Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] Bài hát hay Trung Quốc mùa thứ 2 / Sing my song | Vũ Tuyền, Thái Kiện Nhã, Châu Hoa Kiện, Lưu Hoan [Vietsub E11 END HD Fixed Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-8-2015 10:00:30 | Xem tất
Sing My Song - S02 - E10

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2015 10:00:44 | Xem tất
Sing My Song - S02 - E11 END

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2015 19:08:26 | Xem tất
Tung hoa tung bông. Chờ mỏi mòn chỉ mong được xem tập tiếp theo mà các mod các ad làm việc quá ngầu tung 1 lần 2 tập đến hết. ôi...vỡ oà sung sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2015 20:57:38 | Xem tất
vừa hôm qua vô hóng xem có tập 10 chưa, vậy mà hôm nay mò vô lại thấy cả tập 11 rồi
hạnh phúc quá
st vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2015 15:08:55 | Xem tất
cuối cùng cũng đợi được tập cuối!
cảm ơn các bạn subteam rất nhiều!
nhân tiện các bạn có thể cho mình xin link 4 album của mùa này được không?
mình tìm trên mạng không có!
thanks so much!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 13:37:46 | Xem tất
xong rồi á, trời buồn quá, lại hết nữa rồi,
hồi mùa trước coi rất thích và từng ước là phải chi có ss2 để xem, đúng là có thật
giờ hết rồi, mong có ss3 quá đi, rất muốn những giám khảo cũ này nữa, chú Kiện nè, Tanya nè, chú Hoan nè, muốn có chú Khôn, mà cũng tham luôn cả Vũ Tuyền, mà nghĩ chắc dễ gì
ko biết có ss3 ko ta, xem chương trình này xong thấy người tàu họ thật là hay, những sáng tác thật là tuyệt vời,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 20:34:15 | Xem tất
Cảm ơn các bạn nhiều.

Sang season 3 mong mọi người cũng ủng hộ nữa nha. Mình hóng vietsub từng tập luôn ý.

Đội giám khảo Lưu Hoan năm nào cũng mạnh thế này, dám năm sau chơi thêm cúp nữa cũng nên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2015 22:59:14 | Xem tất
yeah yeah có EP 11 rồi.
Các bạn subteam đã vất vả nhiều, cảm ơn các bạn khi đã hoàn thành show này. Mong là season 3 kites sẽ tiếp tục thực hiện Vietsub. Ủng hộ các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2015 03:22:14 | Xem tất
Hôm nay mới có thời gian kéo full cả season về coi . Cám ơn Subteam đã làm show này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2015 08:35:29 | Xem tất
Rất thích Sing My Song, cảm ơn Subteam nhiều. Coi trên YTB mới được đến tập 5 rồi phải chờ mỏi mòn mãi.

SS này có mấy bài mình khá thích, nhất là "Ngộ Không", "Tình ca 2", "Cô nương A Sở" với "Mẹ à con không muốn hát những bài hát bi thương nữa"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách