Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Ba Chàng Vú Em /三个奶爸/Three Dads/Lý Thần, Trần Hách, Trương Manh | Vietsub Ep 1 -> 34 End HD Fixed done

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-11-2015 18:39:52 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim thích thật đấy, nội dung ko mới nhưng vẫn kết phim độ sự chân thật lẫn độ hài hước của phim.
Mỗi tội phim hay bị lỗi tiếng với hình ko khớp nhau. Khoảng 10-15' đầu vẫn ngon nghẻ. Nhưng về sau bắt đầu lỗi tiếng trước hình. 3 tập 16-17-18, cũng bị tương tự.
Lúc đầu tưởng do máy, copy sáng máy tính và điện thoại khác vẫn bị. Tét bằng các phần mềm xem phim khác như 321, KMP, Winmedia, nhưng đều bị.

Bình luận

@Vẹo: Dễ chắc do raw rôi :(  Đăng lúc 4-11-2015 04:33 PM
để mình xem lại á. cái này là tại raw mình lấy nó bị á :((  Đăng lúc 3-11-2015 08:57 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Vẹo + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 7-11-2015 18:50:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim này lịch chiếu như thế nào nhỉ, hóng quá ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-11-2015 01:35:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ad kiểm tra kỹ video rồi hãy post đi. Toàn lệch tiếng + phụ đề. Gần như tập nào cũng lỗi

Bình luận

xin lỗi các bạn, lỗi này do raw gốc chứ subteam cũng không muốn, hiện tại đang fix lại nên tất cả đợi chút ST fix lại nha.  Đăng lúc 10-11-2015 10:52 PM
102
Đúng rồi mình xem cũng thấy giống bạn. Mới fix được tập 13 giờ xem tập 14, 15 bị nữa  Đăng lúc 9-11-2015 10:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 20-11-2015 09:46:55 | Chỉ xem của tác giả
Ad ơi fix tập 14, 15 bị lệch audio luôn đi, xem tới 13 rồi mà bị lệch tiếp sao xem được nữa

Bình luận

Dạ.  Đăng lúc 24-12-2015 05:20 PM
Khi nào fix xong hết thì update tên thread film để mọi người biết down nhé ^^  Đăng lúc 24-12-2015 04:55 PM
dạ. ok chị! em cảm ơn chị!  Đăng lúc 24-12-2015 02:22 PM
@Vẹo: em ơi, lỗi này em nhờ anh Tuyến fix giúp em, anh ấy có kinh nghiệm fix raw kiểu này nhiều lắm :)  Đăng lúc 24-12-2015 10:49 AM
bạn ơi cái lỗi lệch này là do raw gốc bị vậy. Bọn mình chưa tìm được raw đẹp để fix lại nữa. Bạn thông cảm giúp nha. Có raw mình fix liền.  Đăng lúc 24-11-2015 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-12-2015 03:51:36 | Chỉ xem của tác giả
Tải phim về lâu rồi mà giờ mới có thời gian để xem hết. Ý tưởng tuy không phải là mới nhưng phim khai thác được yếu tố vừa hài hước nhưng cũng nhẹ nhàng đan xen những yếu tố nhân văn và đời thường. Phim cũng khắc họa nhiều mảng màu của cuộc sống thông qua số phận của mỗi con người.

- Dư Tranh: từ một chuyên viên IT hiền lành nhưng quá ư nhu nhược cuối cùng cũng biết đấu tranh giành lại quyền lợi của mình
- Đào Ngữ Đồng: từ một luật sư tài năng, chưa bao giờ thất bại, có phần cao ngạo, đến nỗi bị người thân bên mình lợi dụng chỉ có thể gồng mình chịu ấm ức, cuối cùng trở thành người phụ nữ biết đừng lên sau vấp ngã mà xây dựng được sự nghiệp riêng của mình
- Hạ Phong: từ si tình một cách khờ dại đến mức mù quáng, cam tâm làm bàn đạp cho Trâu Nam lợi dụng Đào Ngữ Đồng mặc dù biết điều đó là sai trái, cuối cùng anh cũng biết buông tay, chấp nhận
- Trâu Nam: có lẽ nhiều người không thích nhân vật này vì vong ơn bội nghĩa với luật sư Đào. Nhưng mình phần nào hiểu được tâm trạng của cô ấy. Những người sống ở dưới đáy vực của giai cấp xã hội quá lâu thì khao khát vươn lên thoát khỏi bóng tối đó càng mạnh mẽ, đến nỗi có thể bất chấp tất cả thủ đoạn. Cuối cùng cô ấy cũng bị người khác chơi xấu như chính cách cô ấy chơi xấu ĐNĐ và nhận ra rằng xung quanh chẳng còn ai có thể bên cạnh
- Đường Sảng: cô ấy có phần nào tính cách giống như Hạ Phong, chỉ biết âm thầm chịu đựng
- Trương Nhất Nam: một cậu ấm chính hiệu sống bám vào tiền của mẹ, tiêu xài như như nước cuối cùng cũng biết kiếm những đồng tiền do tự thân mình làm ra.
- Thẩm Quân, Thiên Thiên: phải nói là ức chế 2 nhân vật này kinh khủng, không dám nói là óc heo (vì như vậy là xúc phạm con heo quá ) nhưng mà cái ngữ gì đâu, không biết trong đầu 2 ac này chứa cái gì nữa, đã kém cỏi, rồi còn lười biếng không chí tiến thủ, thậm chí còn chả có tình mẫu phụ tử gì hết, con mình mà cũng xem như cái đồ vật đổi lấy tiền, chỉ biết chờ há miệng chờ người khác cho tiền để ngồi ảo tưởng về cái "tình yêu mãnh liệt" của mình. Xem phim thấy ĐNĐ bị lợi dụng mà chưa ức chế bằng mỗi lần 2 ac này phát biểu, chỉ muốn kiếm cái gì quăng vào màn hình cho bõ ghét (mà sợ hư máy nên thôi ). Đến cuối phim vẫn không ưa nổi 2 nv này.
- Cuối cùng là nhóc Đinh Đinh: người có vai trò lớn nhất trong sự thay đổi tính cách của các nhân vật, chính nhóc là người hàn gắn và kết nối mọi người lại với nhau. Nhìn thằng nhỏ mà cưng thấy ớn luôn Rất tiếc là sau nhóc lại bị trả về nơi sản xuất
Xem phim xong rút ra rằng:
- Có vợ học luật quá ư là sướng, "Ở đâu cần, luật sư có. Ở đâu khó, có luật sư", đứa nào mà láo đem luật ra cãi cho thối mặt luôn
- Cần phải trang bị kiến thức luật pháp đầy đủ mới đối phó được với mấy kẻ chơi lầy
Cuối cùng cảm ơn Subteam vì đã làm việc cật lực để mang đến sản phẩm này
(Cơ mà không hiểu sao raw phim này kì thiệt, lúc đầu tiếng còn khớp, sau cứ lệch dần, làm mình phải mở 2 cái 1 lúc, 1 cái xem hình, 1 cái nghe tiếng )

Bình luận

fix từ ep9, chuẩn bị fix enc nha bạn ơi. :xxxx down về xem lại. :)))))))))))))))  Đăng lúc 9-1-2016 11:35 PM

Rate

bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-1-2016 20:38:42 | Chỉ xem của tác giả
Subteam đang tiến hành fix toàn bộ bản HD những tập lỗi của phim này, từ tập 1 đến 34.
Vì ko có thời gian và bận nhiều dự án khác nên subteam chỉ fix lỗi bản HD thôi các bạn nhé!

Bình luận

vâng cảm ơn ST nhiều nhé ^^  Đăng lúc 9-1-2016 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-1-2016 23:24:14 | Chỉ xem của tác giả
[C-Zone].Ba.Chang.Vu.Em.E09.HD.Fixed.KITESVN.COM.mkv

Link torrent trang 1!!!

Rate

Vẹo + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-1-2016 07:32:23 | Chỉ xem của tác giả
[C-Zone].Ba.Chang.Vu.Em.E10.HD.Fixed.KITESVN.COM.mkv

[C-Zone].Ba.Chang.Vu.Em.E11.HD.Fixed.KITESVN.COM.mkv

Link torrent trang 1!!!

Rate

Vẹo + 5 Rết hết cỡ :))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 11-1-2016 08:15:37 | Chỉ xem của tác giả
[C-Zone].Ba.Chang.Vu.Em.E12.HD.Fixed.KITESVN.COM.mkv

[C-Zone].Ba.Chang.Vu.Em.E13.HD.Fixed.KITESVN.COM.mkv

Link torrent trang 1!!!

Rate

Vẹo + 5 thanh niên sống ảo nhất hệ mặt tr.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-1-2016 09:36:15 | Chỉ xem của tác giả
[C-Zone].Ba.Chang.Vu.Em.E14.HD.Fixed.KITESVN.COM.mkv

[C-Zone].Ba.Chang.Vu.Em.E15.HD.Fixed.KITESVN.COM.mkv

Link torrent trang 1!!!

Rate

Vẹo + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả