Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 20047|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

[2015] Bắt cóc trái tim / Heart Attack - Sunny Suwanmethanon, Davika Hoorne ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-6-2016 06:50:09 | Xem tất |Chế độ đọc
Bắt cóc trái tim

Tên gốc: ฟรีแลนซ์ ห้ามป่วย...ห้ามพัก...ห้ามรักหมอ
Tên tiếng anh: Heart Attack, Freelance
Tên tạm dịch: Bắt cóc trái tim
Đạo diễn:
Diễn viên: Sunny Suwanmethanon, Davika Hoorne
Năm phát hành: 2015
Thời lượng: 2h5m59s
Thể loại: tình cảm, lãng mạng

Nội dung
Bộ phim là một câu chuyện đầy thú vị về Yoon (Sunny Suwanmethanon) – một nhân viên thiết kế đồ hoạ và chỉnh sửa ảnh với đam mê làm việc hàng giờ bên máy tính. Mọi chuyện dường như bị chững lại khi Yoon phát hiện những nốt phát ban kỳ lạ trên cơ thể khiến anh phải tới gặp bác sỹ Imm (Davika Hoorne) hàng tháng. Và cuộc gặp gỡ này đã làm thay đổi cuộc đời anh. Tuy nhiên, liệu bác sỹ Imm có chuẩn đoán được bệnh tình của Yoon trước khi nó trở nên tệ hơn? Và điều gì sẽ giúp Yoon vượt qua tất cả?

Trailer

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-6-2016 06:51:37 | Xem tất

T-Zone Subbing Team
Translator: SuMin13, moonwarila
Editors: Vẹo, bjmbjmxjnh
Timer: minhthai201
Typesetter: yong-in
Encoder: ngoctuyenjp2
Poster: Ji_Ji
Uploader: anhkiu

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2016 12:04:24 | Xem tất

Ss Davika Hoorne dễ thương quá đi, nhập vai nào cũng đẹp hết.
Dạo này bác sĩ vừa xinh đẹp lại vừa tài giỏi , và chắc hẳn là người tốt lên ngôi film hơi bị nhiều :p
Muh bác sĩ sao lại cấm yêu luôn dza? Em biết chị đẹp, nhưng chị cấm người ấy yêu là hơi bị khó à nha chị Davika Hoorne (Dr.Imm) :p Người ta đi theo tiếng gọi của trái tim mà <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2016 07:27:21 | Xem tất
[T-Zone].Freelance.[2015].HD.KITES.VN.mkv

Link torrent post #2!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2016 11:24:34 | Xem tất
Oahuhu vừa xem phim I fine, thank you, love you của a này xong bi h lại được xem phim này nữa
Quá đã
Thanks subteam đã làm phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2016 23:40:36 | Xem tất
Ôi vào xem thấy có phim mới sướng phát rồ luôn! Thích anh nam chính mê mẩn. Hồi xem I fine.. thank you... love you đã thích hình tượng bụi bặm hổ báo cơ mà ngố tàu của anh. Coi xong cái trailer phim này thấy sao mà vai nào đóng cũng đáng yêu vậy? Xem xong chắc đi tìm hết phim anh đóng để xem quá!
Cảm ơn subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2016 22:44:26 | Xem tất
Ôi lâu lắm mới lượn qua Kites, thật không ngờ ST đã làm sub bộ này. Cảm ơn ST rất rất nhiều ạ. Mình hóng bộ này từ lâu lắm rồi, có coi qua bản Engsub nhưng không được chọn vẹn vì vốn từ kém, nay coi lại bản Vietsub của ST thật quá tuyệt vời <3 Phim không có nhiều tình huống hài hước thường thấy ở nhiều phim điện ảnh Thái khác nhưng lại rất thực tế và mang nhiều ý nghĩa. Chị Mai trong phim tạo hình đơn giản mà quá xinh luôn ý, anh Sunny thì diễn xuất quá đạt. Một bộ phim nhẹ nhàng, thực tế và mang nhiều ý nghĩa ^^
CẢM ƠN ST nhiều ạ <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-7-2016 22:34:43 | Xem tất
một chuyện tình lãng mạng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 17:20:21 | Xem tất
Sau khi xem xong phim thì cảm xúc của mình như này ạ
Nói chung là cạn lời vì tên phim nó chẳng giống nội dung phim gì hết
Bắt cóc ư? Ô no no có thể a đã rung rinh vì chị nhưng chưa đến mức mà tim bị móc đi
Và nữ chính thì quá là nhạt nhòa luôn chả đáng nói, thậm chí cô bạn thân của a còn có nhiều đất diễn hơn
Hi vọng sau này sẽ được xem nhiều bộ triển vọng của a hơn huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-7-2016 08:50:43 | Xem tất
Thật chứ chụy Mai lên phim cute mà lúc chụp hình cứ bị giống ma, creepy kiểu trong Pee Mak ý (thiếu quả răng đen thôi =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách