Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] Bài hát hay Trung Quốc mùa thứ 2 / Sing my song | Vũ Tuyền, Thái Kiện Nhã, Châu Hoa Kiện, Lưu Hoan [Vietsub E11 END HD Fixed Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-5-2015 22:45:48 | Xem tất
Có sub rồi mình hóng ss2 từ lúc mới bắt đầu chiếu bên TQ
Vì quá hóng nên đành ngậm ngùi đi xem bản raw
Có bạn trên youtube làm sub đén ep5 rồi dừng .. đau khổ
Thanks ST nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 23:23:53 | Xem tất
gào khóc! kích động! cuối cùng cũng có sub rồi!
yêu các bạn subteam quá đi!
cảm ơn các bạn nhiều nhiều nhiều! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2015 19:34:55 | Xem tất
Cảm ơn subteam cuối cùng vẫn sub mùa thứ 2.
Năm nay không có Dương Khôn có chút buồn Mặc dù Vũ Tuyền làm cũng rất tốt, nhưng mình bị nhớ cách dụ thí sinh vừa láu cá vừa thành thật của anh.
Mới xem ep 1 thì chưa thấy bài nào có ấn tượng với mình dc như mùa 1. Tiếp tục cổ vũ xem sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2015 12:31:55 | Xem tất
Sing My Song - S02 - E02

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2015 21:56:31 | Xem tất
Huhu, chờ mãi cuối cùng kites cũng làm sub ss2 rồi. Mấy hôm trước ngóng quá mình mò lên youtube coi đỡ, tập nào chưa sub cũng xem luôn, dù tiếng trung 1 nửa bẻ đôi không biết ^^ Giám khảo mùa 2 ban đầu có Vũ Tuyền làm mình hơi phân vân, vì mùa 1 bác Khôn đã làm quá tốt, quá ấn tượng, là cái bóng lớn đối với Vũ Tuyền. Nhưng nhờ Vũ Tuyền mà bác Kiện mùa này không biết bao phen phải tái mặt, haha. Ss2 có quá trời ca khúc hay, phong cách đa dạng hơn ss1.
Mình vẫn theo dõi cho đến tập chung kết, và thẳng thắn nhận xét là ss2 khó chơi hơn ss1 nhiều, tuy nhiên, đây cũng là lẽ thường thôi. Như các thí sinh ấy đã nói, nhờ có ss1 thành công rực rỡ, khán giả đón nhận các nhạc sĩ với các sáng tác mới mẻ mà các thí sinh ss2 được tiếp thêm can đảm để bước lên sân khấu. Do đó format chương trình cũng có sự thay đổi và tăng thêm độ khó, thách thức các nhạc sĩ nhiều hơn. Sự thay đổi đó ban đầu khiến mình thấy tiếc cho các nhạc sĩ không vào được vòng 2, nhưng sau đó thì thoải mái chấp nhận. Thí sinh ss1 là những người tài năng và can đảm, còn thí sinh ss2 là những nhạc sĩ tài năng và can đảm không kém.
Cám ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2015 13:54:30 | Xem tất
vì sao lại không biết có mùa 2 rồi vậy nè!!!
Hồi ss1 mê đắm anh Hoắc Tôn đắm đuối luôn. Năm nay không có bác Dương Khôn làm giám khảo nhỉ? Thôi down gấp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2015 00:53:29 | Xem tất
Đau khổ lắm khi xem đến tập 5 bị drop
Hên là kites làm sub. Yêu st lắm.
SS 2 cũng nhiều bài hay nhưng không có bài nào bị ấn tượng mạnh như hồi mùa 1.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2015 20:06:29 Từ di động | Xem tất
Thực ra mình đã xem the voice trung chứ chưa xem đến show này. thấy kites làm sub ms down về xem.quá là ấn tượg luôn:OOO sao có thể vừa sáng tác vừa hát hay như thế. Xem tập 1 của ss2 nghe đi nghe lại không biết bao nhiêu lần bài Ngang tàng của Tô Vận Doanh.** quá hay!!!! Ban giám khảo cũg rất hài hước. g đag lò dò trên mạnh tìm ss1.
Cám ơn subteam đã làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2015 20:02:09 | Xem tất
Chờ mãi cuối cùng subteam cũng làm show rồi ạ T__________T Tuy đã xem hết rồi mà không hiểu tiếng nên chỉ hiểu được chút rồi đa số tua là chính ((
Mùa này không có Dương Khôn mà 2 chú Vũ Tuyền xem cũng tài không kém, nhất là mấy màn Vũ Tuyền vs bác Kiện đấu nhau =) Cơ mà vì không có Dương Khôn nên em trai chú mới đi thi được, dù cuối cùng không được chọn, cảm giác như vì cái bóng quá lớn của anh, dù muốn theo con đường ca hát nhưng chú ấy cũng không thể đuổi được ý T______T
Mùa này thí sinh tài cũng không kém gì mùa 1, nhiều chị với em giọng nghe trong vắt thích mê
Cơ mà không hiểu được lời nên mình cũng không hiểu thể lệ thi như thế nào, vào vòng 2 là hát bài khác, tiếc quá vì muốn được nghe Để ba hạnh phúc phối lại như thế nào, nghe xong mà yêu Vũ Điền luôn vì lời bài hát quá cảm động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2015 09:59:22 | Xem tất
ôi mừng quá cuối cùng sub team cũng làm ss2. Cứ nghĩ là không làm nữa chớ ạ.
SS2 này có nhiêu nhân tài kiểu lạ lạ. "dã tử" "ngựa hoang biết bay" hay "bà tiên" nghe nó cứ phê như con tê tê. Thích bác Kiện song ca bài Bà Tiên ghê luôn.
Hóng hàng của sub team quá xá!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách