Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Bài hát hay Trung Quốc mùa thứ 2 / Sing my song | Vũ Tuyền, Thái Kiện Nhã, Châu Hoa Kiện, Lưu Hoan [Vietsub E11 END HD Fixed Completed]

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 7-7-2015 21:20:27 | Chỉ xem của tác giả
Ôi coi tập 7 lúc Hanggai hát Luân hồi và đọc lời dịch mình cứ gọi là ko còn gì để diễn tả sự cảm động.
p/s: không liên quan nhưng mà có ai biết bài hát tiếng anh làm nền ở cuối tập 7 là bài gì không? Cám ơn (có đoạn It's a new world, It's a new song lúc mà Lưu Hoan lão sư chọn Khoả Nhi đó) Cám ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 8-7-2015 21:46:48 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có sub xem rồi, trước xem tới tập 4 hóng dài cả cổ. Cảm ơn sub team đã làm full mùa này, có những bài mình thích cũng k có sub nên tiếc lắm, vs thích nghe huấn luyện viên đấu nhau. Mùa này tuy k có bác Khôn nhưng mà cặp Vũ Tuyền cũng rất hài hước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 12-7-2015 07:24:58 | Chỉ xem của tác giả
huhu bao giờ mới có link torrent tập 8 9 10 hả bạn :'( dù sao thì cũng phải cảm ơn các bạn đã làm sub season 2 này :'( mình lục khắp nơi mới thấy đó :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 18-7-2015 01:23:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi , hóng từng ngày từng ngày . Yêu subteam lắm cơ , mong lắm link các tập còn lại  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 19-7-2015 11:53:58 | Chỉ xem của tác giả
Mùa này mình rất thích Đới Thuyên. Mình thích lời bài hát cũng như tác phong biểu diễn, cũng tràn đầy ngạo khí như là Ngộ Không do Đới Thuyên sáng tác vậy. Cũng rất thích Tô Vận Doanh, cô bé này cũng rất tài. Cảm ơn subteam đã sub phần 2, mình đợi coi full show luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 21-7-2015 11:43:13 | Chỉ xem của tác giả
Sing My Song - S02 - E08

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

Vẫn down bt nhé. Bạn xem lại coi!  Đăng lúc 22-7-2015 11:16 PM
huuuu, có bác nào đang giữ seed ep 8 k ạ? help me!!! P/S: tks subteam  Đăng lúc 21-7-2015 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 22-7-2015 09:41:36 | Chỉ xem của tác giả
Đợi chờ mãi cuối cùng cũng đợi được kites sub Mùa 2 này tuy Dương Khôn đi nhưng lại có Vũ Tuyền, mà Vũ Tuyền với Châu Hoa Kiện nói chuyện hài chết đi được ý  ^^ Chương trình này toàn bài hát hay với cả thí sinh tài năng, nghe mà sướng hết cả tai Nhưng đội Bác Hoan cả hai mùa liên tiếp đều win, có khi nào năm sau độ bác ý bị bội thực nhân tài không Mình đang tưởng tượng nếu mấy ca sĩ cổ phong như Winky Thi, Hà Đồ mà mang bài của mình đi thi thì thế nào, chắc tuyệt lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 25-7-2015 16:48:05 | Chỉ xem của tác giả
Sao trên sing my song ít bài hát cổ phong nhỉ, mình rất thích thể loại cổ phong, mong rằng các kì sau sẽ có thêm nhiều bài cổ phong hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 30-7-2015 22:25:44 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích xem show này, ai cũng vô cùng tài năng
Và cũng rất thích bạn Khỏa Nhi, cách sáng tác của bạn ấy mang một nét rất riêng, lập dị kỳ quái nhưng thực sự là duy nhất. Lại lót dép đợi sub tập mới, ngày nào cũng lượn qua lượn lại để đợi chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 31-7-2015 10:37:52 | Chỉ xem của tác giả
Sing My Song - S02 - E09

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách