Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Cẩm Tú Duyên - Hoa Lệ Mạo Hiểm/Huỳnh Hiểu Minh, Trần Kiều Ân / Vietsub E40 End SD - HD

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-1-2015 14:28:42 | Chỉ xem của tác giả
Video hậu trường và cảm nghĩ của các nhân vật trong phim

http://you.video.sina.com.cn/api/sinawebApi/outplayrefer.php/video_id=249269795/s.swf

Nguồn: ent.sina.com.cn
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-1-2015 15:15:25 | Chỉ xem của tác giả
30.01.15 "Cẩm tú duyên - Hoa lệ mạo hiểm" Hoàng Hiểu Minh Trần Kiều Ân ngược luyến

http://kitesvn.com/thread/-cam-t ... yen-444231-1-1.html
Bộ phim truyền hình Cẩm tú duyên - Hoa lệ mạo hiểm chuyển thể từ tiểu thuyết "Cẩm tú duyên" với bối cảnh Thượng Hải thời dân quốc do các diễn viên Hoàng Hiểu Minh, Trần Kiều Ân, Kiều Nhậm Lương diễn chính chuẩn bị lên sóng đài truyền hình Hồ Nam. Trong phim Hoàng Hiểu Minh diễn vai loạn thế kiêu hùng Tả Chấn cùng Trần Kiều Ân trong vai một cô gái dân dã Vinh Cẩm Tú có một cuộc tình ngược luyến. Trần Kiều Ân nói: "Các thể loại khóc to khóc nhỏ, tôi thấy đây là một bộ phim vô cùng ngược, sẽ rất phù hợp với khán giả thích xem các bộ phim với các tình tiết ngược tâm". Ngoài tình yêu với Hiểu Minh, Kiều Ân trong phim còn có quan hệ tình cảm rất phức tạp cùng Kiều Nhậm Lương. Bản thân Trần Kiều Ân hiện đang quay phim tại Hoành Điếm cũng cho biết cô rất trông chờ bộ phim này.

Source: sina
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
  [Kitesvn.com] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kitesvn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 31-1-2015 09:14:18 | Chỉ xem của tác giả
ôi, thấy topic của subteam mà mình mừng rớt nước mắt, mình cực thích truyện này luôn ấy
có phim mình cũng hóng từ khi mới quay mà chờ mòn mỏi đến tận giờ
chỉ mong subteam sẽ làm phim này với tốc độ của BNTD hoặc nếu được hơn thì càng tuyệt (dĩ nhiên tùy điện kiện của các bạn cho phép)
cảm ơn subteam nhiều nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 31-1-2015 12:32:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôi đặt gạch hóng phim nha >_<
Ân tỷ của mình đẹp vô đối mà, nhìn thế này ai bảo chị 34 tuổi cơ chứ :'( đáng eo quá chừng luôn. Phim nào của chị mình cũng xem, số lượng phim chị đóng cũng tương đối nhưng phim nào kịch bản cũng hay hết <3 rất biết chọn kịch bạn nha ^.^
Còn nhớ cái thời xem hoàng tử ếch mà mê mệt gì đâu <3
Huỳnh Hiểu Minh mình thích từ phim Hương đêm đóng với Vương Lạc Đan, bộ phim ấy hay thật. Sau phim ấy mình cuồng HHM và VLD luôn cơ mà VLD chả mấy khi thấy đóng phim :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 31-1-2015 14:13:20 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình của nhân vật đẹp quá.
Banner thấy có chút tang thương :">
Hy vọng là giống như trailer, nội dung hấp dẫn, thu hút người xem
Chúc cho dự án thành công tốt đẹp
Ps: thấy tên subteam nhiều vậy, khả năng là chạy hot rồi (y)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-2-2015 20:36:53 | Chỉ xem của tác giả
chưa bàn về nội dung phim thế nào
cơ mà kết đầu tiên là về dàn diễn viên
Minh giáo chủ sinh ra như để đóng vai "đại ca"
kết tiếp là vì tạo hình nhân vật
xem cái poster mà ta ngất ngây luôn
túm lại là đặt gạch chờ phim lên sóng trên phố diều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-2-2015 13:09:17 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, Ân tỷ đẹp quá, sao mà càng ngày càng đẹp vậy trời, nhìn mấy hình xinh lung linh.
Phim này từ ngôn tình ra à, ngược đến mức nào vậy chứ, nhưng mà ngược cỡ nào cũng hy vọng hai nhân vật chính có HE, chứ SE là ta không chịu nổi đâu, bao nhiêu phim SE coi xong phải đợi mấy tuần mới thoát ra được tâm trạng nặng nề !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-2-2015 01:15:04 | Chỉ xem của tác giả
Trai xinh gái đẹp đây rồi.
Không xem không được đây mà.
Trần Kiều Ân sao xinh thế nhỉ, ss thế này người ta rụng tim mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 8-2-2015 08:10:25 | Chỉ xem của tác giả
Lại một phim chuyển thể từ tiểu thuyết, có điều để giữ khách quan chắc không dám tìm truyện để đọc đâu. Thích tạo hình của ss Ân trong phim này ghê, người gì mà trẻ thế ko biết.
Nghe tới từ ngược tâm là sợ rồi, SE chắc buồn chết. Nhưng ko xem thì ko được. Haiz...hại não quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-2-2015 10:23:01 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin CTD sắp chiếu trên kenh14, thấy có sis Ân mình vào vội :v. Lục lọi lại đọc truyện chữ luôn . Cơ mà truyện hơi ngắn, có 22 chương, mà film gì 4x tập . Hi vọng đừng như Sam Sam =,=.
// Chúc subteam năm mới vui vẻ, chúc bà con vạn sự như ý .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách