Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Z Storm/ Đội Chống Tham Nhũng/ 反贪风暴 Z風暴 - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 5-2-2015 18:02:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem để giải trí OK. Xem kết thúc nghĩ chắc còn phần tiếp theo, vẫn mong chờ sẽ có nhiều cảnh hành động hơn, nói thật xem phim về chứng khoán, cổ phiếu không hiểu gì cả nên mấy đoạn đối thoại mình tua.

Xem bao nhiêu bộ vẫn cực hóng vai phi công trong Bao la vùng trời sắp tới của anh Cổ, đóng cảnh sát nhiều rồi giờ mong vai khác. Mà cô gái vai nhân chứng có phải Lam Yến không nhỉ? Nhìn rất quen, đọc giới thiệu thấy có Cảnh Điềm nhưng mình không thấy.Xem vẫn cứ nghĩ bên đội tham nhũng sẽ có nội gián, cũng may không phải.

Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-2-2015 21:15:24 | Chỉ xem của tác giả
thích những phim kiểu phá án mạnh mẽ những tình tiết nhanh như thế này thích từ hồi xem Đôi mắt lạnh từ đó mê những phim thể loại hình sự phá án này luôn huống chi phim còn có Cổ Thiên Lạc mình thích nữa chứ hihi nên cảm ơn các bạn ST đã dịch và cố gắng.Yêu quá đi mong xem phim này thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 14-2-2015 15:33:24 | Chỉ xem của tác giả
Những thể loại phim về cảnh sát hay điều tra tộii phạm thế này chỉ có Cổ Thiên Lạc đóng là coi hay nhất.
Phim này xem rất hấp dẫn chỉ tiếc khúc cuối kết thúc hơi nhanh. Hơi thiếu kịch tính chút. Hy vọng có phần hai để bắt được kẻ cầm đầu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách