Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Tiny Times 3/ Tiểu Thời Đại 3/ 小时代3/ Dương Mịch, Kha Chấn Đông, Trần Học Đông - Vietsub HD Revised Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 22-7-2014 15:35:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phần một, phần 2 rất thích Cố Lý, cô ấy có sức sống phi thường. Dám đối mặt với những khó khăn và từng bước khẳng định mình. Cũng thích cặp đôi Cố Lý và Cố Nguyên nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 22-7-2014 16:30:09 | Chỉ xem của tác giả
Từ hồi đọc xong Tiểu thời đại đã hóng bản điện ảnh, xem hết phim phần 1-2 lại càng bấn. Cả trong truyện và trong phim mình đều ấn tượng đặc biệt với cặp đôi oan gia họ Cố, cả hai đều có cái tôi cực cao, ngang ngạnh, cá tính đầy mình. Đường Uyển Như thì thực sự rất hồn nhiên và lạc quan, nhưng có lẽ vì thế mà lúc sóng gió bạn này lại chịu nhiều cú sốc và tổn thương nhất. Thực sự rất hóng phần 3 vì không biết phim sẽ diễn biến theo chiều hướng nào, kết thúc phim có buồn như trong truyện, hay một kết thúc mở cho các nhân vật. Nhân vật Nam Tương chắc là sẽ trở thành người thủ đoạn, bất cần rồi. Mình thì hi vọng Cung Minh và Lâm Tiêu thành một đôi,Giản Khê và Sùng Quang nhiều khi mình thấy quá yếu đuối. Không hiểu vì sao thấy tính cách của Lâm Tiêu sẽ làm thay đổi con người lạnh lùng của Cung Minh.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 23-7-2014 15:44:51 | Chỉ xem của tác giả
xem xong tập 1 kết luôn cặp đôi họ Cố và Châu Sùng Quang cute
chiến luôn tập 3 và giờ là tập 3.yeah
không biết tập 3 sao đây . hóng  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 23-7-2014 16:54:08 | Chỉ xem của tác giả
thực sự coi phim có cảm xúc đồng cảm và bấn loạn phần một còn nhẹ nhàng đến phần 2 đã đau khổ mà coi chắc phần 3 tráng lệ và đau khổ gấp mấy lần ấy. coi xong 2 phần mới đọc truyện nên đôi khi bị tẩu hỏa nhập ma với các tình tiết truyện phim lẫn lộn. Cặp đôi họ Cố thật quá ư dễ thương. Trong phim 2 phần đầu thấy Lâm Tiêu với Nam Tương hơi lép vế so với Cố Ly và Đường Uyển Như. Thích Cố Ly sang chảnh và tình cảm, còn Đường Uyển Như hâm đơ và hài hước. Phần 3 có lẽ hai bạn kia sẽ có đất để bộc lộ tính cách.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 25-7-2014 10:12:58 | Chỉ xem của tác giả
đọc tóm tắt truyện thấy sau khi Sùng Quang chết Lâm tiêu quay lại vs ông bồ cũ. Coi trailer vs poster phần 3 không thấy ông đây. Hy vọng phim khác truyện. Khác đi mà. Làm ơn. huhu.
Nhiều bạn bảo đọc truyện xong bị tẩu hỏa nhập ma giữa tr vs phim. Nên thôi không đọc nữa.
Hết ngóng phần 3 lại tới phần 4. huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 25-7-2014 12:59:39 | Chỉ xem của tác giả
ngồi chờ phim từng ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 25-7-2014 13:30:29 | Chỉ xem của tác giả
xem giới thiệu phần 3 , mình lại có hứng thú với cặp đôi Neil và Cố Chuẩn hơn hihi!tinh thần hủ nữ tăng cao,ship cặp này rồi hihi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 25-7-2014 18:46:14 | Chỉ xem của tác giả
#Chấn Đông TT^TT#
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 25-7-2014 19:06:38 | Chỉ xem của tác giả
hóng dã man! film này hay ơi là  hay!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 25-7-2014 19:48:30 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng hiểu sao sau khi xem đến cái kết của TT2 - 1 cái kết rất đẹp, rất hạnh phúc mà mình lại cảm thấy có chút gì đó buồn buồn và tiếc nuối quãng thời gian tươi đẹp ấy. Hy vọng phần 3 sẽ không quá đau buồn như trong truyện. Mình là người không thích SE xíu xiu nào
Bị rơi vào 2 cái hố rồi nên đành tiếp tục nhảy xuống cái hố thứ 3 thôi không biết Lâm Tiêu và Sùng Quang sẽ thế nào tò mò muốn chết T.T
Hơi buồn vì nv Cung Minh và Kitty bị thay người, cảm thấy Boss mới không khí chất bằng Phụng Tiểu Nhạc
Ta hóng a hóng a hóng a~~~

Bình luận

lúc đầu còn tưởng cả 2 là 1 người đóng cơ, nhìn giống nhau quá luôn ý =)))) hắc hắc hủ nữ everywhere :3 cuối cùng thì cũng có nam x nam trong phim :3 :3 :3  Đăng lúc 30-7-2014 06:10 PM
uh! đúng vậy, nhưng phần này được dịp hóng cặp đôi Cố Chuẩn và Neil hihi! tình thần hủ nữ tăng cao, xem giới thiệu thật sự bấn cặp này, hóng kinh khủng.  Đăng lúc 25-7-2014 08:22 PM
ô thế à? :)) thật sư là nhìn không ra luôn @@ tiếc Boss Cung Minh quá T~T  Đăng lúc 25-7-2014 08:09 PM
Kitty có thay người khác đâu bạn, chỉ là chị ý thay đổi tạo hình và kiểu tóc nên trông hơi khác đi thôi bạn ạ. Chỉ thay mỗi Cung Minh thôi bạn ạ.  Đăng lúc 25-7-2014 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách