Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] Cẩm Tú Duyên - Hoa Lệ Mạo Hiểm/Huỳnh Hiểu Minh, Trần Kiều Ân / Vietsub E40 End SD - HD

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-3-2015 15:28:42 | Xem tất
Mình có từng đọc truyện này một thời gian rất dài trước kia rùi nên không có ấn tượng lắm.  Bất ngờ nhất là cảnh quay quá hoành tá tràng thôi.
Ps: Trần Kiều Ân trẻ lâu ghê á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2015 16:57:15 | Xem tất
phim này xem có nội dung tương tự thiên kim nữ tặc
cơ mà hay hơn , xem nghiền chết đi được
vừa buồn cười lại vừa cảm động lại còn có cảnh hành động
chết mê chết mệt )
mà thik cái cách diễn của Ân tỷ hơn, nhìn đúng kiểu vừa đáng yêu vừa đáng hận
anh lạnh lùng thế mà chị cứ thế là sờ mó rồi đấy rồi la hét
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2015 17:30:07 | Xem tất
ôi đợi mãi cuối cùng C-zone cũng làm bộ phim này
phải công nhận xem 2 ep đầu thôi mà đã mê tít mấy cảnh đánh đấm
chưa nói gì đến dàn diễn viên, chỉ thấy mấy cảnh đánh nhau thôi đã thu hút mình lấm rồi
truyện cẩm tú duyên này thì mình cũng đã đọc, nếu nhận xét về nội dung thì truyện cũng khá ổn
phải công nhận Huỳnh Hiểu Minh hợp với mấy vai đại ca ghê á, nhất là mấy phim đóng về bối cảnh Thượng Hải cũ
Trần Kiều Ân diễn cũng rất đạt, nhưng vẫn chưa nổi bật, mấy tập đầu thì Cẩm Tú còn hiền lắm, sau này mới thay đổi dần ^^
cảm ơn subteam đã làm phim này, tiếp tục hóng ep mới của phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2015 17:59:08 | Xem tất
Mới xem 2 tập đầu thôi mà thấy hay quá trời quá đất luôn rồi
anh Minh thì rất hợp với những vai lạnh lùng đánh đấm còn chị Ân thì ngây thơ đáng yêu kute quá
hóng phim này cả năm nay không uổn công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2015 20:18:33 | Xem tất
Phim này thực sự rất hay. Mấy tập đầu nội dung triển khai cực logic, mạch phim nhanh, gay cấn hợp gu kinh khủng nha.

Thêm nữa là tính cách nhân vật được khắc họa rõ nét, mới vài tập nhưng từ nhân vật chính tới nhân vật phụ đã rất tạo cảm giác cho người xem rồi.
Một buổi chiều mà ngồi mần hết mấy tập, xong quay sang xem lại trailer, rồi thì phỏng vấn abc các kiểu. Có vẻ sau này sẽ ngược lắm Hy vọng đừng có ngược một cách bó tay khiến fan xông não như Thiên kim nữ tặc không ức chế chết mất -0-

Xem phỏng vấn có câu Ân tỷ nói:" Đây là phim ngược toàn tập. Lúc đầu Cẩm Tú với Tả Chấn ghét nhau. Sau đó Cẩm Tú biết Tả Chấn yêu mình liền ngược anh ta vì cô thích Anh Thiếu. Lúc nhận ra bản thân cũng thích Tả Chấn thì anh lại không thích Cẩm Tú nữa. Sau bao sóng gió, yên ổn yêu nhau được 2 ngày liền ngược Anh Thiếu, ngược lên ngược xuống"
Hết hồn chim én. Mong chị giác ngộ nhanh và cái thời kỳ thích Anh Thiếu chỉ ngắn ngắn thôi để fan đỡ phải dõi mắt trông mong quá lâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2015 20:44:57 | Xem tất
Mình đang xem phim này, sau khi xem thì thấy hay quá nên tìm truyện đọc. Đọc khúc đầu thấy tình tiết không giống lắm, cái gì mà nhà bị siết nợ... rồi đến cái đoạn gì mà Cẩm Tú bị đói khát giành chén cơm ở ngoài đường... tình tiết rất khác, phim hay hơn truyện rất rất rất nhiều!

Đọc truyện trong 1 buổi chiều, vừa xem vừa tua vừa bỏ, bởi vì ko cuốn hút nhiều như phim. Phim đa sắc màu và có nội dung hơn, giữa bối cảnh thời cuộc lúc đó đan xen là tình yêu của đôi trẻ, còn truyện thì đơn sắc quá, nội dung cũng chỉ tập trung mối tình tay 3 không à.

Với lại một chi tiết mà mình thấy lạ nữa là Tả Chấn bao giờ để gái ở bên mình, còn truyện thì lại đa tình lắm...

Dẫu biết chuyển thể thành phim sẽ có nhiều tình tiết thêm thắt, thay đổi, nhưng có vẻ sự thay đổi này hơi quá thì phải...

Thích phim nên tiếp tục theo dõi thôi!! Thanks ST rất nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2015 23:17:32 | Xem tất
Chị này từ đợt đóng hoàng tử ếch với cả định mệnh anh yêu em đến giờ nhìn chả khác gì cả
trẻ dai quá
chẹp
lâu lắm k thấy minh đạo
k biết phim này hay k nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 00:18:12 | Xem tất
Phim này với Thiên Kim Nữ Tặc,nội dung sao giống nhau quá!
Có khi nào kết kia là HE ,còn kết này là SE cho nó khác không?
Cám ơn các bạn đã làm sub cho phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 00:27:14 | Xem tất
ôi đã có ep 3 rồi cơ á, đang đợi phim này
công nhận là mấy tập đầu xem phim thấy cuốn hút hơn truyện nhiều
nếu như không thêm thắt nhiều thì bảo đảm phim này HE
mình cũng xem nhiều phỏng vấn thấy TKA nói nội dung phim ngược, ngược qua ngược lại đủ cả
không biết biên kịch có làm quá không, chứ sao mình đọc nội dung truyện thấy nó chả ngược bao nhiêu nhỉ ==
một điểm nữa là không biết có ai đọc truyện xong rồi xem phim xong thấy nhân vật Anh Thiếu nó khác nhiều quá không nhỉ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 08:58:06 | Xem tất
hóng phim này từ năm ngoái. thank sub team đã làm phim nha~~~~~.
subteam cố lên! 5ting!
.
k hâm mộ a chị nào trong phim nhưng thấy HHM để tóc ngắn nên vào xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách