hối

hận nha, fải đối xử dịu dàng vs chị mới có cơ hội jống như Anh Thiếu, chứ còn đơ đơ cứng nhắt

thì chị chỉ có nuớc chạy xa mà thoy

ps: fim coi càng ngày càg hay mà vui nữa, dù sao đợi tới tuần sau hóng tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 03:12:52 | Xem tất
ui sau bao nhiêu mỏi mòn đã thấy đc mặt ep 6 rùi
lúc thấy đc ep cut trên face em đã dính bùa chú rùi
thích quá đi mất, càng ngày càng kết
càng ngày love story càng sweet
tiếc là HHM đã có Angela rùi hem thì mình mong đôi này thành 1 cặp quá mất thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 06:03:51 | Xem tất
Xem xong tập sáu mà chết mê quả ghen của anh Tả
Sao mà cái ánh mắt của anh trông đểu kinh hồn chưởng *mồm anh thì đểu lâu rồi*. Tuy anh người Nhật dáng chuẩn nhưng mà vẫn về team nam chính.
Haiz, vì phim không còn giống truyện nên còn hoang mang cái kết

Bình luận

riêng phim này SE thì từ nay cứ phim của Hồ Nam e k mó tay vào làm nữa =))))  Đăng lúc 10-3-2015 01:38 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Hoang Mang Style :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 06:11:39 | Xem tất
hóng film từ lúc có biết Trần Kiều Ân đang đóng film, thêm Huỳnh Hiểu Minh nữa, quá ư là đẹp troai
coi liền 1 mạch 6 tập ^^
không uổng công mình đợi, dàn diễn viên quá chuẩn
TKA thì khỏi bàn, từ ngoại hình đến diễn xuất

P/s đang chờ vẫn cứ thích em của TKA nữa, kaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 08:52:15 | Xem tất
Vừa mới luyện xong bộ truyện này trong vòng một đêm. Truyện cũng hay mà phim cũng hay. Hai anh chị cứ như từ trong truyện ra ấy dù nhiều tình tiết đã được thay đổi nhưng thấy hay hơn TKNT dù có nhiều tình tiết na ná. Chẳng biết bên nào mượn ý tưởng nữa.
Tội nghiệp cái anh Tả Chấn ta như vậy mà bị từ chối phũ phàng cái gì không còn đàn ông thì cũng không yêu anh. Người ta là đàn ông nói vậy chẳng khác gì nghi ngờ về sinh lý của người ta Thích cái miệng leo lẻo của em Cẩm Tú rồi đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 08:54:37 | Xem tất
Ui tèng ơi hai anh chị tái hợp thích quá đi coi cái trailer mà không thể chớp mắt luôn
Quá đẹp quá đep diễn xuất khỏi cầu bàn rồi nhìn thần thái là mê ứ chịu được
Cảm ơn subteam nhiều nhé. THích quá đi phải coi phải coi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2015 08:57:20 | Xem tất
Cảm ơn subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách